ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: Glory Glory Man Utd
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 May 2010
ตอบ: 33126
โพสเมื่อ: Thu May 24, 2018 13:27
[RE: "พี่มอส"บอกหากราชันเป็นเจ้ายุโรปกลบรัศมีดับเบิลแชมป์ต่างดาวแน่ๆ]
มันจะโหดตรงสามปีติดนี่แหละ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 5592
โพสเมื่อ: Thu May 24, 2018 13:55
[RE: "พี่มอส"บอกหากราชันเป็นเจ้ายุโรปกลบรัศมีดับเบิลแชมป์ต่างดาวแน่ๆ]
pohihi188 พิมพ์ว่า:
BLKVKK พิมพ์ว่า:
unionsdrqrer พิมพ์ว่า:
แต่ถ้าลิเวอร์พูลได้ มันจะบดบังรัศมีของทุกทีมในโลกใบนี้

Spoil
เพราะฝูงเป็ดบินผงาดเต็มท้องฟ้า  

เขาแฟนลิเวอร์หรือเปล่าครับ แบบเล่นมุขเอาฮา อย่างบินเต็มท้องฟ้า บังรัศมีทีมอื่นจนมิดไรงี้ ไม่งั้น ไม่แผล่บรัวๆหรอกมั้งครับ  

ยังไงก็โดนครับ แฟนทีมตัวเองก็ไม่ควรรอด ไม่งั้นอนาคตได้มีอีแอบมาใช้วิธีนี้แน่
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 22 Jul 2010
ตอบ: 5654
โพสเมื่อ: Thu May 24, 2018 14:04
[RE]"พี่มอส"บอกหากราชันเป็นเจ้ายุโรปกลบรัศมีดับเบิลแชมป์ต่างดาวแน่ๆ
มีปากก็พูดไปมอส เดี๋ยวได้แชมป์สโมสรโลกงองแงให้ทีมอื่นตั้งแถวให้อีก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 04 Jun 2007
ตอบ: 9539
โพสเมื่อ: Thu May 24, 2018 14:19
จะรอชมครับ
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: You'll Never Walk Alone!!
เข้าร่วม: 10 Jul 2009
ตอบ: 1434
โพสเมื่อ: Thu May 24, 2018 14:42
"พี่มอส"บอกหากราชันเป็นเจ้ายุโรปกลบรัศมีดับเบิลแชมป์ต่างดาวแน่ๆ
แต่ถ้าลิเวอร์พูลได้ มันจะบดบังรัศมีของทุกทีมในโลกใบนี้

Spoil
เพราะฝูงเป็ดบินผงาดเต็มท้องฟ้า  

บั๊บบาย นอนคุกไปก่อนนะแล้วกลับมาใหม่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 29 Jan 2015
ตอบ: 34
โพสเมื่อ: Thu May 24, 2018 14:48
[RE]"พี่มอส"บอกหากราชันเป็นเจ้ายุโรปกลบรัศมีดับเบิลแชมป์ต่างดาวแน่ๆ
BlueSkyLion พิมพ์ว่า:

Spoil

เขาแฟนลิเวอร์หรือเปล่าครับ แบบเล่นมุขเอาฮา อย่างบินเต็มท้องฟ้า บังรัศมีทีมอื่นจนมิดไรงี้ ไม่งั้น ไม่แผล่บรัวๆหรอกมั้งครับ  

คงไม่มีลิเวอร์คนไหนมากดให้หรอกมั้งครับ  

ผมเชียร์ลิเวอร์แต่ผมกดแผล่บให้นะ ขำๆกันไปสีสันของการเชียร์บอลครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 20 Mar 2010
ตอบ: 416
โพสเมื่อ: Thu May 24, 2018 14:51
LazyMonday พิมพ์ว่า:
BlueSkyLion พิมพ์ว่า:

Spoil

คงไม่มีลิเวอร์คนไหนมากดให้หรอกมั้งครับ  

ผมเชียร์ลิเวอร์แต่ผมกดแผล่บให้นะ ขำๆกันไปสีสันของการเชียร์บอลครับ  

ผมเชียร์ลิเวอร์พูลนะครับ แซวกันเองขำๆครับ ช่วงนี้ข่าวการเมืองเครียดครับ อย่าคิดมากๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel