ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
ชาว SS คิดว่า Dr.Banner ในลุคไหนถูกใจพวกท่านที่สุด
Hulk (2003)
???
The Incredible Hulk
???
Marvel's The Avengers
???
Iron Man 3
???
Avengers: Age of Ultron
???
Thor: Ragnarok
???
Avengers: Infinity War
???
คะแนนทั้งหมด: 123
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Jan 2010
ตอบ: 1518
โพสเมื่อ: Sun May 06, 2018 22:53
[RE: [อาจมีSPOIL][Vote]ชาวSSคิดว่าDr.Banner(Hulk)ในลุคไหนถูกใจพวกท่านที่สุด]
Moonoom พิมพ์ว่า:
ชอบเอ็ดเวิร์ดนะ ดูดุดันดี  

ภาคนี้นางเอกสวยด้วยครับผม

Lord Snow พิมพ์ว่า:
ภาคของ นอร์ตัน นี่ตอนดูครั้งแรกไม่สนุกนะ สงสัยเด็กไป พอกลับไปดูอีกรอบก็พบเลยว่าทำออกมาดีเลยนี่นาา  

จริงครับ ชอบตอย End Credit ที่มี โทนี้ โผล่มาด้วย

dajan พิมพ์ว่า:
อเวนเจอร์ 3 นึกว่าเป็นมูรินโย่ร่างอ้วน

kerkik พิมพ์ว่า:
นอร์ตันเหมาะสมที่สุด
เหมือนในคอมมิคมาก แต่ติดตรงหน้าหล่อไปหน่อย  

พอดีไม่ค่อยได้ตามคอมมิคเท่าไหร่ เด๋วจะลองไปหาอ่านดูครับผม

Strange พิมพ์ว่า:
ชอบตอน Marvel's The Avengers ฮะ ภาคเปิดตัวเฮียมาร์ค
ผมว่าภาคนี้ดูหนุ่มๆกำลังดีเลย  

จริงครับ ไม่นึกว่าภาคหลังจะเป็นสายฮา
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2014
ตอบ: 8866
โพสเมื่อ: Mon May 07, 2018 01:44
[RE: [อาจมีSPOIL][Vote]ชาวSSคิดว่าDr.Banner(Hulk)ในลุคไหนถูกใจพวกท่านที่สุด]
แบนเนอรใครก็ได้ แต่ถ้าเป็นฮัค ชอบสมัย incredible มากกว่าดูน่าเกรงขามดี ตอนนี้เหมือนยักทารกมากกว่าดูเอ๋อๆไงไม่รู้

Spoil
ว่าแต่ Phd 7 ใบใช้ขับยานได้ไหม  
1
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 19 Sep 2008
ตอบ: 13814
โพสเมื่อ: Mon May 07, 2018 10:06
ชอบภาคแรกๆ เพราะมันมีความเป็นพระเอกสูง เพราะเป็นหนังเดี่ยว

แต่ในอเวนเจอร์สมันก็รวมๆกับคนอื่นๆ ความเท่เลยเปลี่ยนเป็นความฮาไป

ซึ่งพี่แกก๋แสดงได้ดีนะ มาร์คฯอะ อยากให้มาร์เวลทำฮัคเดี่ยวๆออกมาอีก

แต่จะทำไงให้สนุกนี่สิ เป็นตัวหลักของอเวนเจอร์ส แต่ไม่มีหนังใหม่ๆ
1
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 04 Jan 2010
ตอบ: 1518
โพสเมื่อ: Mon May 07, 2018 12:50
Pemberton พิมพ์ว่า:
แบนเนอรใครก็ได้ แต่ถ้าเป็นฮัค ชอบสมัย incredible มากกว่าดูน่าเกรงขามดี ตอนนี้เหมือนยักทารกมากกว่าดูเอ๋อๆไงไม่รู้

Spoil
ว่าแต่ Phd 7 ใบใช้ขับยานได้ไหม  

Phd 7 ใบ ตอนเป็น Hulk ไม่มีประโยชน์เลยด้วยนะครับ

PezzYoH พิมพ์ว่า:
ชอบภาคแรกๆ เพราะมันมีความเป็นพระเอกสูง เพราะเป็นหนังเดี่ยว

แต่ในอเวนเจอร์สมันก็รวมๆกับคนอื่นๆ ความเท่เลยเปลี่ยนเป็นความฮาไป

ซึ่งพี่แกก๋แสดงได้ดีนะ มาร์คฯอะ อยากให้มาร์เวลทำฮัคเดี่ยวๆออกมาอีก

แต่จะทำไงให้สนุกนี่สิ เป็นตัวหลักของอเวนเจอร์ส แต่ไม่มีหนังใหม่ๆ

วิเคราะห์ได้ดีครับผม เห็นด้วยครับ ถ้าทำหนังเดี่ยวค่อนข้างท้าทายครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel