ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status: เรนะจ๊างงง สึคิเดสส
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 1060
โพสเมื่อ: Tue Apr 10, 2018 22:25
[RE: เอาอีกแล้ว! “มาร์เกวซ” เบียด “รอสซี่” คว่ำ, ทีมยามาฮ่าไม่รับคำขอโทษ]
kimharuhara พิมพ์ว่า:
MatsuiRena พิมพ์ว่า:
หลายทีละคู่นี้5555 คราวก่อน รอสซี่ ไปถีบรถ มาเกวซ  

ไปดูอีกรอบครับ มาเกวซเข้ามาเบียดกระแทกรอสซี่ก่อนครับ

รอสซี่เลยถีบเข้าให้ครับ คือมาเกวซทำแบบนี้หลายครั้งแล้วครับ ที่เข้ามาเบียดคู่แข่งแบบจังหวะไม่น่าเบียด

ฝีมือดีจริงครับ แต่มารยาทในสนามติดลบครับ  
แย่มากครับ ทำงี้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 23 Jun 2008
ตอบ: 2059
โพสเมื่อ: Tue Apr 10, 2018 22:51
[RE: เอาอีกแล้ว! “มาร์เกวซ” เบียด “รอสซี่” คว่ำ, ทีมยามาฮ่าไม่รับคำขอโทษ]
ตอนที่ Rossi หลุด ไปถีบ Marquez กลิ้ง ปีก่อนๆ
ครั้งนั้น ก็กวนจน Rossi น๊อตหลุดนี่เเหละ
Rossi กำลัง ลุ้นเเชมป์โลก กับ Lorenzo
ตัวเองs,หมดลุ้นไปเเล้ว เเต่เหมือนไม่อยากให้ Rossi ทำสถิติที่สูงขึ้นไปอีก
ผมว่า มันอยากทำลายสถิติ Rossi
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 13 Dec 2007
ตอบ: 2889
โพสเมื่อ: Wed Apr 11, 2018 00:06
Puppuppth พิมพ์ว่า:
Taze พิมพ์ว่า:
อยากเห็นบทลงโทษเลยครับ

ปีก่อนโน้น ลุงเบียดมาร์เกวซล้ม
สนามสุดท้ายโดนไปสตาร์ทกริท สุดท้าย
อยากรู้ว่ารอบนี้ มาตรฐานจะเหมือนกันมั้ยครับ  

โดน +เวลาไป 30 วิ จากที่ 5 หรือ 6 นี่แหละ ไหลไปที่ 18 อดได้คะแนนเลย  

บทลงโทษเรืองกริทสตาร์ทสนามหน้ามีมั้ยครับ  

รู้สึกจะไม่มีนะครับ เพราะเท่าที่ดูบทลงโทษจากสนามนี้ก็เหมือนโดนริบแต้มคืนไปแล้ว
1
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 208
โพสเมื่อ: Wed Apr 11, 2018 03:42
อยากเห็นบทลงโทษเลยครับ

ปีก่อนโน้น ลุงเบียดมาร์เกวซล้ม
สนามสุดท้ายโดนไปสตาร์ทกริท สุดท้าย
อยากรู้ว่ารอบนี้ มาตรฐานจะเหมือนกันมั้ยครับ  

โดน +เวลาไป 30 วิ จากที่ 5 หรือ 6 นี่แหละ ไหลไปที่ 18 อดได้คะแนนเลย  

บทลงโทษเรืองกริทสตาร์ทสนามหน้ามีมั้ยครับ  

รู้สึกจะไม่มีนะครับ เพราะเท่าที่ดูบทลงโทษจากสนามนี้ก็เหมือนโดนริบแต้มคืนไปแล้ว  

ขอบคุนครับ
0
0
...PRIDE OF LONDON...
...DIE MANNSCHAFT...

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 16 Apr 2010
ตอบ: 941
โพสเมื่อ: Wed Apr 11, 2018 05:14
พวกสเปนมันสันดานเสียทุกตัว
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel