ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
Plz
ผู้จัดการทีมชาติ
Status: 大丈夫
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Oct 2013
ตอบ: 51672
โพสเมื่อ: Mon Jan 08, 2018 11:30
[RE]ใครอยากสร้าง wealth จาก forex ผมมีเว็บแนะนำครับ
BlueShid พิมพ์ว่า:
Forex นี่ลูกโซ่ป่าวครับ ตอนแรกเพื่อนผมมาชวน เล่าให้ฟังเล่นฟอเรกซ์ได้นู้นนี่นั่น ผมสนใจเลยถาม แล้วใช้โบรกเกอร์ยังไงอะไร พอมันบอกต้องสมัครต่อมัน ผมนี่รู้เลย เลยตอบไป ขอศึกษาต่อเพิ่มแล้วกันเพื่อน  

สมัครต่อเพื่อน เพื่อนก็ได้%จากยอดเราเฉยๆ

เราสมัครเองก็ได้ ไม่จำเป็นต้องสมัครผ่านใคร
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 18 May 2010
ตอบ: 2043
โพสเมื่อ: Mon Jan 08, 2018 11:32
ถูกแบนแล้ว
[RE: ใครอยากสร้าง wealth จาก forex ผมมีเว็บแนะนำครับ]
Forex นี่ลูกโซ่ป่าวครับ ตอนแรกเพื่อนผมมาชวน เล่าให้ฟังเล่นฟอเรกซ์ได้นู้นนี่นั่น ผมสนใจเลยถาม แล้วใช้โบรกเกอร์ยังไงอะไร พอมันบอกต้องสมัครต่อมัน ผมนี่รู้เลย เลยตอบไป ขอศึกษาต่อเพิ่มแล้วกันเพื่อน  

ผมเทรด forex อยู่ครับ แบบที่ท่านบอกเหมือนกับบัญชีลูกค้าจะว่าคล้ายก็คล้าย จะไม่คล้ายเลยก็ใช่ เพราะว่า เวลาท่านเทรดได้ เพื่อนท่านก็จะได้นิดหน่อย ซึ่งไม่เกี่ยวกับเงินที่ท่านเทรดได้นะครับ ถ้าท่านสนใจลองจริงก็สมัครเองได้ไปหน้าเว็ปสมัครเลยไม่ต้องผ่านใครทั้งนั้น

การลงทุนมีความเสี่ยง ไม่ว่าลงทุนรูปแบบไหน
2
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Nov 2013
ตอบ: 28
โพสเมื่อ: Mon Jan 08, 2018 11:33
[RE: ใครอยากสร้าง wealth จาก forex ผมมีเว็บแนะนำครับ]

forex เป็นตลาดแลกเปลี่ยนเงินตราครับ ส่วนใหญ่ถ้าไม่เข้าใจผมว่าเสียมากกว่าได้นะครับ ส่วนใหญ่ผมว่าเสียด้วยซ้ำ โบรกเกอร์ต้องดู regulate ประเทศอะไรครับ ถ้าจะให้ดีต้อง usa uk aus หรือไม่ก็เปิดกับพวก bank ก็ได้ครับ credit suisse saxo goldman sachs ก็ได้ครับ แต่พวก bank จะใช้เงินเยอะพอสมควร
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 4882
โพสเมื่อ: Mon Jan 08, 2018 11:41
ถูกแบนแล้ว
alain พิมพ์ว่า:
twentyfourseven พิมพ์ว่า:
ใช่ Mudley ของพี่ต้านใช่ไหมคร้บ
ปล ถ้ามาสายพี่ต้านต้องอ่าน Principle ของ Ray Dalio เลย  

ใช่ครับ  

ฝากบอกพี่เค้าด้วยว่ามีคนตามดู Live พี่อยู่ แต่ยากมากกก รึผมโง่ก็ไม่รู้ พี่เค้าเป็นไอดอลผมเลย อยากสมัครแต่ไม่ใช่ทางเลยครับ ขอบคุณที่มาแจ้งครับ
ปล ท่านคือ 1 ในสมาชิกที่ไปเก็บตัวใช่ไหมครับ ยินดีด้วยครับ
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Mon Jan 08, 2018 11:44
ใช่ Mudley ของพี่ต้านใช่ไหมคร้บ
ปล ถ้ามาสายพี่ต้านต้องอ่าน Principle ของ Ray Dalio เลย  

ใช่ครับ  

ฝากบอกพี่เค้าด้วยว่ามีคนตามดู Live พี่อยู่ แต่ยากมากกก รึผมโง่ก็ไม่รู้ พี่เค้าเป็นไอดอลผมเลย อยากสมัครแต่ไม่ใช่ทางเลยครับ ขอบคุณที่มาแจ้งครับ
ปล ท่านคือ 1 ในสมาชิกที่ไปเก็บตัวใช่ไหมครับ ยินดีด้วยครับ  

ผมก็เหมือนท่านนั้นแหละครับไม่ได้ไปเก็บตัวอะไรเลยครับ mudleyworld ที่โพสนี่คือสมัครเทรดผ่านเว็บครับ สมัครได้ทุกคนครับ เทรดผ่านเข้าได้เลยครับฟรีไม่เสียตัง
เผื่อบางคนหาโอกาสแต่ไม่รุ้จักเลยเอามาโพสในนี้
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2009
ตอบ: 3851
โพสเมื่อ: Mon Jan 08, 2018 14:10
ลองฝากเข้าไปสัก 10$ ก่อนก็ได้ครับ ผมปั้นไปๆมาๆ เป็น $100กว่า สนุกดีๆเหมือนกันครับ เคยเล่นแต่ Exness กับอีกอันลืมไปแล้วไม่ได้เข้านาน
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: #YSTN
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 29571
โพสเมื่อ: Mon Jan 08, 2018 15:07
สงสัยตรงไหนถามได้นะ ผมอยู่ทั้งsoldierและsolo

และผมคุ้นชื่อคุณด้วย เพราะมีคนชื่อคล้ายๆนี้ในตารางเช่นกัน

2
0
Status:
โพสเมื่อ: Mon Jan 08, 2018 16:12
ใครอยากสร้าง wealth จาก forex ผมมีเว็บแนะนำครับ
EXCUTIONAL พิมพ์ว่า:
สงสัยตรงไหนถามได้นะ ผมอยู่ทั้งsoldierและsolo

และผมคุ้นชื่อคุณด้วย เพราะมีคนชื่อคล้ายๆนี้ในตารางเช่นกัน

คนเดียวกันครับ ชื่อหน้าเหมือนกันเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: #YSTN
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 29571
โพสเมื่อ: Mon Jan 08, 2018 16:16

คนเดียวกันครับ ชื่อหน้าเหมือนกันเลย  

อ้าวจริงดิ

อัพเวลแล้วแชร์ผมด้วยนะครับ

0
0
Status:
โพสเมื่อ: Mon Jan 08, 2018 16:41
ใครอยากสร้าง wealth จาก forex ผมมีเว็บแนะนำครับ

อ้าวจริงดิ

อัพเวลแล้วแชร์ผมด้วยนะครับ

น่าจะอีกนานเลยครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel