ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: Forza MilanoLFC Support YNWA
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 20208
โพสเมื่อ: Sat Jan 06, 2018 12:09
[RE: ชวนเล่น Yu-Gi-Oh! DUEL LINKS คับ +สอนวิธีเล่นเบื้องต้น]
ถ้าเล่นใหม่ควรจัดแพคไหนก่อนดีครับแนะนำที เคยเล่นนานละตั้งแต่มือถือ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ง.
Status: Man U
เข้าร่วม: 11 Mar 2009
ตอบ: 3924
โพสเมื่อ: Sat Jan 06, 2018 15:01
[RE: ชวนเล่น Yu-Gi-Oh! DUEL LINKS คับ +สอนวิธีเล่นเบื้องต้น]
Luxiaofeng323 พิมพ์ว่า:
ถ้าเล่นใหม่ควรจัดแพคไหนก่อนดีครับแนะนำที เคยเล่นนานละตั้งแต่มือถือ  

แนะนำให้เลือกเปิดตาม Tier 1 ในลิงค์นี้เลยคับ เด็ดไหนก็ได้เลือกมาซักอัน

http://duellinks.gamea.co/c/2dwfdxug

แล้วก็คัดๆพวกการ์ดเหลือๆที่เปิดได้ในซองมาจัด ใช้ตีบอทในเมืองหาเพชรไปก่อน
ส่วนตัวผมนะ แล้วค่อยขยับขยายอีกทีคับ เพราะซองหลังๆ มอน atk 4 ดาวมันก็เยอะอยุ่ ตีบอทง่ายคับ
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Let's get crazy!
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 122182
โพสเมื่อ: Sat Jan 06, 2018 22:45
มันต้องคลาสสิคแบบนี้ ถึงจะน่าเล่น.
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Apr 2008
ตอบ: 37
โพสเมื่อ: Sun Jan 07, 2018 18:18
Luxiaofeng323 พิมพ์ว่า:

ผมแนะนำให้ได้ครับ เล่นมาจะครบปีแล้ว ขึ้นคิงมา 10 ครั้งแล้ว
สำหรับมือใหม่ ควรจะเปิดแค่ 1 box และประหยัดงบไว้ก่อนครับมีแนะนำอยู่ 2 deck ที่ผมว่าโอเค

Nutaria beatdown
เปิดซอง pheonix ล้วน หาไม่ยาก แถมเก่ง แต่จะเก่าหน่อยแพ้การ์ดรุ่นใหม่ แต่ combo ขึ้น จบไวมากๆ

Gadiator beast
ซอง galaxtic อันนั้แนวใหม่ สายคุมกระดาน แต่เปิดหายากเพราะมี 200 ซอง แตาเก่งได้ยาว
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel