ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
""
nike flyknit racer
???
nike tennis classic flyknit
???
Adidas Ultraboost 3.0
???
Nike Vapormax
???
Nike Airmax 1 Flyknit
???
Nike Kobe AD NXT
???
Adidas NMD
???
nike pocket knife dm
???
nikelab acg 07 kmtr
???
jordan 1 low swooshless
???
nike free hypervenom 2
???
Nike internationalist
???
vans sk8 low
???
New Balance MT580
???
Jordan Flightflex Trainer
???
คะแนนทั้งหมด: 134
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status: โหยหาความรักความเข้าใจ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 2702
โพสเมื่อ: Sat Jun 17, 2017 23:09
[RE: Sneaker คู่ไหนสวยที่สุด only ดำ ขาว]
New Balance MT580
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 26 Oct 2010
ตอบ: 29310
โพสเมื่อ: Sun Jun 18, 2017 02:35
ถูกแบนแล้ว
[RE: Sneaker คู่ไหนสวยที่สุด only ดำ ขาว]
RederPool พิมพ์ว่า:
สี ขาว-ดำ ขาด Nike “Air Max 1 Ultra Moire” แม่ปลาวาฬได้ยังไง อิอิ

ส่วนสีขาวๆมันเยอะไปหน่อยอะครับ เน้นดำเยอะๆอ่า
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sun Jun 18, 2017 02:35
ถูกแบนแล้ว
boomsteiger พิมพ์ว่า:

อ๊ากกก สวยมาก ราคาเท่าไหร่ครับเนี่ยยยยยยย  

ประมาณ6000 น่าจะอยุ่ครับผม
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Feb 2008
ตอบ: 5553
โพสเมื่อ: Mon Jun 19, 2017 16:26
YORKE พิมพ์ว่า:
chubbii พิมพ์ว่า:

ผม Team jordan ครับ ขอส่ง 3 คู่นี้เข้าประกวด ทำไมผมไม่ชอบทรง ่jordan 11 ก็ไม่รู้

แต่ถ้าขาวดำชอบ Jordan 3 black cement ที่สุด  

เดี๋ยวววววววววววก่อนนนนนน

ทำไมผมลืมjordan 3 cyber monday คือตอนผมจะตั้งโพลนี้ ตอนแรกผมนึกออกแค่สามคู่ ซึ่งjordan 3 cyber mondayเป็นคู่ที่ผมอยากได้ที่สุด เทียบเท่า

แต่พอทำโพล ดันลืม wtf

ส่วน 3cementก้สวย แต่ผมมีรองเท้าแบบแฟชั่นเยอะๆ เยอะแล้ว นี่คือจะหาแบบเรียบๆหน่อย เอาแต่ขาวดำไม่เอาสีอื่นเลย

ส่วนjordan6 นี่ผมมีblack infraredแล้ว คงไม่น่าโดนคู่นี้

แต่ ผมชอบjordan 6 low chromeมากเลยนะ ที่ออกมาสองปีที่แล้ว หนังกลับของมันคือนุ่มมากกกกก นุ่มสุดเท่าที่เคยจับ นุ่มกว่าblack infraredเยอะ  

พี่ ยอร์ค มี Jordan กี่คู่ล่ะครับ ผมมี 5 คู่ สะสมอยู่ ตอนนี้อยากได้ Jordan 6 all star 2017 จัง หายากกต้องหิ้วอย่างเดียว
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Mon Jun 19, 2017 22:59
ถูกแบนแล้ว
YORKE พิมพ์ว่า:

ผม Team jordan ครับ ขอส่ง 3 คู่นี้เข้าประกวด ทำไมผมไม่ชอบทรง ่jordan 11 ก็ไม่รู้

แต่ถ้าขาวดำชอบ Jordan 3 black cement ที่สุด  

เดี๋ยวววววววววววก่อนนนนนน

ทำไมผมลืมjordan 3 cyber monday คือตอนผมจะตั้งโพลนี้ ตอนแรกผมนึกออกแค่สามคู่ ซึ่งjordan 3 cyber mondayเป็นคู่ที่ผมอยากได้ที่สุด เทียบเท่า

แต่พอทำโพล ดันลืม wtf

ส่วน 3cementก้สวย แต่ผมมีรองเท้าแบบแฟชั่นเยอะๆ เยอะแล้ว นี่คือจะหาแบบเรียบๆหน่อย เอาแต่ขาวดำไม่เอาสีอื่นเลย

ส่วนjordan6 นี่ผมมีblack infraredแล้ว คงไม่น่าโดนคู่นี้

แต่ ผมชอบjordan 6 low chromeมากเลยนะ ที่ออกมาสองปีที่แล้ว หนังกลับของมันคือนุ่มมากกกกก นุ่มสุดเท่าที่เคยจับ นุ่มกว่าblack infraredเยอะ  

พี่ ยอร์ค มี Jordan กี่คู่ล่ะครับ ผมมี 5 คู่ สะสมอยู่ ตอนนี้อยากได้ Jordan 6 all star 2017 จัง หายากกต้องหิ้วอย่างเดียว  
ถ้านับแต่จอร์แดนผมมีประมาณ10คู่ครับ

แต่ไม่ใช่ตัวog หมดนะ ogผมน่าจะมีประมาณ 2-3คู่เอง มีcement4 1bred 6infrared มั้ง

ที่เหลือเปนคู่ใหม่ๆอะ เช่นพวก jordan1low swooshless

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel