ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 13, 14
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: don't worry be happy
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 Nov 2009
ตอบ: 962
โพสเมื่อ: Mon May 22, 2017 10:32
[RE: [FO3] Auto Click ใครไม่มีเข้ามา]
xSeeDx พิมพ์ว่า:
r.GAZA พิมพ์ว่า:
ตัวผมเองก็ใช้แบบลงทะเบียนเสียเงิน แต่พอดีมีรุ่นพี่ในกลุ่มให้ตัวนี้มาลองใช้

มันใช้ได้จึงเอามาแบ่งปันกัน แต่ถ้าอัฟแพทก็ไม่รู้ว่าจะใช้ได้ไหม

ใครอยากได้ เข้ามาลงชื่อไว้ แล้วผมจะPMลิ้งค์ไปให้ทุกๆคน

ขอบคุณครับ

Edit : อย่าให้ผมรู้นะครับ ว่าใครที่ได้ไปแล้วเอาไปแจกคนอื่นแล้วคิดเงิน เอาไปแจกผมไม่ว่า แต่ได้มาฟรี ควรปล่อยต่อแบบฟรีๆ  

PMT คับผม  

เรียบร้อยครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 29 Oct 2008
ตอบ: 2904
โพสเมื่อ: Sat Aug 05, 2017 03:09
[RE: [FO3] Auto Click ใครไม่มีเข้ามา]
r.GAZA พิมพ์ว่า:
ตัวผมเองก็ใช้แบบลงทะเบียนเสียเงิน แต่พอดีมีรุ่นพี่ในกลุ่มให้ตัวนี้มาลองใช้

มันใช้ได้จึงเอามาแบ่งปันกัน แต่ถ้าอัฟแพทก็ไม่รู้ว่าจะใช้ได้ไหม

ใครอยากได้ เข้ามาลงชื่อไว้ แล้วผมจะPMลิ้งค์ไปให้ทุกๆคน

ขอบคุณครับ

Edit : อย่าให้ผมรู้นะครับ ว่าใครที่ได้ไปแล้วเอาไปแจกคนอื่นแล้วคิดเงิน เอาไปแจกผมไม่ว่า แต่ได้มาฟรี ควรปล่อยต่อแบบฟรีๆ  
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 13, 14
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel