ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 4598
โพสเมื่อ: Sat Nov 26, 2016 16:52
[RE]ผมอยากจะขอระบายเรื่อง Martial รวมถึงคำพูดจากปากเอเยนต์เกี่ยวกับเรื่องนี้ครับ
ผมว่า เเทคติค ด้วยเเหละ
LVG จะให้ มาซิยัล พาบอลไปข้างหน้า เเล้วจบสกอร์ โดยบอลจะมาตรงตัว ไม่ใช่วางบอลไปที่ว่าง

มู เน้น ให้ ปีกวิ่งหาช่อง ทำชิ่งกับเพื่อน ขยับตัวเผื่อหาที่ว่าง

ซึ่ง.... มาเที่ยว วิ่งหาช่องหรือ ออฟ เดอะ บอล ทำได้ไม่ค่อยจะดีนะผมว่า มันเลยทำให้ ปีนี้ฟอร์มไม่ค่อยเปรี้ยงด้วยเเหละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Sat Nov 26, 2016 17:10
[RE: ผมอยากจะขอระบายเรื่อง Martial รวมถึงคำพูดจากปากเอเยนต์เกี่ยวกับเรื่องนี้ครับ]
อิบราใส่เบอร์9ก็กากไม่ต่างกันอะ ดร็อปๆบ้างเหอะ จะอภิสิทธิ์เกินไปละ
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 4671
โพสเมื่อ: Sat Nov 26, 2016 20:50
[RE: ผมอยากจะขอระบายเรื่อง Martial รวมถึงคำพูดจากปากเอเยนต์เกี่ยวกับเรื่องนี้ครับ]
ผมเข้าใจแกนะ อายุเท่ากันเลย 20 ยังวัยรุ่น
ถ้าผมได้เบอร์ที่ชอบ แล้วจู่ๆสโมสรเอาเบอร์ที่ผมชอบให้คนอื่น
ผมนี่อ้าวเห้ย ทำไมทำงี้อะ แต่พอผ่านมา มาเที่ยวก็แสดงความเป็นมืออาชีพให้เห็นแล้วครับ

สู้ต่อไป ผมเชีย์ให้เป็นระดับโลกเลยคนนี้ ชอบมาๆ
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 02 May 2009
ตอบ: 1915
โพสเมื่อ: Sat Nov 26, 2016 21:32
Direwolf พิมพ์ว่า:
เบอร์7กับ11 อย่าอุตริเอามาใส่  

ถ้าเบอร์ 7 กับ 11 มันใส่ไม่ได้ ก็ยกเลิกมันไปครับ

ไม่ได้เกี่ยวกับเบอร์เสื้อเลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel