ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: [-Hoo|igan-] Guild`
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Feb 2008
ตอบ: 9541
โพสเมื่อ: Sun Sep 04, 2016 15:33
[RE: ___ประกาศให้ พกอาวุธ เข้าราชมัง!!__]
Joe Iceberg พิมพ์ว่า:
ไม่มีตั๋ว แต่กะว่าจะไปเก็บบรรยากาศแถวๆสนาม บ้านใกล้ราชมัง ใกล้แข่งค่อยกลับมาดูบ้าน  

เขามีจอยักษ์แถวสนามไหมครับ

ผมไม่มีตั๋วก็อยากไปเอาบรรยากาศเหมือนกัน

แต่ก็ยังอยากนั่งดูแถวนั้น พอบอลจบค่อยกลับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 4600
โพสเมื่อ: Sun Sep 04, 2016 15:34
[RE]___ประกาศให้ พกอาวุธ เข้าราชมัง!!__
TAE SHAW พิมพ์ว่า:
ถ้าบ้านอยู่กรุงเทพ จะไปดูทุกนัดที่ทีมชาติไทยเตะเลยจริงๆ  

ยากครับ... ต้องฝ่าด่านจองตั๋วไปให้ได้ก่อน..5.555555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หน่วยข่าวกรองพิเศษ
Status: เต็มข้อ!!
เข้าร่วม: 23 Oct 2005
ตอบ: 4651
โพสเมื่อ: Sun Sep 04, 2016 15:58
[RE: ___ประกาศให้ พกอาวุธ เข้าราชมัง!!__]
Seibu-Wild-Gunman พิมพ์ว่า:
ไม่มีตั๋ว แต่กะว่าจะไปเก็บบรรยากาศแถวๆสนาม บ้านใกล้ราชมัง ใกล้แข่งค่อยกลับมาดูบ้าน  

ผมไม่มีตั๋วก็อยากไปเอาบรรยากาศเหมือนกัน

แต่ก็ยังอยากนั่งดูแถวนั้น พอบอลจบค่อยกลับ  

รอบที่ผ่านมาก่อนหน้านี้จะมีของไทยรัฐทีวี ฉายจอใหญ่ให้ดูแถวสนามครับ
แต่นัดนี้ผมไม่ชัวร์ แหะๆ
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 19 Dec 2008
ตอบ: 1616
โพสเมื่อ: Sun Sep 04, 2016 16:07
chanawee03 พิมพ์ว่า:
tanawan007 พิมพ์ว่า:
P2INCE พิมพ์ว่า:
ให้ผู้นำเชียร์จาก บรร มานำเชียร์ดีกว่า เอาให้กึกก้องราชมังไปเลย  

เดี๋ยวญี่ปุ่นก็คิดว่า คนไทยชอบออกกำลังกายหรอกครับ มาเต้นในสนามเนี่ย  

น้องออมกับมดลี่เต้นไม่เห็นมีคนด่า

บรร แข่งกับทีมจากญี่ปุ่นมาหลายนัด ก็ยังไม่ค่อยเห็นเค้าลงข่าวทำนองนี้นะ  

ผมแซวเล่น
0
0

SM7
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 6611
โพสเมื่อ: Sun Sep 04, 2016 16:09
Seibu-Wild-Gunman พิมพ์ว่า:

ไปทีไรมีตลอดนะจอยักษ์ แต่ไม่สนุกตรงที่ไทยได้ประตู เสียงมันมาก่อนทำให้รู้เลยว่าในจอเดี๋ยวมันต้องยิง
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 25 Feb 2007
ตอบ: 4220
โพสเมื่อ: Sun Sep 04, 2016 20:56
อยู่ในสนามเกมส์เวียดนาม และ เกมส์อิรัก บอกเลยชีวิตนี้ไม่มีทางลืม
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel