ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Mar 2015
ตอบ: 10329
โพสเมื่อ: Sun Jun 26, 2016 02:14
[RE: FM 16 _How to [2]]
luisnani พิมพ์ว่า:
ซั่MMAN_69/96 พิมพ์ว่า:
ถามต่อหน่อยครับ สมมุติซื้อมาแล้ว โหลดเรียบร้อยแล้ว ผมต้องลงอะไรบ้าง เพื่อให้เล่นเกมเข้าถึงความมันส์ ต้องโหลดอะไรยุ่งยากไหมครับ  

ของผมลงแค่ โลโก้ของสโมสรรวมถึงโลโก้ของรายการแข่งต่างๆด้วยครับเพราะถ้าไม่ลงไฟล์ตัวนี้จะไม่ค่อยสนุกเลยครับสำหรับผมเพราะมันไม่ค่อยอินดูไม่สมจริง 555+ ส่วนหน้านักเตะก็แล้วแต่ท่านเลยครับ

นอกจากกราฟฟิก ต้องลงอะไรอีกไหมครับ พวกดาต้าเบส แก้ชื่อ อะไรพวกนี้  

ชื่อเทา ก็ไม่กี่ Mb
ส่วน DB huge ก็แล้วแต่เลย .. สำหรับผม huge มันสำหรับคนเล่นไม่กี่ season เพราะยิ่งเล่นยาว DB มันยิ่งขยายตัวไปเรื่อยๆอยู่แล้ว ยิ่งโหลดเยอะๆ ภาระเครื่องป่าวๆ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: ทาสแมว
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 5878
โพสเมื่อ: Sun Jun 26, 2016 03:54
พึ่งจัดมาเมื่อกี้

ตอนภาค 15 เล่นในโน็ตบุ็ค i5 อย่างกาก

ต้องเอาพัดลมเป่าตลอด ไม่งั้นดับ ช้าก็ช้า

ตอนนี้จะลองพลังของ 5820K ซะหน่อย

ว่าแต่ผมไปส่องโลโก้ใน FM Thai มาแล้ว แต่ยังไม่แน่ในว่าจะใช้ของเจ้าไหนดี

แนะนำทีครับ เอาเป็นม็อดหลักๆ หมดเลยแล้วกัน โลโก้ ชุดแข่ง ชุดแข่งตอนแข่ง ป้ายโฆษณา
แก้ไขล่าสุดโดย BANKIIZ เมื่อ Sun Jun 26, 2016 03:55, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
manchester united
germany
bayern munich
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: วันเวลาที่ผ่านมามันไม่ทำให้ลืม...ได้เลย
เข้าร่วม: 21 Feb 2011
ตอบ: 251
โพสเมื่อ: Sun Jun 26, 2016 04:17
il "Professore" พิมพ์ว่า:
ว่าจะซื้อตั้งแต่ภาคก่อนๆและอยากลองเล่นมากแต่ติดที่ภาษาอังกฤษไม่แข็ง  

ซื้อเลยครับท่านแล้วท่านลองลง PATCH THAI ดูครับ ของผมตอนแรกก็เล่นอังกฤษว่าสนุกมากแล้ว แต่พอลงไทยแล้วโค ตะ ระ สนุกกว่าเดิมอีกครับ
1
0
"เพราะสำหรับฉันแต่ก่อน ความรักคือการคว้ามา..."
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: วันเวลาที่ผ่านมามันไม่ทำให้ลืม...ได้เลย
เข้าร่วม: 21 Feb 2011
ตอบ: 251
โพสเมื่อ: Sun Jun 26, 2016 04:19
Love In The Mist พิมพ์ว่า:
ซั่MMAN_69/96 พิมพ์ว่า:
ถามต่อหน่อยครับ สมมุติซื้อมาแล้ว โหลดเรียบร้อยแล้ว ผมต้องลงอะไรบ้าง เพื่อให้เล่นเกมเข้าถึงความมันส์ ต้องโหลดอะไรยุ่งยากไหมครับ  

ของผมลงแค่ โลโก้ของสโมสรรวมถึงโลโก้ของรายการแข่งต่างๆด้วยครับเพราะถ้าไม่ลงไฟล์ตัวนี้จะไม่ค่อยสนุกเลยครับสำหรับผมเพราะมันไม่ค่อยอินดูไม่สมจริง 555+ ส่วนหน้านักเตะก็แล้วแต่ท่านเลยครับ

นอกจากกราฟฟิก ต้องลงอะไรอีกไหมครับ พวกดาต้าเบส แก้ชื่อ อะไรพวกนี้  

ชื่อเทา ก็ไม่กี่ Mb
ส่วน DB huge ก็แล้วแต่เลย .. สำหรับผม huge มันสำหรับคนเล่นไม่กี่ season เพราะยิ่งเล่นยาว DB มันยิ่งขยายตัวไปเรื่อยๆอยู่แล้ว ยิ่งโหลดเยอะๆ ภาระเครื่องป่าวๆ  

0
0
"เพราะสำหรับฉันแต่ก่อน ความรักคือการคว้ามา..."
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel