ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 489
โพสเมื่อ: Wed Jun 01, 2016 07:10
[RE: เรามารู้จักผู้ชายที่ชื่อ David Beckham กันดีกว่า]
แบ่งปันกันครับ

ผมได้มีโอกาสนั่งติดอุโมงนัด 7 Beckham Unicef ได้เห็นแบบเต็มๆตาใกล้ๆ

ขอบคุณตัวเองอีกรอบที่ตั้งใจจองตั๋วตั้งแต่วันแรกที่เปิดขาย

บอกเลยว่าเป็นโมเม้นที่ดีที่สุดในอังกฤษเลยครับ มีรูปมีวีดีโออยู่ เปิดดูทีไรปลื้มใจทุกที

[/imgl]
ลงทุนซื้อขายเหรียญกับ Bitkub (ถูกต้อง 100% รับรองโดย กลต.)

https://www.bitkub.com/signup?ref=379300
https://www.bitkub.com/signup?ref=379300

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7657
โพสเมื่อ: Wed Jun 01, 2016 08:35
[RE: เรามารู้จักผู้ชายที่ชื่อ David Beckham กันดีกว่า]
ผมเด็กหงส์แต่ชอบเบ็คแฮมนะ ถือเป็นไอดอลเลย

แต่ผมกลับชอบพวกสไปซ์บอย ของลิเวอร์มากกว่า เลยเชียร์ลิเวอร์

ในทีมชาตินี่ผมเชียร์เบ็คสุดๆ แต่ในสโมสรก็เฉยๆ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status: ความยาวไม่เกิน 50 ตัวอักษร
เข้าร่วม: 02 Oct 2007
ตอบ: 10671
โพสเมื่อ: Wed Jun 01, 2016 09:10
จะตั้งทำไม น้ำตาจะไหล โคตรคิดถึง เป็นนักฟุตบอลที่ชอบ เกลียด แล้วกลับมาชอบ แล้วมารักเลย
1
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 08 Oct 2006
ตอบ: 11696
โพสเมื่อ: Wed Jun 01, 2016 09:18
คิดถึงตอนวัยรุ่น ไม่มีอะไรให้ต้องรับผิดชอบ มีเวลาให้เกมกับฟุตบอลเต็มที่

ตอนนั้นคลั่งเบ็คส์มาก เอารูปเบ็คส์มาแปะที่ปกสมุดเรียน สาวๆเห็นก็กรี๊คดกร๊าดกันใหญ่ว่าหล่อ เราก็หลงปลื้ม มาคิดอีกทีเค้าชมพี่เบ็คส์ เราจะไปปลื้มทำไมวะ

สมัยยังเรียนมัธยม พี่เบ็คส์ไว้ผมเป๋ข้าง ตอนนั้นตั้งใจไว้เลยว่าเข้ามหาลัยเมือ่ไหร่จะไว้เหมือนพี่เบ็คส์ แต่พอไว้ยาวแล้วแทนที่จะหล่อกับเหมือนโจรซะงั้น สักพักพี่เบ็คส์สกินเฮด ก็ไปสกินเฮดตาม ดับอนาถเลยตู

สมัยนั้น มันรู้สึกว่านักบอลเป็นฮีโร่จริงๆนะ แต่ตอนนี้ความตื่นเต้นในการดูบอลของผมหายไปหมดละ อาจเพราะหน้าที่การงาน ทำให้ไม่ค่อยมีเวลาติดตามเหมือนตอนเด็กๆ
2
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 13 Oct 2007
ตอบ: 1738
โพสเมื่อ: Wed Jun 01, 2016 09:30
สกิลเฮดนี้นะอย่างฮิต
1
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status: Sometimes you have to do the wrong things, for the
ตอบ: 16489
โพสเมื่อ: Wed Jun 01, 2016 09:42
คนบ้าไรหล่อชิบ ตอนเด็กๆ มีสองคนที่คิดว่าแม่งโคตรเท่ พี่เบคกับลีโอนาโด้ที่เล่นไททานิค

จนตอนนี้เริ่มแก่ละ พี่สองคนนี้แม่งยังหล่อไม่ลิก
2
0
Status:
เข้าร่วม: 20 Sep 2008
ตอบ: 1208
โพสเมื่อ: Wed Jun 01, 2016 10:04
ชอบมากครับ สมัยเตะบอลพลาสติคบนสนามหญ้า พยายามเลียนแบบท่าเปิดท่ายิง เอียงตัวข้อเท้าพลิก คนคนนี้เป็นมากกว่านักฟุตบอลจริงๆ แม้ยามอยู่ในสนาม มันดูมีเสน่ห์ในตัวเอง ทำอะไรก็เป็นกระแสไปหมด โดยเฉพาะเรื่องทรงผม...
1
0
Life is football, football is Manchester United
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 09 Jan 2011
ตอบ: 4132
โพสเมื่อ: Wed Jun 01, 2016 10:58
luisnani พิมพ์ว่า:
เชื่อว่าทุกคนเคยพยายามเอียงตัวเตะฟรีคิ๊ก  

ยุคนั้นนี่แบบโคตรฮิตเลย ต้องวาดแขนด้วยนะ ขนาดส่วนตัวเชีบร์ลิเวอร์พูลยังชอบพี่เบ็คเลย

ตอนนี้ไปเตะบอล มีแต่เด็กแหกขา(แบบโด้)เตะฟรีคิด
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: ‘Love your neighbor as yourself.’ Matthew 22:39
เข้าร่วม: 15 Apr 2010
ตอบ: 4338
โพสเมื่อ: Wed Jun 01, 2016 12:14
K!nG พิมพ์ว่า:

คนแรกไม่ใช่ป๋านะครับ

คือ Eric Harrison ครับ  

คนสุดท้ายนี่ใครหรอคับท่าน
0
0

นักเตะอบต.
Status: อย่ายุ่งกับกู
เข้าร่วม: 05 Nov 2007
ตอบ: 6562
โพสเมื่อ: Wed Jun 01, 2016 14:04
คนบ้าอะไรไม่รู้แต่งตัวยังไงก็หล่อ ดูดีไปหมด

1
0
ไม่มีความผิดใดในโลกใบนี้ ที่ความรักให้อภัยไม่ได้
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: เล็กเรียวแหลมหลั่งเร็วไร้ลีลา
ตอบ: 44015
โพสเมื่อ: Wed Jun 01, 2016 14:38
ขายวิญญาณให้ยูไนเต็ดเพราะเฮียนี่แหละ
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 2750
โพสเมื่อ: Wed Jun 01, 2016 15:35
Djib พิมพ์ว่า:

Terry Cooke ครับ ไม่สามารถขึ้นชุดใหญ่ได้ แล้วก็ไปอยู่กับแมนซิตี้
หลังจากนั้นก็หลุดไปอยู่ทีมลีกล่างๆครับ

2
0
THE RED DEVILS!!
ซุปตาร์ยูโร
Status: เข้ามาอ่าน ขี้คร้านตอบ
เข้าร่วม: 02 Jan 2007
ตอบ: 6351
โพสเมื่อ: Fri Jun 03, 2016 03:13

Terry Cooke ครับ ไม่สามารถขึ้นชุดใหญ่ได้ แล้วก็ไปอยู่กับแมนซิตี้
หลังจากนั้นก็หลุดไปอยู่ทีมลีกล่างๆครับ

เทอรี่ คุก เคยขึ้นเล่นชุดใหญ่ครับ เป็นปีกสไตล์จี๊ดจ๊าดด้วยผมยังทันดูเขาเล่นอยู่เลยแม้จะไม่ได้ลงบ่อยแต่แสดงให้เห็นว่าเด็กคนนี้มีดี แต่เพราะขาหักกลับมาเลยไม่เหมือนเดิมก็ต้องระหกระเหินออกจากทีมไปครับ

อันนี้ทักษะการเล่นครับ เป็นปีกขวาจี๊ดจ๊าดและเทคนิกใช้ได้ทีเดียว เปิดให้กิ๊กส์ยิงเข้าไป
แก้ไขล่าสุดโดย ก่อกองทราย เมื่อ Fri Jun 03, 2016 03:22, ทั้งหมด 2 ครั้ง
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 2750
โพสเมื่อ: Fri Jun 03, 2016 20:03
ก่อกองทราย พิมพ์ว่า:

เทอรี่ คุก เคยขึ้นเล่นชุดใหญ่ครับ เป็นปีกสไตล์จี๊ดจ๊าดด้วยผมยังทันดูเขาเล่นอยู่เลยแม้จะไม่ได้ลงบ่อยแต่แสดงให้เห็นว่าเด็กคนนี้มีดี แต่เพราะขาหักกลับมาเลยไม่เหมือนเดิมก็ต้องระหกระเหินออกจากทีมไปครับ

อันนี้ทักษะการเล่นครับ เป็นปีกขวาจี๊ดจ๊าดและเทคนิกใช้ได้ทีเดียว เปิดให้กิ๊กส์ยิงเข้าไป

ขอบคุณครับ ผมหมายถึงไม่สามารถยืนระยะได้เหมือนทุกคนในรูปอ่ะครับ
1
0
THE RED DEVILS!!
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel