ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: เข้ามาอ่าน ขี้คร้านตอบ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 Jan 2007
ตอบ: 6351
โพสเมื่อ: Sat Jan 16, 2016 14:21
[RE: [FM16] EP.02 บททดสอบ]
อ่านแล้วสนุกดีครับ ค่อยๆเล่าและสรุปมารวมๆไม่มากไม่น้อยไป เขียนบ่อยๆนะครับจะตามอ่าน
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 364
โพสเมื่อ: Sun Jan 17, 2016 00:06
[RE: [FM16] EP.02 บททดสอบ]
judaspriest03 พิมพ์ว่า:
AtamaruKunG พิมพ์ว่า:
ผมเลยครับ กำลังเจอมรสุม คุมวิลล่า ไม่มีรีเซฟใดๆทั้งสิ้น เล่นในไอแพดภาค touch กำลังจมบ๊วยครับ ไม่รู้จะปรับยังไงล้ะ หลังรั่วมาก หลังจากแมทแรกเปิดบ้านทุบแมนซิไป 2-0 หลังจากนั้นแพ้รวดๆเลยครับ ส่อแววจะโดนปลดล่ะครับ  

มันออนไลน์ไหมครับ ความจุเท่าไหร่ จะเล่นมั่ง แล้วเล่นภาคไหนดีครับ

แอนดรอย ครับ  

ออนไลน์ไม่ได้ครับ ภาคที่ผมเล่นมันภาค touch มีเฉพาะในพวกแทปเลนครับ คล้ายๆเล่นในคอม แต่ตัดบางฟีเจอร์ออกไป
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel