ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Nov 2010
ตอบ: 1832
โพสเมื่อ: Sat Sep 19, 2015 00:07
[RE: ผมรู้ล่วงหน้ามาเดือนนึงแล้วครับ ว่าพรุ่งนี้แมนซิจะสะดุด]
อยากแช่งแมนสิ กับ ดูคนใส่สูท เลือกยากนะครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
" ไม่พอใจก็ออกไป "
ทำไมคนไทยถึงบอกแบบนี้
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 03 May 2009
ตอบ: 27834
โพสเมื่อ: Sat Sep 19, 2015 01:41
ถูกแบนแล้ว
[RE: ผมรู้ล่วงหน้ามาเดือนนึงแล้วครับ ว่าพรุ่งนี้แมนซิจะสะดุด]
ตอนบ่ายๆ ทำเรื่องขายบ้านซะนะ แล้วรีบเอาเงินไปลงเวสแฮมเลย์เอาราคาที่คูณเยอะๆ
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: 「なりたかった自分」になれますように / 15 years+ City's fan
เข้าร่วม: 24 Dec 2007
ตอบ: 17732
โพสเมื่อ: Sat Sep 19, 2015 03:07
เจนสัมพัสไม่ได้ เอาจริง ๆ ถ้าผมมองด้วยหลักความเป็นจริงแบบไม่ต้องพึ่งไสย การเจอเวสแฮมก็มีโอกาสทำให้ซิตี้แต้มหล่นพอสมควร ด้วยรูปแบบการเล่นโต้กลับ ผมหวังว่าเปเยจะไม่ทะลึ่งทำเรื่องอย่างเช่นดรอปเดอบรอยน์ หรือถอดสเตอริ่งที่กำลังกดดันคู่แข่งได้ดีออก
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 05 Aug 2010
ตอบ: 14199
โพสเมื่อ: Sat Sep 19, 2015 08:16
ยี่ห้ออะไรครับ

กาวที่ดมน่ะ
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: อะไรจะเกิด มันก็ต้องเกิด
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 2166
โพสเมื่อ: Sat Sep 19, 2015 10:15
Puet_TaeYeon พิมพ์ว่า:

แมนซิฟอร์มร้อนแรงมากในลีก ยังไม่ไม่มีใครยิงแมนซิได้ซักลูกเลย ผมก็อยากรู้เหมือนกันว่าจะสะดุดเมื่อไหร่ ตอนนั้น(น่าจะประมาณเลยกลางเดือนสิงหา ผมเกิด 18 สิงหา จำได้ว่าใกล้ๆวันเกิดผมนี่แหละ) ตอนนั้นแหละครับ ผมก็เลยดูดูปฎิทิน ก็เลยรู้ ว่าวันที่ 19 กันยายน แมนซิเล่นในบ้านเจอเวสต์แฮม แมนซิจะสะดุดครับ แมนซิจะไม่ชนะ

ซึ่่งมันก็คือวันพรุ่งนี้แล้วครับ! ผมตื่นเต้นมากเลยเนี่ย ถ้ามันเป็นจริงนะจะสุดยอดมากเลย ซึ่งมันต้องเป็นจริงครับ ต้องเป็นจริงแน่ๆ แมนซิจะไม่ชนะเวสต์แฮม เพราะเวสต์แฮมจะทำให้แมนซิจะสะดุด แมนซิก็เลยต้องสะดุด มันต้องเป็นอย่างงี้ ผมเชื่อมั่นจริงๆว่ามันต้องเกิดขึ้น แล้วผมก็ตื่นเต้นจริงๆที่จะได้รอดูมันเกิดขึ้น พรุ่งนี้ผมคงต้องลุ้นไปด้วยให้มันเป็นจริง ฮ่าๆ ตื่นเต้นจริงๆ

เอาแบบนี้ดีมั้ยครับ ผมอยากให้มันสนุก มันจะได้สนุก ถ้าแมนซิได้สามแต้ม ผมจะเอารูปหน้าตรงมาให้ทุกคนใส่สูท ถ้ามันเกิดขึ้นจริงผมคงเป็นควาย มออออ มอออออ ผมจะทำหน้าเหมือนควายอีกรูป เพื่อมาให้ทุกคนใส่สูทกับตัวควายเลย เติมเขาให้ด้วยละกัน มันจะเท่มาก ผมก็อยากเห็น ผมชอบควาย แต่เสียดาย คงจะไม่ได้เห็นแหละ เพราะว่าแมนซิจะไม่ชนะเวสต์แฮมครับ ผมเชื่อมั่น เวสต์แฮมนี่แหละจะต้านทานแมนซิได้

โควตไว้ก่อน กันแก้ไข
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status: เหรียญมันยังมีสองด้าน
เข้าร่วม: 22 Jun 2007
ตอบ: 18159
โพสเมื่อ: Sat Sep 19, 2015 10:15

เข้ามาเป็นพยาธิ เอ้ย!พยานอีกคนครับ ใส่สูท ใส่สูท ใส่สูท ใส่สูท ใส่สูท ใส่สูท
0
0
จะเพื่อนกิน..หรือเพื่อนตาย..ก็เพื่อนเรา..แล้วเราจะไม่เดินเดียวดาย....

นักบอลถ้วย ก.
Status: Look On The Bright Side
เข้าร่วม: 17 Oct 2009
ตอบ: 8315
โพสเมื่อ: Sat Sep 19, 2015 11:24
รอดูด้วยคนครับ 555
ลุ้นๆ
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2011
ตอบ: 13267
โพสเมื่อ: Sat Sep 19, 2015 11:36
งั้นรีบผิดชอบอาหารทั้งเดือนของผมด้วยนะ ผมก็เชื่อั่นในขุนค้อน
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ★ BE THE REASONSOMEONE SMILES TODAY ★ ❤ ʕ・ᴥ・ʔ
เข้าร่วม: 26 Dec 2009
ตอบ: 23602
ที่อยู่: ʕ•̫͡•ʔ ʕ•̫͡•ʔ Satisfied City ♥ Blissful Land ʕ•͓͡•ʔ•̫͡•ʔ
โพสเมื่อ: Sat Sep 19, 2015 11:41
GeneralAK พิมพ์ว่า:
ยี่ห้ออะไรครับ

กาวที่ดมน่ะ  

ที่ผมดมกาว มันมีที่มาครับ เพราะผมโดนแบนตอนก่อนสงกรานต์ (Apr 12, 2015) http://www.soccersuck.com/users/historyban/86709

ผมกำลังจะเอามาโพสให้ชม เรื่องที่ผมระบายเอาไว้เป็นเพลงตอนติดคุก

ผมบันทึกไว้ตอนอยู่ในคุก(ด้วยอารมณ์พลุ่งพล่านแต่นุ่มนวลเหมือนสีของไอติมวอลล์แพ็ดเดิ้ลป้อปเรนโบว์)

กะว่าออกจากคุกมาแล้วจะมาโพสตั้งกระทู้(ด้วยความน้อยใจพี่เบนฟรีคิก)

แต่พอออกมาจริงๆแล้ว ก็ดันไม่กล้าโพส(เพราะกลัวว่าจะต้องกลับเข้าไปอีกรอบ)

(อยากรู้ว่ากาวที่ผมดมยี้ห้ออะไร ดูเอาเองครับ เรื่องมันเป็นแบบข้างล่างนี้แหละ)

Spoil
[Intro]
เบนฟรีคิกทำไมทำ กับเราได้
เบนฟรีคิก เจ้าคนไม่มีหัวใจ

[Refrain]
สิบห้าวันช่างยาวนาน
สามสิบวันช่างยาวนาน
หกสิบวันคงนิพพาน
...ดมกาวอยู่บ้าน ให้เวลามันผ่านๆไป

[Verse 1]
เล่นมาหลายปี(น่าจะหก) นี่เป็นครั้งแรกที่ผมตั้งกระทู้ถึงนายก, โปรดพิจารณ์
เรื่องที่จะเล่านี่ไม่ได้โกหก เพราะผมเพิ่งพ้นโทษมาหยกๆ, เมื่อวันอังคาร
ผมอยากจะพูดหลายสิ่ง ระบายความรู้สึกจริงๆ ที่โคตรน่าสงสาร
เกี่ยวกับเรื่องที่เลยล่วง ที่ผมโดนแบนในช่วง ก่อนสงกรานต์

(เรื่องที่ผมโดนแบน, ใครจะกล้ามาเล่าแทน โดยพลการ
ก่อนอื่นอย่าเพิ่งตื่นตระหนก, ลองฟังวาจก ก่อนจะวิจารณ์)

ผมโดนแบนด้วยเรื่องที่ไม่มีเหตุผล, จนต้นไม้ทุกต้น ยังพากันสงสาร
ผมรู้ ว่าผมมีอัณฑะสมบูรณ์ดี, แต่ผมไม่เคยมี ความเป็นอันธพาล
ฟุตบอลถูกทำให้เป็นสงคราม, แต่ผมคือผู้พยายาม ไม่สร้างความร้าวฉาน
ผมพยายามตามหาเสียงหัวเราะ, ท่ามกลางสนามเพลาะ ในสงครามประจัญบาล

ผมโลกสวยด้วยมือผม สิบนิ้วกลมๆ, ไม่เคยพิมพ์เรื่องขม ให้ใครเดือดดาล
แมนยูแชมป์ ไม่เคยเอาไปข่ม, ยูไนเต็ดอยู่ที่เจ็ดก็ยังก้ม รับทุกความหนุกหนาน
ผมติ๋มมาตลอด ดราม่าอะไรไม่เคยไปสอด, ผมทำตาบอด ไม่รู้เหตุการณ์
ผมอยู่อย่างเงียบเชียบไม่เคยก่อหวอด, แต่ก็ยังไม่รอด โดนพี่เล่นงาน

ด้วยข้อหาน่าอดสู, โพสรูปสองชายชื่นชู ไม่ถูกสถาน
ชายคนหนึ่ง ซึ่งโก่งตูด, ชายอีกคนเอาลิ้นรูด เลียทวาร

http://www.soccersuck.com/users/historyban/86709

ตอนตีสามยังเล่นได้อยู่เลย, พอบ่ายสามเข้ามาดู อ้าวเห้ย! ปลิวไปดาวอังคาร~
เข้าคุกไปกินข้าวแกง, เนื่องด้วยโดนใบแดง ท่านเบนบันดาล

[Hook 1]
เบนฟรีคิกเอาแต่แบนยิกยิก, ป่านนี้คงหัวเราะคิกๆ อยู่ที่บ้าน
แบนได้แบนดีแต่ไม่ยอมคิดให้ดีๆ, ช่างไม่มี วิจารณญาณ

[Hook 2]
ที่ที่พวกเราจะไป มันไม่เคยมีอะไร, นอกจากคุกและสุสาน
ผมเป็นเพียงแค่มดตัวเล็กๆ, ไต่พลาดเพราะไม่ทันเช็ก จึงถูกเล่นงาน

มันยาว ตัดข้ามไปท่อน 5 เลยครับ ที่ถามว่าผมดมกาวยี้ห้ออะไร จะได้รู้

Spoil
[Verse 5]
ผมมีสติตลอดไม่เคยกอดถุงกาว, ทุกคนที่กระจู๋ยาว โปรดเชื่อใจ
ยาเสพย์ติดไม่เคยคิดข้อง, เพราะวันๆฉันจ้อง แต่เอสเอสบอลไทย
ผมติดซ้อกเกอร์ซัคยิ่งกว่าติดแฟน, ไม่มีอะไรมาแทน ที่มันได้
แต่พอผมโดนแบน... มันอยากจะดมกาวแทน, คุณเชื่อไหม!!!!!
ก็โดนแบนไปแบบระทมมม!!! มันก็เลยอยากจะดมมม!!! ด้วยความน้อยจัยยยย~!!!!!
ก็ในเมื่อโลกจริงโดนแบน, ก็ดมกาวเอาแล้วมโนแทน ว่ายูซเรายังปลอดภัยยย~
ผมต้องการกำลังใจ, โดนแบนยาวๆ ต้องการดมกาว, เพื่อเราจะก้าวต่อไป
ผมต้องลืมความทุกข์ไป, โดนแบนนานๆ ดมกาวอยู่บ้าน, ให้เวลามันผ่านๆไป

จึงไปซื้อกาว มาจากเซเว่น, ลองดมแล้วก็ไม่เห็น จะได้อะไร
มันข้นขาว แถมยังเหม็น, ผมดมไม่เป็น ไม่รู้ต้องทำยังไง
ปวดร้าว, แค่จะดมกาวก็ยังทำไม่เป็น ช่างน่าเข็ญใจ
เห้ยๆ ไอ้กาวบ้า ข้าเลยเอามาละเลงหน้า...เล่น, ให้มันได้เห็น...ดีกันไป
แล้วลอกนะ ให้คิ้วหลุดเป็นเส้นๆ, พี่เบน...จะได้รู้ว่าผม เจ็บปวดแค่ไหน
เหลืออยู่หน่อย กลัวมันจะบูด, เลยเอานิ้วจิ้มแล้วดูด, ...รสชาติเป็นไง?
นึกว่าอร่อย, ยังไม่ทันจะสูด, โอ้โห ต้องรีบถุยพรูดดด! รสห่วยบรรลัย!
สุดท้ายจึงได้รู้ ว่ากูยังเด็ก, ไปซื้อกาวลาเท็กซ์ มาดมซะได้~

[Refrain]
สิบห้าวันช่างยาวนาน
สามสิบวันช่างยาวนาน
หกสิบวันคงนิพพาน
...ดมกาวอยู่บ้าน ให้เวลามันผ่านๆไป

2
0
ผู้จัดการทีม
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2009
ตอบ: 168457
โพสเมื่อ: Sun Sep 20, 2015 00:02
0
0

นักเตะหมู่บ้าน
Status: Don't Know What To Do
เข้าร่วม: 25 Aug 2008
ตอบ: 58999
โพสเมื่อ: Sun Sep 20, 2015 00:06
เจเจ พิมพ์ว่า:

0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 3877
โพสเมื่อ: Sun Sep 20, 2015 00:07
ของจริง 555
0
0
She hates it when I shout these words,
But I still sing for you.
I'll still sing for you.
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 15 Nov 2010
ตอบ: 1832
โพสเมื่อ: Sun Sep 20, 2015 00:08
0
0
" ไม่พอใจก็ออกไป "
ทำไมคนไทยถึงบอกแบบนี้
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 18 Sep 2009
ตอบ: 2293
โพสเมื่อ: Sun Sep 20, 2015 00:12
นึกถึงกระทู้นี้เลยกรู
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 26 Apr 2010
ตอบ: 2476
โพสเมื่อ: Sun Sep 20, 2015 00:52
มาว่ะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel