ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
คุณชอบฮีโร่ตัวไหนมากที่สุดครับ(รบกวนอ่านส่วนฮีโร่ก่อนตอบนะ)
Shinja
???
Budo
???
Utara
???
Vetkin
???
Taro
???
The Necromancer
???
คะแนนทั้งหมด: 26
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 741
โพสเมื่อ: Sat Jan 31, 2015 23:19
ถูกแบนแล้ว
[RE: [RE: Battle Realms : เจาะกลุ่มอสรพิษร้าย Serpent Clan+แจก Demo Data patch ใหม่]]
Fumiki48 พิมพ์ว่า:
boythz พิมพ์ว่า:
สรุปเกมนี้มีภาคใหม่เปล่า  

ยังไม่ออกครับ มีแต่คนทำแพทเสริมมาเล่นเรื่อยๆครับ  

ยังไม่ออกแสดงว่าจะมีภาคใหม่ใช่ไหมคิดว่าเลิกทำไปและ  

ใช่ครับเห็นบอกว่าจะเอาลงSteamด้วย ต้องรอเสียงโหวตเสียงตอบรับอีกที แต่ทีมงานเค้าตั้งชื่อภาคเรียบร้อยแล้ว Battle Realm lair of the Lotus ครับ

1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: มาเป็น บันนี่ส์ กันเยอะๆนะ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 28924
โพสเมื่อ: Sat Jan 31, 2015 23:27
[RE: [RE: Battle Realms : เจาะกลุ่มอสรพิษร้าย Serpent Clan+แจก Demo Data patch ใหม่]]
สรุปเกมนี้มีภาคใหม่เปล่า  

ยังไม่ออกครับ มีแต่คนทำแพทเสริมมาเล่นเรื่อยๆครับ  

ยังไม่ออกแสดงว่าจะมีภาคใหม่ใช่ไหมคิดว่าเลิกทำไปและ  

ใช่ครับเห็นบอกว่าจะเอาลงSteamด้วย ต้องรอเสียงโหวตเสียงตอบรับอีกที แต่ทีมงานเค้าตั้งชื่อภาคเรียบร้อยแล้ว Battle Realm lair of the Lotus ครับ

ตั้งชื่อแบบนี้เหมือนจะเน้นไปที่เผ่าโลตัสเลยสินะ
2
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 741
โพสเมื่อ: Sun Feb 01, 2015 00:37
ถูกแบนแล้ว
Bayspiriz พิมพ์ว่า:
ผมเคยเห็น Musketeer ยิงฝ่ายตรงข้ามแล้วบางครั้งมีประกายไฟออกจากคนที่โดนยิง แถมยิงคนตกม้าได้ด้วย

มันเกิดจากอะไรหรอครับ  

เป็นเอฟเฟคของการโจมตีประเภทระเบิดครับ ถ้ายิงตัวไหนเข้าจุดอ่อนเลยจะเป็นแบบบที่ท่านเห็น ส่วนเรื่องตกม้านี่ทุกยูนิตมีสิทธิตกม้าได้ครับโดยที่ไม่ต้องรอให้มา้ตาย ถ้าโดนโจมตีหนักๆ
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 23296
โพสเมื่อ: Sun Feb 01, 2015 01:20
Bayspiriz พิมพ์ว่า:
ผมเคยเห็น Musketeer ยิงฝ่ายตรงข้ามแล้วบางครั้งมีประกายไฟออกจากคนที่โดนยิง แถมยิงคนตกม้าได้ด้วย

มันเกิดจากอะไรหรอครับ  

เป็นเอฟเฟคของการโจมตีประเภทระเบิดครับ ถ้ายิงตัวไหนเข้าจุดอ่อนเลยจะเป็นแบบบที่ท่านเห็น ส่วนเรื่องตกม้านี่ทุกยูนิตมีสิทธิตกม้าได้ครับโดยที่ไม่ต้องรอให้มา้ตาย ถ้าโดนโจมตีหนักๆ  

ขอบคุณครับ
0
0
นมคุณธรรม FC
Status: แก๊งค์พรี่แดง กี่ตัวๆ ก็ตายโงหมด แล้วน้าจะล้อใคร
ตอบ: 64567
โพสเมื่อ: Mon Feb 02, 2015 15:28
แอ้ๆ มาพอดีเลย แอ้ ๆ

ผมเล่นทุกวันเลยเดียวนี้
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel