ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status: เบื่อ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 27 Oct 2006
ตอบ: 1197
โพสเมื่อ: Thu Nov 06, 2014 10:59
[RE: มีใครในตอนนี้ที่กำลังเหนื่อยแบบผมบ้างมั้ยครับ ...]
ความรู้สึกเดียวกันตอนนี้เลย

1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status: ดึกจนเช้า
เข้าร่วม: 22 Jun 2009
ตอบ: 3339
โพสเมื่อ: Thu Nov 06, 2014 11:00
[RE: มีใครในตอนนี้ที่กำลังเหนื่อยแบบผมบ้างมั้ยครับ ...]
เหนื่อยใช่ไหม

หยุดพักสิ เดียวอะไรๆก็ดีขึ้น
1
0
My Heart Became A Bomb
ซุปตาร์ยูโร
Status: เมสซี่เจ FC
เข้าร่วม: 03 Nov 2014
ตอบ: 8869
โพสเมื่อ: Thu Nov 06, 2014 11:04
คนที่ไม่ใช่ ยังไงก็ไม่ใช่ ระวังจะเหนืื่อยฟรีนะคับ
การพยายามกับการดันทุรัง มันไม่เหมือนกันนะ
2
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: แก้มสั่นไหว หน้าอกก็สั่นไหว
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 12294
โพสเมื่อ: Thu Nov 06, 2014 11:06
ลองฟังเพลงนี้ดู

1
0

"once a gooner, always a gooner"
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 16940
โพสเมื่อ: Thu Nov 06, 2014 11:06
ผมแค่เคยเหนื่อยครับ

ได้ข้อสรุปกับตัวเองแล้วว่าเหนื่อยแบบนั้นต่อไปก็ไม่ได้ไร แล้วจะทนเหนื่อยต่อทำไม ยังมีอีกหลายๆคนที่พร้อมจะช่วยแชร์ความเหนื่อยกับเรา
1
0
นักเตะอบจ.
Status: Android Developer#
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4874
โพสเมื่อ: Thu Nov 06, 2014 12:44
อารมณ์เดียวกันเลยครับ พอจะตัดใจ ก็มาทำดี มาเป็นห่วงเป็นใย ทำให้เรากลับมาคิดอีกแล้วก็หายไปอีก เป็นหลายรอบมาก
1
0

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ใครทำอะไรกับผมไว้ ก็ขอสาปแช่งให้เจริญๆ นะ :)
เข้าร่วม: 07 Apr 2009
ตอบ: 13731
โพสเมื่อ: Thu Nov 06, 2014 14:02
* ผมเคยหยุดพักเพราะโดนเค้าปฏิเสธ หายไปจากชีวิตเค้า 9 เดือน ไม่เชิงหายหรอก ก็ติดตามเฟซอะไรหลายๆ อย่าง

จนเธอทักมา ทุกอย่างกลับมาเริ่มใหม่ จนสุดท้ายอย่างว่าหนังเรื่องเดิมก็จบแบบเดิม ผมก็ต้องหายไปจากชีวิตเค้าเหมือนเดิม

ผมชอบคำนี้นะ ชอบมากเลย แบบอ่านจบปุ๊ป แม่งเจ็บที่ใจเลยอะ

อ้างอิงจาก:
- เหนื่อยกับการที่เราพยายามทำตัวเหมือนว่าเราหายไป . . . แต่เขากลับไม่รู้สึกอะไรเลย  

ผมเข้าไปอ่านในกระทู้ ผมก็แบบมีกำลังใจนะ ว่าอย่างน้อย ไม่ใช่มีแค่ผมคนเดียวอะ ที่เป็นแบบนี้

ฝากคำคมของพี่คนนี้ด้วย ผมอ่านเมื่อวานแล้วชอบมาก ถ้าเขาไม่สนใจเรา เดินต่อไปเถอะครับ

เขาอยากร่วมชีวิตกับเรา เค้าก็จะวิ่งมาทันเราจนได้แหละ

2
0
♥ LFC
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2008
ตอบ: 4339
โพสเมื่อ: Thu Nov 06, 2014 14:36
Bankkikkok พิมพ์ว่า:
* ผมเคยหยุดพักเพราะโดนเค้าปฏิเสธ หายไปจากชีวิตเค้า 9 เดือน ไม่เชิงหายหรอก ก็ติดตามเฟซอะไรหลายๆ อย่าง

จนเธอทักมา ทุกอย่างกลับมาเริ่มใหม่ จนสุดท้ายอย่างว่าหนังเรื่องเดิมก็จบแบบเดิม ผมก็ต้องหายไปจากชีวิตเค้าเหมือนเดิม

ผมชอบคำนี้นะ ชอบมากเลย แบบอ่านจบปุ๊ป แม่งเจ็บที่ใจเลยอะ

อ้างอิงจาก:
- เหนื่อยกับการที่เราพยายามทำตัวเหมือนว่าเราหายไป . . . แต่เขากลับไม่รู้สึกอะไรเลย  

ผมเข้าไปอ่านในกระทู้ ผมก็แบบมีกำลังใจนะ ว่าอย่างน้อย ไม่ใช่มีแค่ผมคนเดียวอะ ที่เป็นแบบนี้

ฝากคำคมของพี่คนนี้ด้วย ผมอ่านเมื่อวานแล้วชอบมาก ถ้าเขาไม่สนใจเรา เดินต่อไปเถอะครับ

เขาอยากร่วมชีวิตกับเรา เค้าก็จะวิ่งมาทันเราจนได้แหละ

ผมเจ็บทุกประโยคเลย เพราะมันตรงกับผมเป๊ะ คือไม่เคยคิดมาก่อนเลยว่าจะเป็นคนดื้อด้านแบบนี้

เค้าทำแบบนี้กับเราแล้วยังทนอยู่อีก ทั้งเหนื่อย ทั้งท้อ แต่ตอนนี้ก็พยายามจะถอยออกมาให้เยอะที่สุด เท่าที่จะทำได้

ตอนนี้ก็ขอแค่ได้ยืนมองเค้าไกลๆ ดูความเป็นไป คอยห่วงใย ดูแลเค้าโดยใช้แค่ความรู้สึกเราก็เท่านั้น

"อยากให้มีซักวัน ที่เธอเดินมาหา
แบบไม่มีน้ำตา ตั้งใจจะมาเพื่ออยากเจอฉัน
แม้ใครเคยทำเสียใจ ฉันจะไม่ทำอย่างนั้น
มาอยู่ข้างฉันแล้วไม่ต้องไปไหนเลย...."
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 20 Sep 2010
ตอบ: 395
โพสเมื่อ: Thu Nov 06, 2014 15:25
เหนื่อยเหมือนกันครับ จนสุดท้ายมารู้ทีหลังว่าเค้าไม่ได้คิดแบบเรา

เงิบสิครับ สิ่งที่ทำไปสุดท้ายก็ได้แค่คำขอบคุณตอบกลับมา

เป็นคนดีแล้วได้อะไร

ถ้าไม่ใช่ก็คือไม่ใช่แหล่ะครับ ต่อให้พยายามทำดีเท่าไหนก็ตาม ถ้าแค่แฟนเก่าเขากลับมาหรือต่อให้วันนึงไปเจอคนที่เขาคิดว่าใช่ คุณก็กลายเป็นแค่เพื่อนหรือพี่ชายที่แสนดีของเขา

ถ้ามันไม่คืบหน้าจริงๆก็ตัดใจเถอะครับ เพราะสุดท้ายเราเจ็บเองอยู่คนเดียวแล้วเขาก็ไม่ได้รู้สึกอะไรกับเรามาก #slim_shady
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel