ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 13, 14, 15, 16, 17
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Oct 2010
ตอบ: 842
โพสเมื่อ: Fri Aug 22, 2014 00:49
[RE: สรุปดราม่า Ployriiz จงเสพกันให้พอ]
pedza พิมพ์ว่า:
เห้ยนี่เรื่องจริงนะเว้ย togo เขาสักตั้งแต่หนุ่ม ๆ เอ้ย สาว ๆ แล้ว

โอ้โห สมัยวัยรุ่นอ่ะ togo เขานักเลง ตีรันฟันแทงไปทั่ว

นี่มีดปืนไม่ได้แดกเขาหรอก จะมีก็มีอยู่แผลเดียวเนี่ย

เถียงกับยูสเซอร์ใน ss แถ แท๊ด แท๊ด แท๊ด แท๊ด แท๊ด

ไหล่ฉีกเย็บ 5 เข็ม ร้องยังกับผู้ชาย

อันนี้ให้สามผ่านเลย 5555+
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 05 Feb 2009
ตอบ: 9767
โพสเมื่อ: Fri Aug 22, 2014 00:50
[RE: สรุปดราม่า Ployriiz จงเสพกันให้พอ]
เสียดายไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ แหม่ๆๆๆ
0
0

อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
เข้าร่วม: 07 May 2010
ตอบ: 4469
โพสเมื่อ: Fri Aug 22, 2014 00:52
อ่า ขอบคุณ ตามคนอื่นทันละ ถือว่าเป็นกรณีศึกษา
0
0
Status:
เข้าร่วม: 06 Jul 2009
ตอบ: 213
โพสเมื่อ: Fri Aug 22, 2014 01:00
อ่านแล้ว วิเคราะห์แล้ว

-TOGO พาออกทะเล
-เจ้าตัวพลอยยังอาศัยการตีเนียนต่อไปว่ามันกำกวม ผมไม่ว่านะ เขาบรรดาลโทสะสบถไปไม่แปลก ตอนนี้เป็นเราก็ไม่อยากโดนแบน
-สมมุติผมเป็นผู้หญิงมาเล่นบอร์ดบอกตรงๆว่าจะเปิดเผยตัวแบบเงียบๆ มันมีเสน่ห์กว่าเยอะ
ผมว่าคุณก็รู้ดีว่าแค่พูดว่าค่ะตอนตั้งกระทู้ก็เป็นการเรียกคนเข้ามาละ นี่เปิดตัวแนะนำพร้อม
ไม่มี FC จากบอร์ดนี้ก็แปลกละ การทำแบบนี้คุณรู้อยู่ คุณได้ใจผู้ชายอยู่แล้ว
พอมีพวกเขาจะช่วยคุณเอง คุณรู้การเดินเกมส์ดีออก ว่าจะเดินยังไงไม่ให้โดนกินยันขุนน่ะ

แต่อยากถามที่ช่วยเถียงเหลือเกินว่าไม่หยาบ สัตว์คำเดียวโดดๆ ไม่มีไอ้ ถ้าผมเดินผ่านคุณแล้วมองหน้าคุณนิ่งๆ แล้วออกเสียงว่า สัตว์ แบบกระแทกเสียง คุณไม่โกรธใช่ไหม มันแค่สัตว์หนิ ไม่มีคำว่าไอ้

ไม่มีวัวผสมจริงๆนะคนเรา บทจะตีซื่อก็ทำเป็นเด็กยังไม่อย่านม

5
0
กาก็คือกา... คนก็คือคน
แข้งลีกเอิง
Status: R U B I K .
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 8167
โพสเมื่อ: Fri Aug 22, 2014 01:10
เรื่องนี้มีริวด้วยมั้ย .

0
0

นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 24 Aug 2009
ตอบ: 5750
โพสเมื่อ: Fri Aug 22, 2014 01:10
0
0
ROSÉ
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 623
โพสเมื่อ: Fri Aug 22, 2014 01:12
มาเต็มๆๆๆ
0
0
ได้สมบัติทั้งปวงไม่ประเสริฐเท่าได้ตน เพราะตัวตนเป็นที่เกิดแห่งสมบัติทั้งปวง

ซุปตาร์ยูโร
Status: #ManUsupporter
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 6675
โพสเมื่อ: Fri Aug 22, 2014 01:14
pedza พิมพ์ว่า:
เห้ยนี่เรื่องจริงนะเว้ย togo เขาสักตั้งแต่หนุ่ม ๆ เอ้ย สาว ๆ แล้ว

โอ้โห สมัยวัยรุ่นอ่ะ togo เขานักเลง ตีรันฟันแทงไปทั่ว

นี่มีดปืนไม่ได้แดกเขาหรอก จะมีก็มีอยู่แผลเดียวเนี่ย

เถียงกับยูสเซอร์ใน ss แถ แท๊ด แท๊ด แท๊ด แท๊ด แท๊ด

ไหล่ฉีกเย็บ 5 เข็ม ร้องยังกับผู้ชาย

อันนี้ฮาาา
1
0
Status:
เข้าร่วม: 26 May 2011
ตอบ: 230
โพสเมื่อ: Fri Aug 22, 2014 01:29
ตามมาม่าไม่ทัน อ่านทู้นี้รู้เรื่องจบ

ปล.โหวตเรียบร้อยครับ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 605
โพสเมื่อ: Fri Aug 22, 2014 01:48
มาเต็มมๆๆๆ
0
0
lit
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 9091
โพสเมื่อ: Fri Aug 22, 2014 02:00
ผมว่าคุณ ployiiz ตอบแบบนั้น ถึงผิดแต่ก็เข้าใจได้นะ โดนพูดจาขนาดนั้น
ปล. ผมว่าที่ไม่โดนแบนอาจจะเพราะไม่ได้ด่าแบบหาเรื่องมั้ง อธิบายไม่ถูกเหมือนกัน เหมือนพยายามพูดจาเชือดเฉือนมากกว่า ไม่ใช่แบบเห้ย มึงมันบลาๆ(คำหยาบ) แล้วหาเรื่อง ด่าเพื่อเอาชนะไรงี้ (ผมว่า WM อาจมองแบบนี้)
ปล2. แต่ก็เข้าใจคนที่อยากให้เป็นมาตรฐานเดียวกันนะ คือด่ามันก็คือด่า ด่าแนวไหนแบบไหนก็ต้องแบน

เริ่มเรื่องมามันประเด็นคือ ployiiz กับอีกยูส
แต่ไหงตอนจบ เรื่อง ployiiz หายไป เหลือแต่ togo

0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: ปากไม่ตรงกับใจ เพราะใจตรงไปหาเธอ แหม่
เข้าร่วม: 26 May 2011
ตอบ: 17927
โพสเมื่อ: Fri Aug 22, 2014 02:09
Togo ก้ตอแหลซะ ดูยังไงๆ ก้ชาย

ส่วนพลอย ไรนั่นก้ด่าจริงๆ แบนๆไป

อิอิอิอิอิอิ wkwkwwk
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: ผมตามหาคุณมาชั่วชีวิต คุณล่ะไม่ตามหาผมบ้างหรือ
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 1254
โพสเมื่อ: Fri Aug 22, 2014 03:19
Iker Muniain พิมพ์ว่า:
elusory พิมพ์ว่า:

ผมอุส่าพยายามไม่พาดพิงละนะ

เพราะนายน่ะแหละกระทู้มันเลยโดน ล้อค ลบ อุ้ม มากกว่าปกติ  

kalakasong พิมพ์ว่า:

RIP มู้นี้ครับ สุภาพบุรุษมู้ล็อคมา  

ยังจำกันได้อีกเรอะ  

ผมอุส่าพยายามไม่พาดพิงละนะ

เพราะนายน่ะแหละกระทู้มันเลยโดน ล้อค ลบ อุ้ม มากกว่าปกติ  

-เหตุการณ์นั้นผมยังไม่จุติเลย
--
--- เสียดาย อยากรู้จริง ๆ ว่าเป็นอย่างไร 555+

0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 25934
โพสเมื่อ: Fri Aug 22, 2014 04:34
ๅมสมมติ
/มสมมติ
-มสมมติ
ภมสมมติ
ถมสมมติ
ุมสมมติ
ึมสมมติ
คมสมมติ
ตมสมมติ
จมสมมติ
ขมสมมติ ถ้าชื่อ ขม ก็เป็นไปได้ แต่ ข กับ ผ อยู่ห่างกันโคตรเยอ
ชมสมมติ ชม นี่ชื่อผู้หญิงนะ แต่ ช กับ ผ มันอยู่คนละซีกของ คีย์บอร์ดเลย
ๆมสมมติ
ไมสมมติ
ำมสมมติ
พมสมมติ
ะมสมมติ
ัมสมมติ
ีมสมมติ
รมสมมติ
นมสมมติ ชื่อเล่น อาจชื่อ Milk เออ ชื่อนี้ผู้หญิงเยอะอยู่ เลยใช้นามปากกา ว่า นม แต่ น กับ ผ เวลาพิมพ์มันมือคนละข้างกันเลย
ยมสมมติ
บมสมมติ
ลมสมมติ ลม ส่วนใหญ่จะชื่อผู้ชาย
ฃมสมมติ
ฟมสมมติ
หมสมมติ
กมสมมติ
ดมสมมติ
เมสมมติ ชื่อเล่นชื่อ เม ดูมีเหตุผลอยู่พอสมควร
้มสมมติ
่มสมมติ
ามสมมติ
สมสมมติ พลาดผม เบิ่ล เหมือนพิมพ์ผิด อันนี้ผมก็เป็นบ่อย แต่ ส กับ ผ มันก็มือคนละข้างอีกแล้วในการพิมพ์
วมสมมติ
งมสมมติ
ผมสมมติ อันนี้ตรงตัว
ปมสมมติ
แมสมมติ อันนี้ใกล้เคียงที่สุด ถ้าจะบอกว่าชื่อ แม
อมสมมติ ผมไม่เคยเห็นใครชื่อ อมนะ
ิมสมมติ
ืมสมมติ
ทมสมมติ
มมสมมติ
ใมสมมติ
ฝมสมมติ

คุณ togo ตั้งใจจะพิมพ์คำไหนหรอครับมันถึงไปออกที่ "ผมสมมติ" ได้  

อีกนิด ถ้าบอกว่า กด Shift+ม มันจะได้ ฒสมมติ มันอ่านว่ายังไงอะ ใครก็ได้ลองอ่านที
1
0

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2007
ตอบ: 38892
โพสเมื่อ: Fri Aug 22, 2014 06:12
ขอบคุณที่รวบยอดให้นะครับ สรุปคือ SS อยู่ไม่ได้ถ้าปราศจากดราม่า ชีิวิตจริงหญิงกว่านิยาย ออฟ ปองศรี

แด่ไอติม ผู้เป็นที่รักยิ่งของชาว SS นะครัช
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 13, 14, 15, 16, 17
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel