ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 Oct 2013
ตอบ: 5799
โพสเมื่อ: Sat Aug 16, 2014 22:08
ถูกแบนแล้ว
[RE: วันนี้มู้ เม้น ขยะเต็มไปหมด แต่ไม่ยักจะมีคนนอนคุก]
FokuchzRedDevil พิมพ์ว่า:
NOFX พิมพ์ว่า:
-1-st mir@cle พิมพ์ว่า:
มู้ไหนบ้างครับ

รบกวนวางลิงค์มาหน่อย

เด๋วผมกดแจ้งความให้อีกคน  

นั้นสิขอหลักฐานหน่อยผมยอมเเสีย5แผล่บแจ้งความให้อย่าบ่นลอยๆครับ  

ก็น่าแปลกใจที่คนอย่างคุณจะยอมเสีย 5 แผล่บไปกดแจ้งความ แต่กลับไปกดแผล่บให้เม้นที่ด่าแฟนผีอย่างเหมารวมหน้าแรก  

ไม่เห็นด่าเลย จำมู้กิ๊กสวน BRได้มั๊ย นั้นแหละ ทีใครทีมัน อย่าคิดมาก ผ่านๆมั้งก็ได้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: Anti Cyberbullying
เข้าร่วม: 02 Oct 2013
ตอบ: 10242
โพสเมื่อ: Sat Aug 16, 2014 22:10
[RE: วันนี้มู้ เม้น ขยะเต็มไปหมด แต่ไม่ยักจะมีคนนอนคุก]
มันหลังเกมส์อ่ะ เป็นเรื่องธรรมดามาก ถ้าปืนผมแพ้ก็คงโดนเหมือนกัน
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 27 Oct 2009
ตอบ: 5006
โพสเมื่อ: Sat Aug 16, 2014 22:10
darksuckkak พิมพ์ว่า:
GD_The09 พิมพ์ว่า:
มองกลางๆนะครับ มันต้องมีอยู่แล้วล่ะครับพวกแขวะ คุณจะให้ทีมคุณแพ้แล้วไม่มีคนแขวะเลยมันคงเป็นไปไม่ได้

"ทีเอ็งข้าไม่ว่า ทีข้าเอ็งอย่าโวยนะ" แบบที่ rep บน ว่าดีกว่าครับ  

รู้คับ

แขวะมาแขวะ แต่เหมือน2อาทิตย์ที้แล้ว

ทีมคุณโดนแขวะ ออกกฏเรื่องมู้ขยะ
เพื่อช่วยให้ทีมท่านโดนแขวะน้อยลง

แต่มาวันนี้ทีมท่านมาแขวะผี เหมือนที่พวกท่านโดนว่า
ทำไมไม่เห็นเป็นมู้ขยะบ้าง

มาตรฐานอยู่ตรงไหน หรือเอาพวกท่านเป็นมาตรฐาน  

เพิ่งอ่านที่คุณโพสไว้พอดี อันนี้บังเอิญนะ ไม่ได้ไปตามหา

จะคอยดูเป็ดเป็นแชม

หรือว่าทีมแพ้ก็ช่วยออกมาปากดีแบบนี้นะ

อย่ามุดอยู่แต่ในรู ถ้าเป็ดมันแพ้  

ผมยังคิดอยู่เลยว่ายูสนี้ทำไมเค้าแค้นอะไรนักหนา

เอาเป็นว่า ใจเย็นๆเนาะ ไอ้เรื่อง กฎบ้าอะไรนี่ ผมไม่รู้หรอก ผมไม่ได้ติดตาม แต่เรื่องแขวะมันคงห้ามไม่ได้ (แต่ผมคนนึงล่ะไม่แขวะ ไม่ใช่สไตล์)
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 34070
โพสเมื่อ: Sat Aug 16, 2014 22:11
กระทู้ไหน ครับขอลิ้งด้วย เดี๋ยวผมช่วยแจ้งความ ถ้าท่านไม่มีแผล่บกดแจ้งความ

เพราะ เขาอาจดูบอลเพราะทำlive หลังจบเกมอยู่ก็ได้ เพราะบอลเตะพร้อมกันหลายคู่

0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status: Second To None
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 8891
โพสเมื่อ: Sat Aug 16, 2014 22:11
"นี่คือบ้านของผม เว็บของผม ทีมของผม อริทีมของผม ผมเป็นเจ้าของจะทำอะไรก็ได้" ใครคนนั้นไม่ได้กล่าวไว้
ปล.ผมว่าบลัฟกันแบบนี้สีสันดี เราเชียร์มันให้เป็นกีฬาก็พอครับ รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย เพราะสุดท้ายแล้วกีฬาก็คือกีฬา
ปล.2 แหม่ ตอนด่าบาซ่าว่า ฟีฟ่าโลน่าบ้าง ยูฟ่าโลน่าบ้างผมยังไม่ซีเรียสเลย มันก็แค่ฟุตบอลจริงจังไปได้
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 04 Oct 2009
ตอบ: 3065
โพสเมื่อ: Sat Aug 16, 2014 22:13
0
0

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: Promoter & Reporter
เข้าร่วม: 29 Mar 2009
ตอบ: 40463
โพสเมื่อ: Sat Aug 16, 2014 22:13
ฮาอีโมอะ
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2128
ที่อยู่: ณ ดินแดนใต้ดินโรงละครแห่งฝันของเหล่าแก๊งสเตอร์ ปีศาจแดง
โพสเมื่อ: Sat Aug 16, 2014 22:15
ถูกแบนแล้ว
มองกลางๆนะครับ มันต้องมีอยู่แล้วล่ะครับพวกแขวะ คุณจะให้ทีมคุณแพ้แล้วไม่มีคนแขวะเลยมันคงเป็นไปไม่ได้

"ทีเอ็งข้าไม่ว่า ทีข้าเอ็งอย่าโวยนะ" แบบที่ rep บน ว่าดีกว่าครับ  

รู้คับ

แขวะมาแขวะ แต่เหมือน2อาทิตย์ที้แล้ว

ทีมคุณโดนแขวะ ออกกฏเรื่องมู้ขยะ
เพื่อช่วยให้ทีมท่านโดนแขวะน้อยลง

แต่มาวันนี้ทีมท่านมาแขวะผี เหมือนที่พวกท่านโดนว่า

มาตรฐานอยู่ตรงไหน หรือเอาพวกท่านเป็นมาตรฐาน  

เพิ่งอ่านที่คุณโพสไว้พอดี อันนี้บังเอิญนะ ไม่ได้ไปตามหา

หรือว่าทีมแพ้ก็ช่วยออกมาปากดีแบบนี้นะ

อย่ามุดอยู่แต่ในรู ถ้าเป็ดมันแพ้  

ผมยังคิดอยู่เลยว่ายูสนี้ทำไมเค้าแค้นอะไรนักหนา

เอาเป็นว่า ใจเย็นๆเนาะ ไอ้เรื่อง กฎบ้าอะไรนี่ ผมไม่รู้หรอก ผมไม่ได้ติดตาม แต่เรื่องแขวะมันคงห้ามไม่ได้ (แต่ผมคนนึงล่ะไม่แขวะ ไม่ใช่สไตล์)

คับแล้วในมู้นั้น เด็กทีมคุณทำไรไว้มั่งอ่าคับ

เห็นออกมาปากดีกันตรึม ผมก็เลยพูดไปถ้าทีมท่านแพ้ก็อย่ามุดรู

ช่วยออกมาปากดีแบบนี้อีกนะ

ที่บอกจะคอยดูเป็ดเป็นแชม ก็เอามาจากสิ่งที่พวกท่านพูดกัน

ก็ทำให้ได้ไม่ได้ เดี๋ยวโดนว่าโม้อีกนะ

ถ้าจะแจ้งแบนก็แจ้งเลย จะได้รู้ๆกันเลย ทีมพวกเป็ดแขวะไม่ผิด

แต่พอพวกผีแขวะ นี้คือผิด
แก้ไขล่าสุดโดย darksuckkak เมื่อ Sat Aug 16, 2014 22:16, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2011
ตอบ: 13265
โพสเมื่อ: Sat Aug 16, 2014 22:21
ถ้าเขาไม่แบน แล้วถึงตาผมได้ทำบ้างก็ช่วยออกมาเรียกร้องให้ผมด้วยนะครับ
ผมจัดเต็มแน่ ถ้าเขาพลาดกันเมื่อไหร่
0
0
ผู้จัดการทีม
Status:
เข้าร่วม: 16 Oct 2005
ตอบ: 38444
โพสเมื่อ: Sat Aug 16, 2014 22:24
FokuchzRedDevil พิมพ์ว่า:
-1-st mir@cle พิมพ์ว่า:
มู้ไหนบ้างครับ

รบกวนวางลิงค์มาหน่อย

เด๋วผมกดแจ้งความให้อีกคน  
http://www.ssballthai.in.th/boards/topic/1101684/1

twisty แบบเนี้ย ล่อไป 100 แผล่บละ  

ผมกดแจ้งความให้แล้วนะครับ

เพียงแต่ไม่แน่ใจ ยัง 50-50 ว่าจะโดนแบน,ลบรึเปล่า

(มั่นใจว่าถ้าเป็นการตั้งมู้ด้วยเนื้อหาแบบนี้ปลิวแน่นอน แต่อันนี้มาเมนต์เฉยๆเลยไม่ชัวร์)

ปล. เรื่องบทลงโทษแผล่บมู้ขยะ, เมนต์ขยะ ผมเคยตั้งไว้ตอนที่หงส์โดนเมื่อ 2-3 อาทิดก่อน
แต่เหมือนสมาชิกส่วนใหญ่ ไม่ค่อยเห็นด้วย (หลายๆคนเหน็บว่า แหม..พอหงส์โดนก็จะให้มาตั้งกฎนู่นี่อีกละ)
จนผมถอดใจ คิดว่าคงยากที่จะมีมาตรการจัดการแผล่บแบบนี้แล้วล่ะครับ
http://www.ssballthai.in.th/boards/topic/1096657

0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 7043
โพสเมื่อ: Sat Aug 16, 2014 22:26
ในมู้ข่าวยกมาแค่เม้นของเด็กหงส์ลองดูหน้าอื่นๆบ้างเด็กพันธมิตรไม่แขวะผีเลยหรอ
อย่ายกมาแต่ท็อปคอมเม้นแบบนี้มันยกหางพวกเดียวกันสิครับ
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 13 Aug 2009
ตอบ: 7375
โพสเมื่อ: Sat Aug 16, 2014 22:28
NOFX พิมพ์ว่า:
ในมู้ข่าวยกมาแค่เม้นของเด็กหงส์ลองดูหน้าอื่นๆบ้างเด็กพันธมิตรไม่แขวะผีเลยหรอ
อย่ายกมาแต่ท็อปคอมเม้นแบบนี้มันยกหางพวกเดียวกันสิครับ  
ผมดูหมดทุกเม้น ผมยกมาแต่เม้นที่ผมคิดว่าเป็นประเด็น ถ้าคุณคิดว่าเม้นไหนเป็นประเด็นก็ยกมาสิครับ จะได้เห็นชัดๆ แล้วก็ในกระทู้นั้นอะ คุณเองก็ใช่ย่อย ถ้าเอาตามกฎที่เบนว่าดูถูก ถากถาง เย้ยหยันทีมอื่น คุณก็เข้าข่ายไม่ใช่หรอครับ
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: เถ่าเท่ากัน
เข้าร่วม: 21 Nov 2005
ตอบ: 2434
ที่อยู่: ใต้พื้นแผ่นดินที่พวกคุณยืนอยู่ สักวันพวกคุณก็ต้องลงมาอยู่กับผม โดยไม่มีอะไรติดตัวมาด้วย
โพสเมื่อ: Sat Aug 16, 2014 22:30

รู้คับ

คับแล้วในมู้นั้น เด็กทีมคุณทำไรไว้มั่งอ่าคับ

เห็นออกมาปากดีกันตรึม ผมก็เลยพูดไปถ้าทีมท่านแพ้ก็อย่ามุดรู

ช่วยออกมาปากดีแบบนี้อีกนะ

ที่บอกจะคอยดูเป็ดเป็นแชม ก็เอามาจากสิ่งที่พวกท่านพูดกัน

ก็ทำให้ได้ไม่ได้ เดี๋ยวโดนว่าโม้อีกนะ

ถ้าจะแจ้งแบนก็แจ้งเลย จะได้รู้ๆกันเลย ทีมพวกเป็ดแขวะไม่ผิด

แต่พอพวกผีแขวะ นี้คือผิด  

อย่าว่าหงส์(ทีมที่ท่าเรียกว่าเป็ด)ทีมเดียวซิครับ ทีมอื่นเขาก็แขวะเหมือนกัน พันธมิตรทีมท่านทั้งนั้น ไม่ใช่เหรอ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 16 Sep 2013
ตอบ: 2812
โพสเมื่อ: Sat Aug 16, 2014 22:32
ถูกแบนแล้ว
นี่ก็มู้ขยะนะ หาสาระไม่เจอ

เอะอะไม่ได้ดั่งใจก็โวยวายเป็นเด็ก

ที่ตั้งกระทู้แบบนี้คือเพื่ออะไร ??

อยากให้บอร์ดดีมีมาตราฐาน หรือแค่เรียกร้องความสนใจตามประสา
1
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 13 Aug 2009
ตอบ: 7375
โพสเมื่อ: Sat Aug 16, 2014 22:33
Crazyben พิมพ์ว่า:
นี่ก็มู้ขยะนะ หาสาระไม่เจอ

เอะอะไม่ได้ดั่งใจก็โวยวายเป็นเด็ก

ที่ตั้งกระทู้แบบนี้คือเพื่ออะไร ??

อยากให้บอร์ดดีมีมาตราฐาน หรือแค่เรียกร้องความสนใจตามประสา  

บ่นไรครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel