ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 11810
โพสเมื่อ: Mon Aug 11, 2014 23:08
[RE: [FOL3] กองหน้าที่ใช่ EP.2]
kazzerxxx พิมพ์ว่า:
tipoo พิมพ์ว่า:
Luis Toomrez พิมพ์ว่า:
ผมขอแนะนำตัวที่ผมใช้น่ะคับ

G. Agbolahor >> Finesse Shot

S. Doumbia >> Tries To Beat Offside Trap, Flair, Technical Dribbler

M. Zarate >> Tries To Beat Offside Trap, Selfish, Finesse Shot, Long Shot Take

A. Johnson >> Diver, Tries To Beat Offside Trap, Selfish

ราคาที่คุณเอื้อมถึง

ดูอัมเบีย +5 ๆไปเอามาจากไหนนนน

อยากได้ๆๆๆ 55+  

ผมก็ตีตั้งนานกว่าจะติด +5 ทีแรกกะ +4 แล้วตีอีกตัวทิ้ง มันดันติด +5

ก็เลยจะตีไอ้ตัว +4 ทิ้ง ดันติด +5 สรุปวันนั้นได้ +5 สองตัวเลย

เก็บไว้ตัวนึงอีกตัวลองบวกดู เผื่อฟลุ๊ค สรุปมันมืดซะเหลือเกิน 555  

ตัวนึงนี่หมดไปเท่าไรครับ คร่าวๆๆก็ได้
บางทีผมซื้อ 3-4 ตัวมาตียังไมไ่ด้เรย ขนาดตัวไม่ถึงเเสนนะ
นี้ไม่รวม ค่าตีนะ ตัวนึงก็หลายพันอยุ่
มีบ้าตีอยุ่เเวปนึง หลังๆไม่ไหวตังไม่ถึง ซื้อที่ใช่เรยดีกว่า 55+
ปล.พอมีทริกตีมั่งมั้ยครับ

ผมซื้อมา รอทีเดียวประมาณ 20-30 ตัว ก็จับบวก 2+2จนหมด ล่ะก็ 3+3 4+2 ไปเรื่อยๆอ่ะคับ
อาศัย +ตัวถูกๆ อีกอย่างผม+5ได้แค่วันล่ะตัว ไม่รู้เป็นไร

พรุ่งนี้ จัด V.Ibarbo w ต่อ  

ตัวนี้ก็เเหล่ม เคยใช้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 Jan 2011
ตอบ: 17272
โพสเมื่อ: Mon Aug 11, 2014 23:19
[RE: [FOL3] กองหน้าที่ใช่ EP.2]
Luis Toomrez พิมพ์ว่า:
ผมขอแนะนำตัวที่ผมใช้น่ะคับ

G. Agbolahor >> Finesse Shot

S. Doumbia >> Tries To Beat Offside Trap, Flair, Technical Dribbler

M. Zarate >> Tries To Beat Offside Trap, Selfish, Finesse Shot, Long Shot Take

A. Johnson >> Diver, Tries To Beat Offside Trap, Selfish

ราคาที่คุณเอื้อมถึง

ดูอัมเบีย +5 ๆไปเอามาจากไหนนนน

อยากได้ๆๆๆ 55+  

ผมก็ตีตั้งนานกว่าจะติด +5 ทีแรกกะ +4 แล้วตีอีกตัวทิ้ง มันดันติด +5

ก็เลยจะตีไอ้ตัว +4 ทิ้ง ดันติด +5 สรุปวันนั้นได้ +5 สองตัวเลย

เก็บไว้ตัวนึงอีกตัวลองบวกดู เผื่อฟลุ๊ค สรุปมันมืดซะเหลือเกิน 555  

ตัวนึงนี่หมดไปเท่าไรครับ คร่าวๆๆก็ได้
บางทีผมซื้อ 3-4 ตัวมาตียังไมไ่ด้เรย ขนาดตัวไม่ถึงเเสนนะ
นี้ไม่รวม ค่าตีนะ ตัวนึงก็หลายพันอยุ่
มีบ้าตีอยุ่เเวปนึง หลังๆไม่ไหวตังไม่ถึง ซื้อที่ใช่เรยดีกว่า 55+
ปล.พอมีทริกตีมั่งมั้ยครับ

3-4 ตัวตีไม่ได้ไม่แปลกหรอกครับ ผมจัดมาแต่ละที 8-9 ตัว เหมาตลอด

แต่เหมาแบบราคาไม่เว่อร์นะ กว่าผมจะ+5ได้ หมดไปประมาณ 30-40 ตัวอะ

ตายตั้งแต่ +2 +3 ตลอด - -

เคยเห็นคนขาย +5 อยู่ เจ็ดแสนห้า อะ

พอตีมั่ง ราคาลดกระจุย กรรม
แก้ไขล่าสุดโดย Luis Toomrez เมื่อ Mon Aug 11, 2014 23:20, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel