ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: ทาสแมว
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 5879
โพสเมื่อ: Wed Jul 16, 2014 19:03
[RE: ฟานกัลถึง แมนเชสเตอร์แล้ว]
จะเข้ามาดูข้อมูลอัพเดทใหม่ๆ ทีแรกเห็นมู้ยาวๆ

เข้ามาดูจริงๆมีแต่คนตีกัน โธ่
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
manchester united
germany
bayern munich
นักบอลถ้วย ค.
Status: น้ำพึ่งเรือ เสือพึ่งตื่น
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3941
โพสเมื่อ: Wed Jul 16, 2014 19:03
[RE: ฟานกัลถึง แมนเชสเตอร์แล้ว]
ผมมาตามข่าว ฟัลเกา เจอแต่ คนสาวหมัดกัน
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2014
ตอบ: 3378
โพสเมื่อ: Wed Jul 16, 2014 19:07

แกว่งเท้าหาเสี้ยนชัดๆ
0
0
Pic By UpScript V1
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 1734
โพสเมื่อ: Wed Jul 16, 2014 19:07
SAmurai_DEvil พิมพ์ว่า:
7ooHP พิมพ์ว่า:
Hara-Goo พิมพ์ว่า:
live ไปเถอะ ความสุข  

คิดแบบคุณ คง กระทู้live บานอ่ะครับ  

live ก็ดีแล้วนิ ดีกว่าไปแตกเป็นกระทู้ย่อยๆ เยอะแยะป่ะ อย่าเยอะคับ อย่าเยอะ!  

นายนะสิครับ เยอะ ทำตัวมีปัญหาหลายๆเรื่องนิ ???  

ไม่พอใจ ก็ไม่ต้องเสือกเข้ามาคับ ไม่มีใครบังคับ  

ผมจะเข้าหรือไม่เข้ามันก็สิทธ์ผม เค้าจะตั้งกระทู้ live ผมก็ไม่ได้ไปโจมตีเจ้าของกระทู้ แต่ผมไปตอบเคสนั้นเพราะว่า เค้าตอบว่า " live ไปเถอะครับความสุข " ถ้าเค้าจะตั้ง liveเพื่อความสุข ผมก็บอกว่ามันคงมีกระทู้ live บาน

โปรดใช้สติบ้างไรบ้างนะครับ อย่าคิดว่าทำตัวห่ามแล้วเท่ มันกระจอกครับ

อ่านหนังสือไม่ออกสินะ ก็บอกอยู่ว่าตั้ง live มันจะได้ไม่เยอะ มารวมกระทู้เดียว มันก็ยังไม่เข้าใจนะ

ทำตัวเป็นเจ้าของบอร์ด รู้ดีหมดทุกเรื่อง ไอเรื่องโง่ๆ เนี่ย เก่งจังเลย  

สติหน่อยครับ ถ้าคิดเร็วไม่ได้ก็คิดช้าๆ ครับ หายใจลึกๆ กลับไปอ่านใหม่แล้วค่อยมาตอบนะครับ  

แล้วตั้งกระทู้ live แล้วมันยังไง มันเดือดร้อนมากรึไงคับ ช่วยตอบหน่อยสิ?  

กระทู้live มันไม่ตกถ้ามีคนตอบ ถ้าวันนี้แฟนบอลทีมอื่นๆก็มีความสุขเอาความสุขเป็นที่ตั้งมันก็บานนะสิครับ และส่วนมากคนตั้งกระทู้live ถ้าไม่มีบอลหรือรายการสด หรือข้อมูลที่มีการอัพเดรตเรื่อยๆอย่างการย้ายตัวนักเตะ/โคช และถ้าไม่มีข้อมูลแน่น เค้าไม่มาตั้งกระทู้ live หลอกครับ

เพราะฉะนั้น ผมเลยตอบไปว่า ถ้าตั้งกระทู้live เพราะมีความสุข มันก็บานไง

ผมตอบโควทนั้น และ คุณมาโควทบอกผมว่าอย่าเยอะ มันใช่เรื่องไหมหล่ะครับ ทั้งที่ตัวคุณก็รู้ดีว่าตัวคุณเป็นเช่นไร

แก้คำผิดจากlike เป็น live  

หราค้าบ สารวัตร แหมมมมม ทีทีมอื่นตั้ง ผมก็ไม่เคยเข้าไปบอกไปห้ามว่าไม่ให้ตั้งเลยนะ สงสัยจริงๆ ว่ามันจะอะไรนักหนา

แล้วถ้าตั้งไม่ได้ก็ไม่ต้องมีก็ได้นะคับ หมวด live เนี่ยนะคับ พี่เบน ฟรีคิก เฮ้ย! ลืมไม่ใช่พี่เบนนี่หว่า  

คุณเหมือนไม่อ่านอ่ะ ผมบอกไปแล้วว่าตั้งไปไม่ว่า ไม่ได้ไปด่าคนตั้งไรเลย ผมไปติคนตอบกระทู้ว่าตั้งไปเถอะความสุข ผมว่ามันไม่ควรที่จะตั้งเพราะความสุข

พอแล้วนะครับ ไม่ตอบหล่ะ และก็เลิกทำตัวไรสาระประชดประชันเหอะ เด็กยังพูดกันตรงๆ อย่าทำตัวให้อ่อนกว่าเด็กเลย กระจอกอ่ะ บอกตรงๆ

เหตุผลคุณมันไร้สาระป่ะ ก็เค้าจะตั้งเพราะอะไรแล้วยังไง คุณมีสิทธิไรไปห้ามเค้าไม่ให้ตั้ง อย่าทำตัวเป็นผู้คุมกฏ

ขอร้อง ไม่ใช่เจ้าของบอร์ด ไม่ต้องเรียกร้องความสนใจ น่ารำคาญ  

ใจเย็นๆครับคุณ ผมว่าคุณเถียงกับเค้าผิดประเด็นรึป่าวเค้าอธิบายแล้วไงว่าจะตั้งliveก็ตั้งไป แต่เค้าแย้งตรงที่คนตอบว่ามีความสุขก็ตั้งไปมันไม่ได้ไม่งั้นคนไปเที่ยวมามีความสุขตั้งกระทู้liveมันดูไร้สาระไงครับ แล้วผมอ่านไม่มีตรงไหนที่เค้าบอกว่าห้ามตั้งliveเลยนะ

แนะนำให้ใจเย็นๆอ่านข้อความคนอื่นให้เข้าใจจริงๆก่อนแล้วจะไปเถียงกับเค้าก็ยังไม่สาย
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 09 Apr 2006
ตอบ: 475
โพสเมื่อ: Wed Jul 16, 2014 19:08
ค่อนข้างงงที่มีคนบางส่วนเข้ามากระแนะกระแหน​

เอาจริงๆมันก็เหมือนกระทู้อื่นๆ​กระทู้หนึ่งทั่วๆไปนั้นละ​ แล้วทำไมถึงตั้งไม่ได้ละครับ​

เล่นบอร์ดรวมใจต้องกว้างหน่อยครับ​ อะไรไม่ถูกใจไม่ชอบใจ​ ปล่อยผ่านได้ก็ปล่อยไปเถอะครับ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 13 Aug 2009
ตอบ: 24475
โพสเมื่อ: Wed Jul 16, 2014 19:11
เดี๋ยวน้ามูพาเมียไปกินข้าวแล้วเรา Live บ้าง
แก้ไขล่าสุดโดย gerawat เมื่อ Wed Jul 16, 2014 19:13, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 1755
โพสเมื่อ: Wed Jul 16, 2014 19:13
Louis van Gaal will hold a meeting with his staff. He'll also be guided around Carrington. Tomorrow, he'll be presented to the media. #MUFC

มีรายงานข่าวว่า หลุยส์ ฟาน กัล จะเรียกประชุมทีมสตาฟฟ์ จากนั้นจะถูกพาทัวร์สนามซ้อม แคร์ริงตัน และจะเปิดตัวในฐานะกุนซือของแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดอย่างเป็นทางการในวันพรุ่งนี้

Cr
.Red Army Club

0
0
#Manchester United

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 10 Jul 2010
ตอบ: 3862
โพสเมื่อ: Wed Jul 16, 2014 19:16
live ไปก็ไม่เห็นแปลกเลย นักเตะ live ได้ ผู้จัดการทีมก็ต้อง live ได้สิ
ประเด็นมันไม่ได้เกี่ยวว่าเป็นนักเตะหรือผู้จัดการทีมหรอก
แต่ที่ควร live เพราะเรื่องใดๆก็ตามที่มีกระแส หรือมีคนติดตามเยอะ
ตั้ง live ไป มันก็ดีกว่าไปเจอกระทู้ ฟาลกัล 10 กระทู้ติด โดยที่แต่ละคนไม่เห็นตอบกันเอาแต่ไปตั้งกระทู้ใหม่ต่อๆกันจนรก
ถ้าเป็นแบบนั้นก็ต้องมีคนมาด่าว่าจะเวอร์กับ ฟาลกัล อะไรนักหนาอีก

ประเด็นหรือเรื่องไหนๆที่คนสนใจหรือติดตามเยอะๆ ก็ live ไปเถอะ สมาชิคจะได้หัดอ่านกระทู้ ตอบกระทู้คนอื่นบ้าง ไม่ใช่เอะอ่ะก็จะตั้งกระทู้ตัวเองเยอะแยะมากมาย
ใครสนใจก็เข้าไปคุยกันตอบโต้ วิเคราะห์อะไรก็แล้วแต่กันไป ไปรวมๆคุยกัน ได้มุมมองความเห็นของผู้อื่นไปในตัวด้วย
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 5957
โพสเมื่อ: Wed Jul 16, 2014 19:16
ถูกแบนแล้ว
A-30MB* พิมพ์ว่า:
Hara-Goo พิมพ์ว่า:
live ไปเถอะ ความสุข  

คิดแบบคุณ คง กระทู้live บานอ่ะครับ  

live ก็ดีแล้วนิ ดีกว่าไปแตกเป็นกระทู้ย่อยๆ เยอะแยะป่ะ อย่าเยอะคับ อย่าเยอะ!  

นายนะสิครับ เยอะ ทำตัวมีปัญหาหลายๆเรื่องนิ ???  

ไม่พอใจ ก็ไม่ต้องเสือกเข้ามาคับ ไม่มีใครบังคับ  

ผมจะเข้าหรือไม่เข้ามันก็สิทธ์ผม เค้าจะตั้งกระทู้ live ผมก็ไม่ได้ไปโจมตีเจ้าของกระทู้ แต่ผมไปตอบเคสนั้นเพราะว่า เค้าตอบว่า " live ไปเถอะครับความสุข " ถ้าเค้าจะตั้ง liveเพื่อความสุข ผมก็บอกว่ามันคงมีกระทู้ live บาน

โปรดใช้สติบ้างไรบ้างนะครับ อย่าคิดว่าทำตัวห่ามแล้วเท่ มันกระจอกครับ

อ่านหนังสือไม่ออกสินะ ก็บอกอยู่ว่าตั้ง live มันจะได้ไม่เยอะ มารวมกระทู้เดียว มันก็ยังไม่เข้าใจนะ

ทำตัวเป็นเจ้าของบอร์ด รู้ดีหมดทุกเรื่อง ไอเรื่องโง่ๆ เนี่ย เก่งจังเลย  

สติหน่อยครับ ถ้าคิดเร็วไม่ได้ก็คิดช้าๆ ครับ หายใจลึกๆ กลับไปอ่านใหม่แล้วค่อยมาตอบนะครับ  

แล้วตั้งกระทู้ live แล้วมันยังไง มันเดือดร้อนมากรึไงคับ ช่วยตอบหน่อยสิ?  

กระทู้live มันไม่ตกถ้ามีคนตอบ ถ้าวันนี้แฟนบอลทีมอื่นๆก็มีความสุขเอาความสุขเป็นที่ตั้งมันก็บานนะสิครับ และส่วนมากคนตั้งกระทู้live ถ้าไม่มีบอลหรือรายการสด หรือข้อมูลที่มีการอัพเดรตเรื่อยๆอย่างการย้ายตัวนักเตะ/โคช และถ้าไม่มีข้อมูลแน่น เค้าไม่มาตั้งกระทู้ live หลอกครับ

เพราะฉะนั้น ผมเลยตอบไปว่า ถ้าตั้งกระทู้live เพราะมีความสุข มันก็บานไง

ผมตอบโควทนั้น และ คุณมาโควทบอกผมว่าอย่าเยอะ มันใช่เรื่องไหมหล่ะครับ ทั้งที่ตัวคุณก็รู้ดีว่าตัวคุณเป็นเช่นไร

แก้คำผิดจากlike เป็น live  

หราค้าบ สารวัตร แหมมมมม ทีทีมอื่นตั้ง ผมก็ไม่เคยเข้าไปบอกไปห้ามว่าไม่ให้ตั้งเลยนะ สงสัยจริงๆ ว่ามันจะอะไรนักหนา

แล้วถ้าตั้งไม่ได้ก็ไม่ต้องมีก็ได้นะคับ หมวด live เนี่ยนะคับ พี่เบน ฟรีคิก เฮ้ย! ลืมไม่ใช่พี่เบนนี่หว่า  

คุณเหมือนไม่อ่านอ่ะ ผมบอกไปแล้วว่าตั้งไปไม่ว่า ไม่ได้ไปด่าคนตั้งไรเลย ผมไปติคนตอบกระทู้ว่าตั้งไปเถอะความสุข ผมว่ามันไม่ควรที่จะตั้งเพราะความสุข

พอแล้วนะครับ ไม่ตอบหล่ะ และก็เลิกทำตัวไรสาระประชดประชันเหอะ เด็กยังพูดกันตรงๆ อย่าทำตัวให้อ่อนกว่าเด็กเลย กระจอกอ่ะ บอกตรงๆ

เหตุผลคุณมันไร้สาระป่ะ ก็เค้าจะตั้งเพราะอะไรแล้วยังไง คุณมีสิทธิไรไปห้ามเค้าไม่ให้ตั้ง อย่าทำตัวเป็นผู้คุมกฏ

ขอร้อง ไม่ใช่เจ้าของบอร์ด ไม่ต้องเรียกร้องความสนใจ น่ารำคาญ  

ใจเย็นๆครับคุณ ผมว่าคุณเถียงกับเค้าผิดประเด็นรึป่าวเค้าอธิบายแล้วไงว่าจะตั้งliveก็ตั้งไป แต่เค้าแย้งตรงที่คนตอบว่ามีความสุขก็ตั้งไปมันไม่ได้ไม่งั้นคนไปเที่ยวมามีความสุขตั้งกระทู้liveมันดูไร้สาระไงครับ แล้วผมอ่านไม่มีตรงไหนที่เค้าบอกว่าห้ามตั้งliveเลยนะ

แนะนำให้ใจเย็นๆอ่านข้อความคนอื่นให้เข้าใจจริงๆก่อนแล้วจะไปเถียงกับเค้าก็ยังไม่สาย  

ผมก็พูดถึงที่เค้าโครทนะ ที่เค้าจะตั้งเพราะเค้ามีความสุขอะ แล้วมันยังไง คือต่อไปคนจะตั้ง live หรือตั้งกระทู้ไรเนี่ย

จะต้องมารายงาน พร้อมอธิบายเหตุผลก่อนป่ะ ถึงจะตั้งได้ มันไม่ใช่เรื่องเลยคับ เพลียจริงๆ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 731
โพสเมื่อ: Wed Jul 16, 2014 19:17
gerawat พิมพ์ว่า:
เดี๋ยวน้ามูพาเมียไปกินข้าวแล้วเรา Live บ้าง  

ไม่เป็นไรเดี๋ยวฟาลกัลพาเมียไปกินข้าวแล้วมา live ต่อ หายกัน
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 27 Jun 2010
ตอบ: 10016
โพสเมื่อ: Wed Jul 16, 2014 19:19
ถูกแบนแล้ว
สรุปฟานกัล เปิดตัวพรุ่งนี้หรอ เอ้า วันนี้แยกย้ายยยยย
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 965
โพสเมื่อ: Wed Jul 16, 2014 19:23
จะตั้งมู้ live เนี้ย ต้องแจ้งหน่วยงานไหนเหรอครับ
มันมาโลกสวยอะไรตอนนี้
แก้ไขล่าสุดโดย RVP20 เมื่อ Wed Jul 16, 2014 19:24, ทั้งหมด 3 ครั้ง
0
0
ManUTD

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2014
ตอบ: 3378
โพสเมื่อ: Wed Jul 16, 2014 19:24
ล่อแม้งเลย
0
0
Pic By UpScript V1
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 27 Jun 2010
ตอบ: 10016
โพสเมื่อ: Wed Jul 16, 2014 19:28
ถูกแบนแล้ว
เปิดตัวผู้จัดการทีมคนใหม่อย่างเป็นทางการ มัน live ไม่ได้เลยหรอ อะไรกัน
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 13 Jan 2010
ตอบ: 4890
โพสเมื่อ: Wed Jul 16, 2014 19:35
gerawat พิมพ์ว่า:

ดีเหมือนกันครับผมก็อยากรู้เหมือนกันว่าน้ามูแกกินอะไรเป็นอาหาร
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel