ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: It's not that I'm evil I just don't like to preten
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Apr 2008
ตอบ: 25108
โพสเมื่อ: Mon May 26, 2014 23:45
[RE: เคยญาติๆหรือเพื่อนที่กระแดะนี่ขนาดไหน]
mroneshow พิมพ์ว่า:
tammy9838 พิมพ์ว่า:
ความเสี่ยงสูงนะครับ  

เสี่ยงขนาด 10 กระโหลกครับ
กะว่า ไม่บวกวันนี้ ก็จะต้องทนกะอีน้องคนนี้ ไปอีกหลายปี
ยอมเลิกกะแฟนเลยครับ ถ้าไม่ถูกใจพวกแม่ยา่ย  

สุดยอดมากท่าน แผล่บให้เลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 24 May 2009
ตอบ: 7768
โพสเมื่อ: Mon May 26, 2014 23:56
[RE: เคยญาติๆหรือเพื่อนที่กระแดะนี่ขนาดไหน]
maimochin.77 พิมพ์ว่า:
ถ้าเป็นญาติของผมผมไม่เคยว่าร้ายลับหลังญาติตัวเองให้คนอื่นที่ไม่ใช่ญาติตัวเองฟังเด็ดขาดถึงแม้ว่าจะน่าหมั่นไส้แค่ไหนก็ตาม ยังไงๆก็เลือดเดียวกันละครับ ส่วนถ้าใครทำผมก็ไม่รู้ว่าเขารู้สึกอย่างไรขนาดเป็นญาติยังโดนว่าขนาดนี้เป็นคนอื่นก็คงไม่เหลืออะครับ  

จขกท.เขาหมายถึง ญาติแฟนครับ .....
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: บุรุษชราบ้าฟุตบอล
เข้าร่วม: 14 Feb 2014
ตอบ: 339
โพสเมื่อ: Tue May 27, 2014 08:36
ถ้าเป็นญาติของผมผมไม่เคยว่าร้ายลับหลังญาติตัวเองให้คนอื่นที่ไม่ใช่ญาติตัวเองฟังเด็ดขาดถึงแม้ว่าจะน่าหมั่นไส้แค่ไหนก็ตาม ยังไงๆก็เลือดเดียวกันละครับ ส่วนถ้าใครทำผมก็ไม่รู้ว่าเขารู้สึกอย่างไรขนาดเป็นญาติยังโดนว่าขนาดนี้เป็นคนอื่นก็คงไม่เหลืออะครับ  

เอาเบอร์ญาติแฟนผมไหมครับ จะแนะนำให้จีบกันเลย 5555+
(ห้ามเอามาคืนภายใน 10 วัน)
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 03 Nov 2013
ตอบ: 429
โพสเมื่อ: Tue May 27, 2014 11:41
[N]uT-ExTrA_Q พิมพ์ว่า:

จขกท.เขาหมายถึง ญาติแฟนครับ .....  

นั่นละคับผมรู้แล้วคับผมหมายความรวมๆอ่ะคับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel