ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: กก คือ การเดินทาง
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Sep 2009
ตอบ: 39802
โพสเมื่อ: Mon May 19, 2014 08:57
[RE: วิธีเดียวที่ เจอร์ราร์ด จะได้ชูถ้วย EPL]
benzkolo พิมพ์ว่า:
อารมณ์ดี พิมพ์ว่า:
ถุย เถอะครับ

ถุยไอ้พวกที่ทำเป็นโลกสวย แหม่

ทีตัวเองตั้งแขวะเขา คนอื่นมาฮีลให้ไม่โดนเรื้อน จำได้นะต้นฤดูกาล

พอทีแบบนี้โดนแขวะบ้าง มีคนอื่นมาฮีล ไปด่าเค้าซะงั้น

ถุ้ยยยยยยยยยยยย

ปล ผมไม่ได้ฮีล และ ไม่เรื้อนนะครับ แต่บางคนแม่งทำแต่ไปว่าคนอื่น กากชิบหาย  

ถุยยย จะแขวะก็แขวะซิครับ ตั้งไงก็ตั้งได้ ทุกคนมีสิท แต่ตั้งมู้แแขวะแล้ว ป๊อดสัส เรียกพวกมาฮีล ตัดหรรม เอากระโปรงมาใส่เถอครับ

บอก จขกท โน่นนนน ผมก็ไม่ได้ฮีล

แต่เวลา แฟนทีมท่านตั้งแบบนี้บ้าง อย่ามุดหายละ

ออกมาเตือนแบบนี้บ้างนะ จะได้ไม่เป็นแบบ ว่าแต่เขาอิเหนาเป็นเอง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด "รถไฟ สุนัข เครื่องบิน สกอตแลนด์ และชัยชนะ"

tenHag,Rashford,Mcto,Sancho,Martial => OUT... ค
นักเตะตำบล
Status: โดดเดี่ยวด้วยกัน
เข้าร่วม: 13 Jan 2011
ตอบ: 3105
โพสเมื่อ: Mon May 19, 2014 10:39
[RE: วิธีเดียวที่ เจอร์ราร์ด จะได้ชูถ้วย EPL]

ทีตัวเองตั้งแขวะเขา คนอื่นมาฮีลให้ไม่โดนเรื้อน จำได้นะต้นฤดูกาล

พอทีแบบนี้โดนแขวะบ้าง มีคนอื่นมาฮีล ไปด่าเค้าซะงั้น

ปล ผมไม่ได้ฮีล และ ไม่เรื้อนนะครับ แต่บางคนแม่งทำแต่ไปว่าคนอื่น กากชิบหาย  

ถุยยย จะแขวะก็แขวะซิครับ ตั้งไงก็ตั้งได้ ทุกคนมีสิท แต่ตั้งมู้แแขวะแล้ว ป๊อดสัส เรียกพวกมาฮีล ตัดหรรม เอากระโปรงมาใส่เถอครับ

บอก จขกท โน่นนนน ผมก็ไม่ได้ฮีล

แต่เวลา แฟนทีมท่านตั้งแบบนี้บ้าง อย่ามุดหายละ

ออกมาเตือนแบบนี้บ้างนะ จะได้ไม่เป็นแบบ ว่าแต่เขาอิเหนาเป็นเอง  

ตั้งแขวะ แล้วเรียกพวกมาฮีล ใครตั้งแบบนี้ผมด่าหมดละ ไม่มีเลือกข้างอะครับ ตุ๊ดขนาดนี้ เสียชาติเกิดมาก
แก้ไขล่าสุดโดย benzkolo เมื่อ Mon May 19, 2014 10:40, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

ผู้ช่วยแมวมอง
Status: กก คือ การเดินทาง
เข้าร่วม: 13 Sep 2009
ตอบ: 39802
โพสเมื่อ: Mon May 19, 2014 13:44

ตั้งแขวะ แล้วเรียกพวกมาฮีล ใครตั้งแบบนี้ผมด่าหมดละ ไม่มีเลือกข้างอะครับ ตุ๊ดขนาดนี้ เสียชาติเกิดมาก  

ดีแล้วครับ
1
0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด "รถไฟ สุนัข เครื่องบิน สกอตแลนด์ และชัยชนะ"

tenHag,Rashford,Mcto,Sancho,Martial => OUT... ค
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel