ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 6098
โพสเมื่อ: Sat Apr 19, 2014 01:31
[RE: เบื่อพวกที่ชอบปล่อยหมาออกมานอกบ้านเเล้วไล่มอเตอร์ไซด์ใหม]
star boy พิมพ์ว่า:
Fiatfiater พิมพ์ว่า:
เจ้าของแม่งชอบตอบว่า

- แหม ___(ชื่อ) มันไม่กัดหรอก มันก็ขู่ไปงั้นแหละ
- ผมรู้ผมเลี้ยงมาเองกับมือเลย ทำไมผมจะไม่รู้นิสัยมัน
- คุณนี่ก็ขี้ตื่นจังนะ กลัวมากไปป่ะ
- จิตใจโหดเหี้ยม คิดร้ายแม้กระทั่งหมาตัวเล็กๆ (เล็กๆมุงก็ต้นขากุโล้วววว )
ฯลฯ

มันไม่กัดใช่ครับก็เขาเป็นเจ้าของมันเเต่ผมนี่ดิเกือบหลายรอบละกับบ้านนี้ยังนึกอยู่ว่าเขาเเจ้งตำรวจผมก็จะเเจ้งกลับ  

ใช่เลย ผมได้ยินแบบนี้มาหลายทีแล้วโดนมันงบไปทีนึงแต่ดีหลบทัน ดีนะไม่มีไม้ไม่งั้นฟาดทั้งหมาทั้งเจ้าของแล้ว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
........................Buffon............................
Cafu Beckenbauer bobby moore Maldini
.......................Robson...........................
.......Maradona...Zidane...Ronaldinho .......
................... Pele Messi......................
แข้งลีกเอิง
Status: CM แชมป์โลก
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 27975
โพสเมื่อ: Sat Apr 19, 2014 01:49
[RE: เบื่อพวกที่ชอบปล่อยหมาออกมานอกบ้านเเล้วไล่มอเตอร์ไซด์ใหม]
http://topicstock.pantip.com/home/topicstock/R3981354/R3981354.html

ใช่เลย
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: Twitch : pn_ch
เข้าร่วม: 08 Feb 2010
ตอบ: 2833
โพสเมื่อ: Sat Apr 19, 2014 09:07
ยิ่งเป็นพวกพันธุ์บางแก้วนี่ ตัวดีเลย ผ่านหน้าบ้านไม่ได้อะ จะเล่นกูท่าเดียว
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ใครทำอะไรกับผมไว้ ก็ขอสาปแช่งให้เจริญๆ นะ :)
เข้าร่วม: 07 Apr 2009
ตอบ: 13746
โพสเมื่อ: Sat Apr 19, 2014 09:16
* ผมไม่ขี่มอไซค์อะ เดินเท้าเนี้ยละ ตอนเย็นจะไปเตะบอล ผ่านบ้านเจ้าปัญหาเนี้ย

ไม่รู้สุนัขหรือสิงโตอีสัส แล้วไม่ได้ใส่ที่ครอบปากนะ แล้วมีสองตัวอะ ตอนแรกผมไม่รู้ เดินผ่านไปรอบแรกคิดว่าปลอดภัย

แม่งพุ่งเข้ามาหาอะ แบบวิ่งเข้ามาล้อมหน้าหลังเลย แล้วทำเสียงแบบหึ่มๆ เจ้าของแม่งก็แบบเดินเลยๆ ไม่กัด

ชิบหาย กุขยับ มันขย้ำขึ้นมาทำไงอะ องศาให้วาดเท้าก็ไม่มี ตลกสิ้นดี ชีวิต
0
0
♥ LFC
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status: Mia San Mia - FCB
เข้าร่วม: 23 Sep 2013
ตอบ: 2432
โพสเมื่อ: Sat Apr 19, 2014 09:55
เจอบ่อย พอดีชอบถีบจักรยานเล่น
เมื่อกี้ก็ไปถีบเล่นตามเคย เจอหมาสามตัวไล่กัด
เจ้าของมันตะโกนห้ามอยู่นั่นแหละ แต่หมาไม่เชื่อ
ผมโมโห เลยคว้าดาบสั้นในตะกร้าหน้ารถจักรยาน
แล้วจอดจักรยาน มองหน้าเจ้าของมันทีนึง
จากนั้นก็ฟันไปสามที หมาคอขาดตายไปตัวนึง ขาหน้าขาดไปอีกตัว
ส่วนตัวเล็กสุดวิ่งหนีไปได้
ผมหันไปมองหน้าเจ้าของมันเห็นทำหน้าซีด
จากนั้นผมก็ถีบจักรยานออกกำลังกายต่อไป

แค่คิดน่ะ

0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel