ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 764
โพสเมื่อ: Mon Apr 14, 2014 01:33
[RE: จริง ๆ นำแค่ 1 แต้ม แต่ทำไมทำตัวเหมือนได้แชมป์]
CHOLESTEROL พิมพ์ว่า:
TheUndertaker พิมพ์ว่า:
BETICO พิมพ์ว่า:
ก็ใกล้แชมป์แล้วนิ

เจอเชลซีก็ไม่ได้หนักอะไร เจอแมนซิยังหนักกว่าเยอะ

ยังชนะแมน๖ิเลย

พูดงี้ยังเห็นหัวกันป่าววะ นำแค่แต้ม2แต้ม ชนะก้แค่ลูกเดียว คิดได้ไงว่าเชลซีไม่หนักเคยสอนบอลเป็ด แมนซิมาละกันถ้าชนะได้ค่อยมาปากดีดีกว่า  

ทำไมต้องเป็ด ผมเห็นเค้ายังไม่ได้ว่าหอยเน่าเลยนี่คับ

ปล.ผมขอโทษแฟนเชลซีท่านอื่นๆด้วยนะคับ  

ขออภัยอารมมันขึ้นไปหน่อยคับแล้วก้พึ่งรู้ว่าท่านนั้นไม่ได้ตั้งใจว่าอะคับเงิบเลย
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2008
ตอบ: 26125
โพสเมื่อ: Mon Apr 14, 2014 01:45
[RE: จริง ๆ นำแค่ 1 แต้ม แต่ทำไมทำตัวเหมือนได้แชมป์]
djbenzza พิมพ์ว่า:
ขอใช้เพลงตอบแทนคำพูดละกันนะครับ

ใส่ Autoplay ทำไมครับ

ผมฟังเพลงยูทูปอยู่ กดเปิดกระทู้ในSSไว้รัวๆหลายอัน แล้วค่อยมานั่งไล่อ่านทีละอัน(หลายคนทำแบบนี้)

แล้วเพลงนี่แม่งก็ขึ้นมา ผมก็ต้องมานั่งไล่หาว่ากระทู้ไหนใส่เพลงไว้ จะมากดปิด

คราวหน้าอย่าใส่นะครับ ใจเค้าใจเราบ้าง อย่าคิดว่าทุกคนเค้าจะอยางฟังเพลงของคุณ ไม่ต้องมาจับยัดหู
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: แผลบมา แผลบกลับ ไม่โกง
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 6080
โพสเมื่อ: Mon Apr 14, 2014 06:20
CHOLESTEROL พิมพ์ว่า:
BETICO พิมพ์ว่า:
ก็ใกล้แชมป์แล้วนิ

เจอเชลซีก็ไม่ได้หนักอะไร เจอแมนซิยังหนักกว่าเยอะ

ยังชนะแมน๖ิเลย

พูดงี้ยังเห็นหัวกันป่าววะ นำแค่แต้ม2แต้ม ชนะก้แค่ลูกเดียว คิดได้ไงว่าเชลซีไม่หนักเคยสอนบอลเป็ด แมนซิมาละกันถ้าชนะได้ค่อยมาปากดีดีกว่า  

ทำไมต้องเป็ด ผมเห็นเค้ายังไม่ได้ว่าหอยเน่าเลยนี่คับ

ปล.ผมขอโทษแฟนเชลซีท่านอื่นๆด้วยนะคับ  

ขออภัยอารมมันขึ้นไปหน่อยคับแล้วก้พึ่งรู้ว่าท่านนั้นไม่ได้ตั้งใจว่าอะคับเงิบเลย  

ขออภัยเช่นกัน ไม่ได้อ่านมู้หลังจากท่านโพส ไม่งั้นจะขำก่อนขึ้นเหมือนกันคับ
1
0
ณ.เชียงดาว

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel