ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Apr 2006
ตอบ: 936
โพสเมื่อ: Wed Apr 09, 2014 02:31
[RE: NBA - โปรแกรมโค้งสุดท้าย ทีมที่ลุ้นเพย์ออฟ]
พญาเจ็ดนิ้ว พิมพ์ว่า:
พ่อมดรัสเซีย พิมพ์ว่า:
พญาเจ็ดนิ้ว พิมพ์ว่า:
พ่อมดรัสเซีย พิมพ์ว่า:
ซันเข้าไปก็สู้สเปอร์ไม่ไหว แต่พี่หมีเข้าไปนี่เป็นก้างขวางคอสเปอร์ได้เลยนะนั่น  

ปีที่แล้ว เมมฟิซ โดน สเปอร์ เก็บขาดเลยเพย์ออฟ 4-0 ปีนี้ เมมฟิซก็โดนสเปอร์ทุกเกม

โหดเกิน สเปอร์  
แต่กว่าจะจบแต่ละเกมส์นี่เหนื่อยนะครับ ผมว่าหนักกว่าเจอซันอ่ะ  

ครับ ผมเชียร์ สเปอร์ ผมยังไม่อยากเจอเมมฟิซ เลย เกมรับน่ากลัวจริงๆ ถ้าให้เลือกขอเจอซันดีกว่า ผมว่าซันชุดนี้จุดอ่อนอยู่ที่ วงใน เห็นหลายเกมละ เจอวงใน โดนเก็บตลอด แต่ถ้าเจอทีมที่เปิดแลก ซันมักได้เปรียบ  

ปีที่แล้วผมว่า มานู องลง ตอนเจอพี่หมีด้วยนะ เพราะจริงๆปีที่แล้วพี่หมีวงในแทบจะแข็งที่สุดเลยก็ว่าได้ แต่ แมทบอนเนอ ลงมายิง3 ป้างๆๆ ห่างครับ สรุปคือเจอพี่หมีเหนื่อยครับ ซันข้างในอ่อนจริง ปล.ลึกๆอยากให้แมฟเข้าไปเจอ okd หน่อย อยากดูบาสสนุกๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel