ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
คุณคิดว่าใคร เป็นยอดนักปิดทองหลังพระตัวจริง
Makelele
???
Gattuso
???
Viera
???
Hamann
???
Keane
???
คะแนนทั้งหมด: 164
ผู้ตั้ง
อบรมขอไลเซนส์
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Nov 2008
ตอบ: 25690
โพสเมื่อ: Thu Mar 27, 2014 01:29
[RE: [VOTE]คุณยังจำพวกเขาได้ไหม ? ผู้ปิดทองหลังพระ]
ผมยกให้ฮามัน กับมาเกเลยละกันสำหรับผู้ปิดทองหลังพระตัวจริง

ฮามันนี่ลืเวอร์พูลขาดไม่ได้เลย

มาเกนี่คือต้นกำเนิดของกลางรับที่คอยปัดกวาดหน้ากองหลังเลยก็ว่าได้

ตอนนี้แทบทุกทีมต้องมีตำแหน่งนี้

คนอื่นผมว่าเด่นๆหมดนะ แบบรอยคีนนี่คือผู้นำในสนามเลยตอนนั้น

ขาดไปทีทีมห่อเหี่ยวพอดู พอมีคีนนักเตะแมนยูเหมือนมีเกราะ+10กันทุกคน

สู้ถวายหัวกันตลอด ว่าแล้วก็คิดถึงตอนคีนยังเล่นบอลอยู่
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status: Come take my arms and go, i'll be yours for sure.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 6059
โพสเมื่อ: Thu Mar 27, 2014 02:54
[RE: [VOTE]คุณยังจำพวกเขาได้ไหม ? ผู้ปิดทองหลังพระ]
แฟนผีแต่ผมโหวตกั๊ตจังครับ เหตุผลไม่ได้เข้ากับประเด็นของมู้นี้เลย แกหนักในตำแหน่งดีครับ
0
0

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 26 Oct 2010
ตอบ: 14814
โพสเมื่อ: Thu Mar 27, 2014 15:50
ถูกแบนแล้ว
Lily Fowler Agger พิมพ์ว่า:
ผมตอบ ฮามันท์นะ ไม่ใช่เพราะผมเชียร์ลิเวอร์พูล.

เอาเข้าจริงๆผมว่า คนนี้แหละปิดทองหลังพระ การผ่านบอล แย่งบอล ยิงไกล ผมดูฮามันท์จริงๆจังๆในยุคอูลลิเย่ร์ (ช่วงที่อยู่นิวคาสเซิลผมไม่ดูนะครับ) ผมอาจจะเรียกได้ว่า ฮามันท์ นี่คอยสนับสนุนเจอร์ราร์ดเลย.

ยิ่งช่วงลิเวอร์พูลบุกเบิกบอลยุโรป ไล่ตั้งแต่ ยูฟ่า คัพ แชมป์บอลถ้วย 5 ใบ จนกลับไปเล่นถ้วยใหญ่ และหยุดความร้อนแรงของ มิลานในนัดชิง 2005 เขาอาจไม่ใช่นักเตะที่ถูกขนานนามว่าเก่งที่สุด แต่สำหรับผม เขาคือ 1 ในนักเตะที่ปิดทองหลังพระอีกคนของลิเวอร์พูล.  

ผมว่าเจิดโชคดีมากๆเลยนะที่ตอนหนุ่มๆ

ได้เล่นเคียงข้างกับรุ่นใหญ่อย่างฮามันน์

ผมว่าเจิดได้เรียนรู้จากแกเพียบอะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel