ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
ล่มจมไป ไม่ต้องกลับมา สะใจ
เอาใจช่วย ให้กลับมาจุดที่เคยเป็น เพราะอยากเจอคู่แข่งที่คู่ควร
???
คะแนนทั้งหมด: 20
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 May 2009
ตอบ: 219
โพสเมื่อ: Tue Mar 18, 2014 19:18
[RE: แฟนบอลที่ไม่ชอบแมนยูเข้ามาหน่อยครับ]
เมื่อก่อนชอบแทงแมนยูแล้วได้ครับชอบมากแล้วแทงสวนทีมตัวเอง
แต่ตอนนี้เจ็บปางตายเพราะแมนยูนี่แหละเลยชอบแทงสวนแมนยูล่ะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ค.
Status: Bet on your risk
เข้าร่วม: 13 Aug 2006
ตอบ: 3672
โพสเมื่อ: Tue Mar 18, 2014 19:54
[RE: แฟนบอลที่ไม่ชอบแมนยูเข้ามาหน่อยครับ]
ตอนนี้อยากให้เป็นแบบนี้ จะได้เห็นว่า คนที่เชียร์แมนยูเป็นเพราะแชมป์หรือเพราะรักจริงๆ

แต่ผมแฟนหงส์นะ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: DOTA 2 ALL STARS
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1065
โพสเมื่อ: Tue Mar 18, 2014 21:52
ผมเด็กผี ไม่เห็นจะเกลียดทีมหงส์เลย

แค่เกลียดเด็กหงส์เฉยๆ ก็แค่นั้นเอง

หลังจากเรื่องบอล ก็มาเป็น"เพื่อนกัน"เหมือนเดิม

0
0

KIM TEAYEON
นักเตะเทศบาล
Status: ผีแดงอยู่ในสายเลือด
เข้าร่วม: 09 May 2007
ตอบ: 4622
โพสเมื่อ: Tue Mar 18, 2014 22:01
Killua Zaoldyeck พิมพ์ว่า:
คือผมไม่ได้ไม่ชอบแมนยูนะ

แค่ไม่ชอบแฟนแมนยูบางคน

ตอนนี้อยากให้ทีมแมนยูตกต่ำไปอีกสักหน่อย พวกเกรียนๆจะได้รู้จักสงบปากสงบคำกันบ้าง

อีกอย่างคือ ผมเบื่อเดี๋ยวติ่งมาต้าออกมาโวยวายอีก ว่าปล่อยมาต้าแล้วแมนยูดีขึ้นเลย มูแม่งโง่ปล่อยมาต้า คิดถึงมาต้า ถ้ามีมาต้าคงไม่เป็นแบบนั้นแบบนี้ ฯลฯ  

ตอนนี้เริ่มเห็นข้อเสียของมาต้าแล้วหล่ะ ว่ามีจุดอ่อนตรงไหนบ้าง

ซึ่ง อาซาร์ ออสก้า บาลานซ์กว่ามาต้า

มาต้าเล่นได้แค่เกมส์รุกอย่างเดียวและต้องมี mc ไล่บอลให้เท่านั้น

ถ้า ผจก.จัดการตรงนี้ได้ มาต้าจะเด่นกว่า ทั้ง 2 คนทันที

แต่ฟุตบอลสมัยใหม่ ไม่ได้เล่นบอลเพราะคนๆเดียว ผจก.ทีมต้องการคนที่เล่นได้หลากหลายตำแหน่งซะมากกว่า

เอาเป็นว่าขอบคุณที่ให้คำชี้แนะครับ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel