ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
...
1. ผู้หญิงเก่ง
???
2. ผู้หญิงขยัน
???
3. ผู้หญิงบ้านรวย
???
คะแนนทั้งหมด: 253
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2008
ตอบ: 19789
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 10:29
[RE: ระหว่างผู้หญิงขยัน ผู้หญิงเก่ง ผู้หญิงบ้านรวย เลือกข้อไหน]
Mawin.m พิมพ์ว่า:
bossa26 พิมพ์ว่า:
เคยมีข้อ 3. ผ่านมา แต่ก็ปล่อยให้ผ่านไป
มาเจอเก่ง แต่หมดไฟ

ผมเหมือนกันครับ​ มันแปลกนะครับถ้ากดเลือกเราคงเลือกข้อ3แต่พอเอาเข้าจริงเราก้เลือกคนที่เราชอบโดยไม่สนใจเรื่องเงิน​แต่ยังสนใจเรื่องนม  

จริงๆแล้วอาจจะอยู่ที่อายุอยู่ที่เวลาด้วยครับ
เค้าจะคุณหนูๆหญิงล้วน
ตอนจบใหม่ๆยังเด็กๆก็รู้สึกว่า มันเรียบๆไปยังไงไม่รู้
ถ้าตอน 30+ อาจจะอีกแบบ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
AFC Wimbledon "The Real Dons"
แขวนสตั๊ด
Status: ลูกพี่เฉิน ติ่ง พี่ตู้..
เข้าร่วม: 13 May 2007
ตอบ: 16091
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 10:35
[RE: ระหว่างผู้หญิงขยัน ผู้หญิงเก่ง ผู้หญิงบ้านรวย เลือกข้อไหน]
ผมเลือกคนเก่ง ผมเคยคบกับแฟนขยันมาก ๆ บอกตามตรงน่าเบื่อมาก ๆ คือมันไม่ได้ทุกคนที่ต้องการเงิน ผมต้องการเงินเพื่อที่ผมจะใช้ชีวิต OK ไม่ลำบาก แต่แฟนผมตอนนั้นต้องการเงินเพราะอยากรวย

คือยกตัวอย่างง่าย ๆ นะ แฟนผมไปรับเสื้อผ้ามาขาย มีช่วงหนึ่งผมทำงานต้องตื่นตี 5 ถึงบ้าน 2 ทุ่มผมอยากพัก ก็ต้องมาช่วยจดออเดอร์ วันอาทิตย์ผมอยากพักนอน ก็ต้องไปสำเพ็งไปหิ้วของมาขาย คือถ้าถามว่ามันดีไหม มันดีแต่ผมไม่ชอบ
0
0
Milet..
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 03 Apr 2009
ตอบ: 3606
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 11:23
[RE]ระหว่างผู้หญิงขยัน ผู้หญิงเก่ง ผู้หญิงบ้านรวย เลือกข้อไหน
จริงๆต้องตอบนมโตๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2008
ตอบ: 1560
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 12:33
เก่ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel