ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
ปืนถ้าจบวืดTop4ควรปลดอาเตต้าไหม
ควร
???
ไม่ควร
???
คะแนนทั้งหมด: 225
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 1684
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 09:00
[RE: ปืนถ้าจบวืดTop4ควรปลดอาเตต้าไหม]
ถ้าคิดในแง่ดีคือทำได้ตามเป้า
ถ้าคิดแง่ร้ายคือมีโอกาสแต่ทำไม่ได้เอง
ก็ต้องให้โอกาสปีหน้าปีสุดท้าย ถ้าไม่ท้อป4คือจบ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 27 Dec 2020
ตอบ: 2209
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 09:03
[RE: ปืนถ้าจบวืดTop4ควรปลดอาเตต้าไหม]
ไม่ครับ ถึงจะเกลียดแผนรูปตัว U ของแกชิบหายแต่ก็ทนๆไปก่อนเด่วบอร์ดมันก็เห็นเอง
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 20 Jul 2008
ตอบ: 14161
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 09:09
ปืนถ้าจบวืดTop4ควรปลดอาเตต้าไหม
ไม่จบที่ 4 นี่ผมไม่ได้เสียใจเพราะไม่ได้ไปเตะ UCL นะ ผมเสียดายโอกาสคว้านักเตะดีๆมากกว่า

พูดตามตรง UCL นี่ถ้าได้ไปก็โดนเค้าสอยราวงเละๆแน่นอน ประสบการณ์หายไปเยอะในถ้วยนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

เป็นแฟนปืนต้องอดทน
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 494
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 09:10
หนุมารเตะฟุตบอล พิมพ์ว่า:
F[ee]M..C[es]C พิมพ์ว่า:
เอาอะไรมาปลดครับถามจริง อยู่ในกระบวนการสร้างทีม พอมาเกินคาดแล้วผิดหวังจะปลดซะงั้น  

เกินคาดเพราะทำตัวเอง งบเสริมทัพอย่างเยอะ เสริมมาได้ทีมหน้าตาแค่นี้ พอสตาทห่วยเลยคิดว่ามาเกินคาดที้งที่จริงไม่ควรจะสตาทห่วยด้วยซ้ำ  

งบเยอะแต่อย่าลืมว่านักเตะสตาร์เขาก็อยากเล่น UCL หรือไม่ถ้าจะมาก็ต้องค่าตัวค่าเหนื่อยที่เกินจริงมากๆ มันยากอยู่ดีครับ พอเปลี่ยนหลายตำแหน่งกว่าจะจูนกันได้ ก้แบบที่เห็นเริ่มซีซั่นแต่ก็ไม่ใช่เล่นไม่ดีเลย แพ้แบบดวงแตกมากกว่า แต่เมื่อคืนคือแย่จริง แต่นั่นก็กับนิวคาสเซิ่ลที่สถิติในบ้านโหดจัดๆนะครับ ใจเย็นๆครับ รอดูอีกตลาด ทีมผมเคยหนักกว่านี้ครับ

ให้ตายสิคิดถึงช่วงนั้นแทบไม่อยากคุยกับใครเรื่องทีมรัก555
0
0

ไม่หล่อแต่ทรมานนะ
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 07 Mar 2009
ตอบ: 11630
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 09:12
ปลดอะไร

เค้าเพิ่งต่อสัญญา

0
0
Status: " Say it! "
เข้าร่วม: 01 Aug 2010
ตอบ: 25701
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 09:16
ตลาดนี้แหละตัดสิน จะทำไรก็รีบทำ เคลียได้หมดแล้วแบบฟรีๆ เหลือไอ้เป้กับเซดริกที่ต้องออกแรงปล่อยหน่อย
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: TwentyFiveTwenty One Forever
เข้าร่วม: 24 Feb 2011
ตอบ: 16208
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 09:18
4RSEN4L พิมพ์ว่า:
SoCute พิมพ์ว่า:
ize18 พิมพ์ว่า:
บอร์ด​ไม่น่ารีบต่อสัญญา​เลย น่าจะรอหลังจบฤดูกาล​ก่อน  

แฟนๆบอกว่า เป้าหมายแค่ยูโรป้าครับ

ทั้งๆที่ทีมตัวเองกำลังมีลุ้น ไป UCL

ฮาดีเหมือนกัน

มันฮายังไงเหรอครับ อธิบายให้ฟังหน่อย

ยูโรป้าก็เป็นเป้าหมายแรกตอนต้นฤดูกาลอยู่แล้ว

ตอนนี้ได้ลุ้นไป UCL

แต่เป้าหมายแรกที่กำหนดไว้ก็ achieve ได้แล้ว 100%

สำหรับผม UCL มันแค่โบนัส ซึ่งถ้ามีโอกาสทำได้ แน่นอนสโมสรก็ต้องพยายามทำ

ก็ยังสงสัยว่าแล้วมันฮายังไง  

โอกาสมีมาแล้ว อยู่ในมือตัวเอง 3 4 นัด จะไม่ทะเยอทะยานเปลี่ยนเป้าหมายหน่อยเหรอ

ทั้งๆที่มันโอกาสมันมีมาตรงหน้า ไม่ต้องพึ่งทีมอื่น ตัวเองล้วนๆ ทีมอื่นเขาก็พลาดให้ด้วย

แล้วฤดูกาลหน้าเป้าหมายคืออะไร ไปยูโรป้า วนลูปงี้เหรอ อย่าลืมนะไม่ได้ไป UCL จะเสริมทัพก็ยากนะ

0
0

TwentyFiveTwentyOne
Forever :)
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 28 Sep 2005
ตอบ: 15998
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 09:26
สำหรับเรายังไม่ขนาดนั้นนะ

อีกอย่างต่ำ 1 ตลาด
0
0
|||

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 29 Jan 2011
ตอบ: 2705
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 09:34
เหมือนเดิม ด้วยตัวผู้เล่น
ผมคิดตั้งแต่แรกแล้วว่าไม่น่าได้ไป
เพราะกองกลางสู้บอลสมัยใหม่ไม่ได้

ยิ่งมาเจอแบ็คสายบันเทิงในปัจจุบัน
ยิ่งหนักเข้าไปอีก

เอาความจริงระดับมาร์ตี้ ชาก้า เอนข้อไก่ เอลเนนี่
ควรเป็นสำรอง

เซดริก ตาวาเรส เปเป้ โลกองก้า ควรอยู่บ้านเล่นบอลกับลูกหลานมันด้วยซ้ำ

แฟนบอลจะหวังอะไรกับนักเตะรายชื่อข้างบนที่พลัดกันลงมาสร้างบันเทิงให้ทีมที่คุณเชียร์อะ
ส่วนนักเตะที่พอเล่นได้บางคน ก็ไม่ได้ดีพอสำหรับพื้นที่ ucl. ในสายตาผมด้วยซ้ำ

โอเค บางนัดพวกเขาอาจสร้างเซอร์ไพรส์ที่ดี
แต่ก็ต้องยอมรับว่า ถ้าในจินตนาการของคุณ แทนที่นักเตะที่ดูดีกว่านี้เข้าไป
มันก็น่าจะออกมาเวริค ใช่มั้ย?

ในความเห็นผม ต้าพลาดหลายอย่างในฤดูกาลนี้ โดยเฉพาะกับการปล่อยยืมนักเตะ
และความไว้วางใจที่มากไปของนักเตะรุ่น young blood กากๆหลายคนที่ทีมมี

แต่เรื่องแผนการเล่นและเรื่องอื่นๆ ผมว่ามันไม่ไช่จุดที่ต้องไปด่าต้านะ

0
0
Arsenal in my heart....
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 948
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 09:46
SUE ORIGIN พิมพ์ว่า:
หนุมารเตะฟุตบอล พิมพ์ว่า:
F[ee]M..C[es]C พิมพ์ว่า:
เอาอะไรมาปลดครับถามจริง อยู่ในกระบวนการสร้างทีม พอมาเกินคาดแล้วผิดหวังจะปลดซะงั้น  

เกินคาดเพราะทำตัวเอง งบเสริมทัพอย่างเยอะ เสริมมาได้ทีมหน้าตาแค่นี้ พอสตาทห่วยเลยคิดว่ามาเกินคาดที้งที่จริงไม่ควรจะสตาทห่วยด้วยซ้ำ  

งบเยอะแต่อย่าลืมว่านักเตะสตาร์เขาก็อยากเล่น UCL หรือไม่ถ้าจะมาก็ต้องค่าตัวค่าเหนื่อยที่เกินจริงมากๆ มันยากอยู่ดีครับ พอเปลี่ยนหลายตำแหน่งกว่าจะจูนกันได้ ก้แบบที่เห็นเริ่มซีซั่นแต่ก็ไม่ใช่เล่นไม่ดีเลย แพ้แบบดวงแตกมากกว่า แต่เมื่อคืนคือแย่จริง แต่นั่นก็กับนิวคาสเซิ่ลที่สถิติในบ้านโหดจัดๆนะครับ ใจเย็นๆครับ รอดูอีกตลาด ทีมผมเคยหนักกว่านี้ครับ

ให้ตายสิคิดถึงช่วงนั้นแทบไม่อยากคุยกับใครเรื่องทีมรัก555  

มันอยู่ฝีมือการดึงนักเตะของ เอดู ครับ ก็ถ้า คริสเตียน โรเมโร่ ยังย้ายจาก อตาลันต้าที่ได้เล่น UCL มาสเปอรที่ได้ไปแค่คอนเฟอเร้นได้ มันก็แปลว่า ต้า เอดู ไม่สามารถดึงดูดนักเตะได่
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: #stoponlineabuse
เข้าร่วม: 11 Nov 2014
ตอบ: 7509
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 09:59
ทำซะขนาดนี้ ดูคุณภาพทีมก่อน ขนาดนี่ก็เก่งละเอาจริง ปีเดียวนะเว้ยกับทีมใหม่เกือบครึ่งทีม ทำมาจนเล่นเป็นทีมได้(นับแค่ตอนตัวหลักเล่น)ขนาดนี้
0
0

Gooner since 2008.
อย่าทำตัวเป็นกระดาษทรายไปขัดคนอื่นทั้งๆที่มรึงก็ยังหยาบอยู่ - โอ๊ต ปราโมทย์
Status: Wildly-Vet
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 6776
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 10:05
ต้านี่ร่างทรงโอเล่เลย ทำให้แฟนบอลหวังน้อยก่อน แล้วทำได้เกินคาด แล้วก็ตกไปอยู่จุดที่ควรจะเป็น สำคัญคือได้สัญญายาว

แค่จะว่าไปปิโอลี่ก็ใช่ แต่ดีนะน่าจะทำได้ปีนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

#ForzaMilan #ฉันภูมิใจที่เกิดในรัชกาลที่ ๙
นักเตะเทศบาล
Status: cheers up
เข้าร่วม: 12 Sep 2013
ตอบ: 2294
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 10:19
ปีนี้ยูโรป้า คือสอบผ่าน

ปีหน้าถ้าไม่ได้ไป ชปล คือสอบตก

ตามนี้

0
0
North London forever. Whatever the weather
These streets are our own. And my heart will leave you never
My blood will forever. Run through the stone
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 09 Apr 2015
ตอบ: 1598
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 10:46
4RSEN4L พิมพ์ว่า:
ize18 พิมพ์ว่า:
บอร์ด​ไม่น่ารีบต่อสัญญา​เลย น่าจะรอหลังจบฤดูกาล​ก่อน  

แฟนๆบอกว่า เป้าหมายแค่ยูโรป้าครับ

ทั้งๆที่ทีมตัวเองกำลังมีลุ้น ไป UCL

ฮาดีเหมือนกัน

มันฮายังไงเหรอครับ อธิบายให้ฟังหน่อย

ยูโรป้าก็เป็นเป้าหมายแรกตอนต้นฤดูกาลอยู่แล้ว

ตอนนี้ได้ลุ้นไป UCL

แต่เป้าหมายแรกที่กำหนดไว้ก็ achieve ได้แล้ว 100%

สำหรับผม UCL มันแค่โบนัส ซึ่งถ้ามีโอกาสทำได้ แน่นอนสโมสรก็ต้องพยายามทำ

ก็ยังสงสัยว่าแล้วมันฮายังไง  

โอกาสมีมาแล้ว อยู่ในมือตัวเอง 3 4 นัด จะไม่ทะเยอทะยานเปลี่ยนเป้าหมายหน่อยเหรอ

ทั้งๆที่มันโอกาสมันมีมาตรงหน้า ไม่ต้องพึ่งทีมอื่น ตัวเองล้วนๆ ทีมอื่นเขาก็พลาดให้ด้วย

แล้วฤดูกาลหน้าเป้าหมายคืออะไร ไปยูโรป้า วนลูปงี้เหรอ อย่าลืมนะไม่ได้ไป UCL จะเสริมทัพก็ยากนะ

ิเป้าหมายไปยูโรป้าคือขึ้นต่ำไง
ถ้าไม่ได้ถือว่าสอบตก แต่จะไปถึงลุ้นucl
จะเปลี่ยนเป้าหมาย,ทะเยอทะยานเพิ่ม
แล้วไม่ได้มันก็เกินขั้นต่ำสุดไปแล้วไงท่าน
จะปลดทำไม มันยังอยู่ในเส้นทางทำทีมเขา

2
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 27 May 2021
ตอบ: 4634
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 11:13
ทรงบอลมาดีแล้วนะ อาเตต้า
ตัวเจ็บเยอะ ไม่มีตัวแทนเลยลำบาก
ถ้าได้ตัวเพิ่ม ยังไงก็น่ากลัว
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel