ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 17 Oct 2010
ตอบ: 6402
โพสเมื่อ: Wed Nov 20, 2013 23:52
ถูกแบนแล้ว
[RE: ช่วงนี้ IDM แจ้งเตือนบ่อยมาก]
ตัวนี้เลยครับ ผมลองแล้ว ไม่ขึ้นอีกเลย

click
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 3897
โพสเมื่อ: Thu Nov 21, 2013 08:06
[RE: ช่วงนี้ IDM แจ้งเตือนบ่อยมาก]
ลบแล้วลงใหม่ ไม่ต้องลง version ล่าสุด

crack แล้ว ก็ไม่ต้องอัพเดต

ผมใช้มา 1 ปี ไม่เคยงอแง
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: สิ่งใดที่เกิดขี้นมาแล้ว ย่อมดีเสมอ
เข้าร่วม: 20 Apr 2009
ตอบ: 3325
โพสเมื่อ: Thu Nov 21, 2013 20:19
markmoney พิมพ์ว่า:
ผมใช้ตัวเต็ม ไม่ต้องแคร๊ก ใช้มานานแล้วหะ  

แบบมีค่าใช้จ่ายหรอครับ???
0
0
กูไม่ไปงานแต่งมึงนะแพร
นักบอลถ้วย ก.
Status: สิ่งใดที่เกิดขี้นมาแล้ว ย่อมดีเสมอ
เข้าร่วม: 20 Apr 2009
ตอบ: 3325
โพสเมื่อ: Thu Nov 21, 2013 20:34
moowarn พิมพ์ว่า:
http://www.soccersuck.com/boards/topic/945488/1

ลองกลับไปอ่่านมู้นี้ดูครับ ผมแก้ได้และ  

ตามนี้หรอครับ???

ลิงกบตะขบหมา พิมพ์ว่า:
ใช้ครับของผมก็เป็นลบทิ้งไปละคำคร้าน - -* พอจะใช้ค่อยเอาลงใหม่แล้วค่อยลบ  

มันแก้ได้นะครับ ลบลงใหม่นี่แหละ แค่ต้องไปลบ registry มันด้วย

ทำยังไงครับท่าน แนะนำผมหน่อย  

1. uninstall idm & don’t reboot.
2. press windows+Run type regedit.exe
3. goto "HKCU/Software/Download Manager" (delete file download manager) also goto "HKLU/Software/Internet Download Manager"(delete it)

4. reboot your PC
5. after reboot goto C:\Program Files\Internet Download Manager (delete it)

ตามนี้ครับ แล้วลงใหม่ ห้ามอัพเดท  
0
0
กูไม่ไปงานแต่งมึงนะแพร
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: แผลที่มีอยู่ ไม่เจ็บแล้ว แต่มันยัง จำได้
เข้าร่วม: 24 Aug 2007
ตอบ: 4898
โพสเมื่อ: Thu Nov 21, 2013 23:19
สไบแพร พิมพ์ว่า:
http://www.soccersuck.com/boards/topic/945488/1

ลองกลับไปอ่่านมู้นี้ดูครับ ผมแก้ได้และ  

ตามนี้หรอครับ???

ใช้ครับของผมก็เป็นลบทิ้งไปละคำคร้าน - -* พอจะใช้ค่อยเอาลงใหม่แล้วค่อยลบ  

มันแก้ได้นะครับ ลบลงใหม่นี่แหละ แค่ต้องไปลบ registry มันด้วย

ทำยังไงครับท่าน แนะนำผมหน่อย  

1. uninstall idm & don’t reboot.
2. press windows+Run type regedit.exe
3. goto "HKCU/Software/Download Manager" (delete file download manager) also goto "HKLU/Software/Internet Download Manager"(delete it)

4. reboot your PC
5. after reboot goto C:\Program Files\Internet Download Manager (delete it)

ตามนี้ครับ แล้วลงใหม่ ห้ามอัพเดท  

ใช้ครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel