ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Dec 2008
ตอบ: 14036
โพสเมื่อ: Wed Mar 22, 2023 13:05
[RE: ถามเรื่อง​ F1​ ครับ]
ผมตามเชียร์อัลบอน เลยคิดว่าดูสนุกมากอยู่นะ หัวตารางไม่ค่อยสนใจเท่าไหร่ละ 55
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะอบจ.
Status: Come take my arms and go, i'll be yours for sure.
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 6047
โพสเมื่อ: Wed Mar 22, 2023 22:31
เชียร์ Mclaren มานาน หวังว่าปีนี้จะดูดีขึ้นแต่เหมือนจะยังไม่ใช่ แต่ Oscar น่าสนใจจัดๆ
1
0

ดาวเตะกัลโช่
Status: Inside of Estadio Santiago Bernabeu (Lateral Esto)
เข้าร่วม: 07 Aug 2010
ตอบ: 9379
โพสเมื่อ: Thu Mar 23, 2023 23:46
honda ไม่พัฒตาเครื่องต่อนี้แหละ แต่ทิ้งพิมพ์เขียวไว้ให้แทน

ผมก็สาวก RB นะ เพราะไม่ใช่ Mer เก่งเกินไป แล้วเกลียด โทโทวูฟ 5555

ตอนแรกก็แอบเชียร์ เลอแกลร์ เครื่องแบบนำชาวบ้านเขามาเลย แต่อยู่ดีๆมาแผ่วลงตรงเฉยเลย สุดท้ายก็ RB ครองโพลเดียมยาวๆ

ต้องชมว่าทีมหลังบ้านของ RB ดีนะ world record ตอนเข้า pit ก็ที่ 1 ตลอด

แล้วแม็กซ์นี้ ต่างชาติเขานิยามว่า monster เพราะเก่งแต่เด็กแล้ว ขนาดเซอร์ยังบอกเลยว่ารายนี้มันไวมากๆ แล้วบ้าสุดๆ

1
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 19 Nov 2022
ตอบ: 5795
โพสเมื่อ: Fri Mar 24, 2023 11:30
toOnSir พิมพ์ว่า:
honda ไม่พัฒตาเครื่องต่อนี้แหละ แต่ทิ้งพิมพ์เขียวไว้ให้แทน

ผมก็สาวก RB นะ เพราะไม่ใช่ Mer เก่งเกินไป แล้วเกลียด โทโทวูฟ 5555

ตอนแรกก็แอบเชียร์ เลอแกลร์ เครื่องแบบนำชาวบ้านเขามาเลย แต่อยู่ดีๆมาแผ่วลงตรงเฉยเลย สุดท้ายก็ RB ครองโพลเดียมยาวๆ

ต้องชมว่าทีมหลังบ้านของ RB ดีนะ world record ตอนเข้า pit ก็ที่ 1 ตลอด

แล้วแม็กซ์นี้ ต่างชาติเขานิยามว่า monster เพราะเก่งแต่เด็กแล้ว ขนาดเซอร์ยังบอกเลยว่ารายนี้มันไวมากๆ แล้วบ้าสุดๆ

เฟอร์โดนจับได้เรื่องเซนเซอร์การปล่อยเชื้อเพลิงครับ ที่มอนซ่ารถเมอแรงๆตรงทางเข้าพิทแบตเยอะ+drs ยังแซงไม่ได้เลย พอโดนจับได้ fiaก็ไม่กล้าลงโทษเพราะลงโทษเฟอร์ก็เหมือนทำf1ถอยหลังลงคลอง ผมถึงบอกนี่แหละว่ามันหาความแฟร์ยากจริงๆ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel