Register
Login
Username
Password
จำรหัสผ่าน
ลืมรหัสผ่าน?
ไว้คราวหน้า
X
ไว้คราวหน้า
X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
หน้าแรกบอร์ด
>>
บอลไทย+เอเชีย
ผู้ตั้ง
ข้อความ
ออฟไลน์
seaborgium
แข้งเจลีก
Status:
: 0 ใบ
: 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Apr 2021
ตอบ: 2260
ที่อยู่:
โพสเมื่อ:
Wed Oct 05, 2022 14:38
โปรแกรม ฟุตบอล ช้าง ไทยเอฟเอคัพ รอบแรก ประจำวันที่ 5 ตุลาคม 2565
ไทยเอฟเอคัพ
รอบแรก
อุตรดิตถ์ ศักดิ์สยาม (ลีกภูมิภาค เหนือ) - ร้อยเอ็ด พีบี ยูไนเต็ด (ที 5 อีสาน)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
บางขุนเทียน (ที 5 กรุงเทพฯ) - สมุทรสาคร ซิตี้ (ลีกภูมิภาค กรุงเทพฯ)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
สุรินทร์ โขงชีมูล (ลีกภูมิภาค อีสาน) - อุทุมพรจุลมณี (นอกลีก)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
ชาติตระการ ซิตี้ (ที 5 เหนือ) - สยาม (ลีกภูมิภาค กรุงเทพฯ)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
เดอะ ซีโร่ (ที 5 ตะวันตก) - ฟูเทร่า ยูไนเต็ด (ที 5 กรุงเทพฯ)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
พริเมร่า (นอกลีก) - โดม (ที 5 กรุงเทพฯ)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
ยาลอ ซิตี้ (ลีกภูมิภาค ใต้) - หัวสำโรงเกตเวย์ (นอกลีก)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
สมุทรสงคราม (ลีกภูมิภาค ตะวันตก) - ม.วงษ์ชวลิตกุล (ที 5 กรุงเทพฯ)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
อัศวิน เกาะขวาง ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค ตะวันออก) - มหาสารคาม สามใบเถา (ลีกภูมิภาค อีสาน)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
จันทบุรี (ลีกภูมิภาค ตะวันออก) - นครนนท์ ยูไนเต็ด (นอกลีก)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
ร้อยเอ็ด 2018 (ที 5 อีสาน) - แพร่ ยูไนเต็ด (ที 2)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
มีนบุรี ซิตี้ (นอกลีก) - พราม แบงค็อก (ลีกภูมิภาค กรุงเทพฯ)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
หน่วยบัญชาการต่อสู้อากาศยานและรักษาฝั่ง (ลีกภูมิภาค ตะวันออก) - ปราจีนบุรี ซิตี้ (ที 5 ตะวันออก)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
วชิราลัย ยูไนเต็ด (ที 5 เหนือ) - กาญจนบุรี ซิตี้ (ลีกภูมิภาค ตะวันตก)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
อโยธยา วอริเออร์ (ที 5 ตะวันตก) - เออีเอส มูนไลท์ (นอกลีก)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
เอซีซี อำนาจเจริญ ซิตี้ (ที 5 อีสาน) - กาฬสินธุ์ ยูไนเต็ด (ที 5 อีสาน)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
สัตหีบ (ที 5 ตะวันออก) - ทัพหลวง ยูไนเต็ด (ที 5 ตะวันตก)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
เชียงใหม่คันทรี (ที 5 เหนือ) - สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด (ที 5 ตะวันออก)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
ธีรชัยพาเลท สมุทรปราการ (ที 5 กรุงเทพฯ) - เอฟซี บางเสาธง (ที 5 กรุงเทพฯ)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
วัดโบสถ์ ซิตี้ (ลีกภูมิภาค เหนือ) - บางกอก (ลีกภูมิภาค กรุงเทพฯ)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
เมืองเลย ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค อีสาน) - บ้านบึง (ลีกภูมิภาค ตะวันออก)
เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
นนทบุรี ซิตี้ (ที 5 ตะวันตก) - สงขลา (ลีกภูมิภาค ใต้)
เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
งอบแดง กำแพงเพชร (ที 5 เหนือ) - ฮิปโป (ที 5 กรุงเทพฯ)
เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
เอฟซี ฮาเลลูย่า (ที 5 ตะวันออก) - สี่แคว ซิตี้ (ลีกภูมิภาค เหนือ)
เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
ศรีสะเกษ ซิตี้ (ที 5 อีสาน) - เชียงใหม่ (ที 2)
เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
แก้ไขล่าสุดโดย seaborgium เมื่อ Wed Oct 05, 2022 17:11, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Kaka555
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
Tweet
My Locker
ออฟไลน์
seaborgium
แข้งเจลีก
Status:
: 0 ใบ
: 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Apr 2021
ตอบ: 2260
ที่อยู่:
โพสเมื่อ:
Thu Oct 06, 2022 21:48
[RE: โปรแกรม ฟุตบอล ช้าง ไทยเอฟเอคัพ รอบแรก ประจำวันที่ 5 ตุลาคม 2565]
ม.เกษมบัณฑิต (ลีกภูมิภาค กรุงเทพฯ) - นรา ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค ใต้)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
บางกะปิ ลีออง สปริต สปอร์ต (ที 5 กรุงเทพฯ) - เชียงใหม่ ยูไนเต็ด (ที 2)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
โรงแรม เมเปิ้ล บางนา (นอกลีก) - นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค อีสาน)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
อุดร ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค อีสาน) - พัทยา ดอลฟินส์ ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค ตะวันออก)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
ราชประชา (ที 2) - แพร่ (ที 5 เหนือ)
เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
เชียงราย (ที 5 เหนือ) - เพาเวอร์คิด (ที 5 กรุงเทพฯ)
เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
เกษตรศาสตร์ (ที 2) - หนองแคโปลิศ (ที 5 ตะวันตก)
เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บีเอสบี ปากเกร็ด ซิตี้ (ที 5 ตะวันออก) - ศุลกากร ลาดกระบัง ยูไนเต็ด (ที 2)
เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
เขลางค์ ยูไนเต็ด (ที 5 เหนือ) - สตาร์พาวเวอร์ (ที 5 เหนือ)
เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค อีสาน) - สมุทรปราการ (ลีกภูมิภาค กรุงเทพฯ)
เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
สุพรรณบุรี (ที 2) - ยูดี เวสสุวรรณ (ที 5 อีสาน)
เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.
ราชนาวีสโมสร (ลีกภูมิภาค ตะวันออก) - เอยูยู อินเตอร์ แบงค็อก (ลีกภูมิภาค กรุงเทพฯ)
เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
ขอนแก่น (ลีกภูมิภาค อีสาน) - กันทรารมย์ ยูไนเต็ด (ที 5 อีสาน)
เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
วารินชำราบ (ที 5 อีสาน) - ภาชี ซิตี้ (ที 5 ตะวันตก)
เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
อุทัยธานี (ที 2) - สุรินทร์ดรา วายเอ็มเอ (ที 5 อีสาน)
เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
สมุทรปราการ ซิตี้ (ที 2) - แม่โจ้ ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค เหนือ)
เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
ชัยนาท (ที 2) - แอลพี สายไหม (นอกลีก)
เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
พิษณุโลก (ลีกภูมิภาค เหนือ) - สุรินทร์ ซิตี้ (ลีกภูมิภาค อีสาน)
เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
ประตูผี (ที 5 เหนือ) - ดราก้อน ปทุมวัน กาญจนบุรี (ลีกภูมิภาค ตะวันตก)
เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
นครปฐม ยูไนเต็ด (ที 2) - มหาจักร สมุทรปราการ (ที 5 กรุงเทพฯ)
เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
อยุธยา ยูไนเต็ด (ที 2) - ว.นครราชสีมา (ที 5 อีสาน)
เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
นครศรี ยูไนเต็ด (ที 2) - กำแพงเพชร (ลีกภูมิภาค เหนือ)
เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
อาจมีถ่ายทอดสดตามเฟสบุ๊คอย่างเป็นทางการของสโมสรฟุตบอลที่เป็นเจ้าบ้าน
แก้ไขล่าสุดโดย seaborgium เมื่อ Tue Oct 11, 2022 14:25, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
My Locker
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
หน้าแรกบอร์ด
>>
บอลไทย+เอเชีย
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
ข้อความ:
Submit
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:
ประเภท:
Submit
Cancel