ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
Plz
ผู้จัดการทีม
Status: 大丈夫
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Oct 2013
ตอบ: 51631
โพสเมื่อ: Tue Jul 05, 2022 23:59
[RE]ไม่พอใจสโมสรที่บีบบังคับเดยองให้ย้าย แต่ลาปอร์ตต้ามันก็รับภาระมาจากบาร์โตเมว
rafa van roo vart พิมพ์ว่า:
จะกี่กระทู้ผมก็ขอยืนยันว่าลาปอร์ตาไม่ได้ดีกว่าบาร์โตแมวหรอก รอดูเลย

บริหารรอบแรกลาปอร์ตามันก็แต่งบัญชีซ่อนหนี้ไว้เกือบ 400 ล้านทิ้งขี้ให้คนต่อไปเหมือนกัน หนี้บาร์ซาก้อนนี้ส่วนหนึ่งก็มาจากลาปอร์ตายุคแรกนั่นแหละ ลาปอร์ตามันก็ทุ่มเงินซื้อสตาร์เอาคะแนนเสียงเหมือนบาร์โตแมวนั่นแหละ ใครทันลาปอร์ตาบริหารยุคแรกส่วนมากไม่อยากให้กลับมารอบสองหรอก รอดูเลยถ้ารอบนี้ทุ่มแล้วพัง บาร์ซาดับยาววววว

ซานโดรว่าหนักแล้ว เจอบาโตเมวต่ออีก ลาปอต้าดูดีขึ้นมาเลย

พวกภาระที่ทิ้งไว้ ถ้าหมดเรื่องโควิด แล้วมันดีขึ้น คิดว่าน่าจะฟื้นขึ้นเรื่อยๆตามสภาพแหละ

แต่กว่าจะไปถึงจุดนั้น ถ้ารอบนี้ไม่เปรี้ยงสงสัยจะ3-5 ปีขั้นต่ำ ตามตูดมาดริดแน่ๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 25 May 2011
ตอบ: 25175
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 00:16
[RE: ไม่พอใจสโมสรที่บีบบังคับเดยองให้ย้าย แต่ลาปอร์ตต้ามันก็รับภาระมาจากบาร์โตเมว]
vit_bank พิมพ์ว่า:
เห็นด้วยนะ ไปสัญญากับนักเตะไว้แล้วพอครบที่จะต้องคืนค่าเหนื่อยให้เค้ากลับมาทำแบบนี้ โคตรไม่มีสัจจะเลย เป็นผมผมคิดว่าเดอยองฟ้องได้นะ ถ้าบาซ่าไม่จ่ายและเจ้าตัวจะอยู่ต่อ  
ประเด็นมันอยุ่ที่ว่าบาร์โตเมวเป็นคนเซ็น แต่ลาปอร์ต้ามันคงคิดว่าจะให้รับผิดชอบเต็มคงไม่เอาทำไมต้องมาซวยทั้งๆตัวเองไม่รู้เรื่องด้วย
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 23 May 2022
ตอบ: 1665
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 00:40
[RE: ไม่พอใจสโมสรที่บีบบังคับเดยองให้ย้าย แต่ลาปอร์ตต้ามันก็รับภาระมาจากบาร์โตเมว]
จะกี่กระทู้ผมก็ขอยืนยันว่าลาปอร์ตาไม่ได้ดีกว่าบาร์โตแมวหรอก รอดูเลย

บริหารรอบแรกลาปอร์ตามันก็แต่งบัญชีซ่อนหนี้ไว้เกือบ 400 ล้านทิ้งขี้ให้คนต่อไปเหมือนกัน หนี้บาร์ซาก้อนนี้ส่วนหนึ่งก็มาจากลาปอร์ตายุคแรกนั่นแหละ ลาปอร์ตามันก็ทุ่มเงินซื้อสตาร์เอาคะแนนเสียงเหมือนบาร์โตแมวนั่นแหละ ใครทันลาปอร์ตาบริหารยุคแรกส่วนมากไม่อยากให้กลับมารอบสองหรอก รอดูเลยถ้ารอบนี้ทุ่มแล้วพัง บาร์ซาดับยาววววว

ลาปอร์ต้าแกออกไปปีไหนเหรอครับแล้วตอนยุคแกซื้อใครบ้าง คนที่สนิดกับเปปใช่ โรเซลปะคับ
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status: INVU
เข้าร่วม: 08 Dec 2007
ตอบ: 10184
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 01:20
Faiyen พิมพ์ว่า:

ลาปอร์ต้าแกออกไปปีไหนเหรอครับแล้วตอนยุคแกซื้อใครบ้าง คนที่สนิดกับเปปใช่ โรเซลปะคับ  

https://en.wikipedia.org/wiki/Joan_Laporta
ออกปี 2010 เพราะครบวาระ 8 ปี พอดี ถ้าจะเป็นอีก ก็ต้องรอให้ประธานคนใหม่พ้นตำแหน่งก่อนครับ

ซื้อเยอะก็จริง แต่เยาวชนก็ขึ้นมาเยอะด้วย เมสซี่ก็มาจากยุคนี้

เป๊บผมไม่แน่ใจ แต่เขาเริ่มเป็นโค้ชก็ยุคลาปอร์ต้า ได้มาคุมทีมก็ยุคลาปอร์ต้า
0
0
(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 5714
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 10:05
tigerrazze พิมพ์ว่า:
แฟล็ปแจ็ค ยอดนักผจญภัย พิมพ์ว่า:
DIFIRENZE พิมพ์ว่า:
พอผมเห็นสัญญาของ เดยองแล้วถ้าผมเป็นเดยองผมไม่ย้ายแน่นอน จะดองก็ให้รู้แล้วรู้รอดกันไปบอลโลกปีนี้ยังไงก็ได้ไปแน่นอน ทนอยู่อีกสักปีพอบุตเกตไป สุดท้ายบาซ่าก็ต้องจำใจใช้งานเดยองอยู่ดี  

อย่าลืมว่าโค้ชฮอลแลนด์ คือลุงกาวนะฮะ

คนเดียวกับที่ขู่ทิมเบอร์เรื่องการลงเล่น จนไม่กล้าย้ายมาแมนยูอ่ะ

ลุงมันแค่แค้นแมนยูแหละครับ เบิร์กไวน์ อาเก้ ไวนัลดุม ตอนเนชั่นส์ลีคยังติดทีมชาติเลย ลงแทบไม่ต่างจากฟานเดอเบค  
ลุงแก โคตรอคติ ลองอ่านประวิติแกดู bias จัดๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel