ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ⭐️⭐️
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 14346
โพสเมื่อ: Wed Jun 29, 2022 21:41
[RE]CFC มาเดาสไตล์และตัวทำประตูฤดูกาลหน้ากัน
เห็นคลิปราฟินญ่าผมว่าแจ่มเลยนะ ทรงแบบดิอาสของลิเวอร์พูลอะ เลี้ยงจี้กินตัวได้ มีโอกาสจบก็ทำได้โอเคในระดับนึง ที่พ่วงมาคือการสร้างโอกาสให้เพื่อนจากทั้งการจ่ายจากโอเพ่นเพลย์/เซ็ตพีช อารมณ์เหมือนได้ซีเยคเวอร์ชั่นอัพเกรดที่ไวและคล่องกว่าแล้วยังเลี้ยงกินตัวได้อีก ยิ่งรู้ว่าค่าเหนื่อยถูกแบบนี่ยิ่งใจชื้นเลย

ส่วนสเตอร์ลิ่งเดาไม่ออกเหมือนกันว่าจะเป็นไง คงหมูหกบ่อยเหมือนแวร์เนอร์แหละ แต่ที่เพิ่มมาคือการเลี้ยงกินตัวและก็การหาโอกาสให้ตัวเองมั้ง อีกอย่างถ้าเล่นริมเส้นก็ได้เล่นกับเพื่อนร่วมชาติทั้งคู่ไม่ว่าจะฝั่งซ้าย-ขวา น่าจะปรับตัวเข้าหากันได้ไวอยู่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 25 Dec 2020
ตอบ: 6911
โพสเมื่อ: Wed Jun 29, 2022 21:53
ถูกแบนแล้ว
[RE: CFC มาเดาสไตล์และตัวทำประตูฤดูกาลหน้ากัน]
♚TROPHY HOARDER♚ พิมพ์ว่า:
ผมว่าเน้นบุกทางริมเส้น ปีกถ้าได้ริ่ง,ราฟินญ่ามาน่าจะสไตล์ตัดเข้าในทั้งคู่ แล้วให้วิงแบคโอเวอร์แลปเพื่อเป็นอีกออปชั่นนึง  

คิดว่าใครเป็นดาวซัลโวของทีมปีนี้ครับมายเฟรนด์

ให้ผมเดานะ ผมว่าริ่งน่าจะยิงเยอะสุด
1
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: ᕦʕ •ᴥ•ʔᕤ
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 5579
โพสเมื่อ: Wed Jun 29, 2022 21:58
[RE: CFC มาเดาสไตล์และตัวทำประตูฤดูกาลหน้ากัน]
HakimBlueWizard พิมพ์ว่า:
♚TROPHY HOARDER♚ พิมพ์ว่า:
ผมว่าเน้นบุกทางริมเส้น ปีกถ้าได้ริ่ง,ราฟินญ่ามาน่าจะสไตล์ตัดเข้าในทั้งคู่ แล้วให้วิงแบคโอเวอร์แลปเพื่อเป็นอีกออปชั่นนึง  

คิดว่าใครเป็นดาวซัลโวของทีมปีนี้ครับมายเฟรนด์

ให้ผมเดานะ ผมว่าริ่งน่าจะยิงเยอะสุด  

งั้นขอเดาว่าฮาแวตเป็นดาวซัลโวของเราปีหน้าครับ มีความรู้สึกว่าน้องมันจะได้ลูกซ้ำจากที่ปีกเรายิง 55555
0
0
เตาปิ้งใหม่ผมเองครับ
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel