ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status: NoGodNoKingOnlyHuman
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 17840
โพสเมื่อ: Wed May 18, 2022 13:44
[RE: RO GGT เค้าหาตังกันยังไง?]
ผมขอถามเพื่อน ๆ ในนี้เลยนะครับ ถ้าเราลงร้อยชั้น ถ้าเล่นแค่ตัวแจก ของแจก จะเอาอาชีพอะไรลงไปบ้างครับ คิดไว้ว่าเล่น 3 จอพอมั้ย

ตัวแทงค์
ตัวทำดาเมจ
ตัวซัพ

หรือตำแหน่งอื่น ๆ แนะนำเพิ่มมาได้ครับ เผื่อชวนเพื่อน ๆ มาเล่นด้วย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งบุนเดสลีกา
Status: NG+LG=Oasis
เข้าร่วม: 17 Jan 2010
ตอบ: 4928
โพสเมื่อ: Wed May 18, 2022 13:51
[RE: RO GGT เค้าหาตังกันยังไง?]
กิฟเนีย ชม ละ 500-1.6m แรกๆผมก็ซื้อมาซื้อของใส่ตัวพอมีของก็ไม่ได้ซื้อละครับทำรองเท้าเทมขายบ้าง แลกน้ำันมาแลกแผ่น 202 ขาย oca mca ม้าขาว ลงดันอื่นๆหาของแรร์ๆมาขายอยู่ตัวละครับ ก่อนหน้าดันอิรูชั่นได้มา 70-80m ฟินเลย
0
0
339
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 8289
โพสเมื่อ: Wed May 18, 2022 13:56
ถ้าจะเริ่ม gx จาก 0 นี่จะเหนื่อยไหมครับ

หรือควรจะเริ่มต้นด้วยอะไรก่อน ถ้าใช้ทุนไม่เยอะ
0
0

นักบอลถ้วย ก.
Status:
ตอบ: 7352
โพสเมื่อ: Wed May 18, 2022 14:18
[RE]RO GGT เค้าหาตังกันยังไง?
ฟาร์มการ์ดบอสฮะ ล่่สุดได้แมงทองมาขายไป 35k ได้ของเต็มตัวเลย 555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0
OTW
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 03 Feb 2010
ตอบ: 6128
โพสเมื่อ: Wed May 18, 2022 15:18
เล่นแต่ในส่วนของวอร์มา 2 ปี
ไม่ฟาร์มไม่อะไรทั้งนั้น
เพราะงั้น m ขายได้อยู่แล้วครับ ผมว่ามีคนแบบผมเยอะอ่ะ

ส่วนฟาร์มอะไร เห็นเยอะๆ แบบกดเงินสดก็มอสโคเวีย กิฟเฟนเนีย
อันนี้ผมว่าเข้าใจง่ายสุด แต่กำแพงมันต่ำก็ต้องแย่งกันหน่อยในบางเวลา

ละก็พวกล่าของแรร์เควสแรร์ ตามแพท พวกชุดเสื้อที่ต้องสะสมของเควส
ผมว่าอันนี้ก็ดี ชิวกว่า ขึ้นอยู่กับวินัยตัวเอง อย่างพวกเสื้อ Rof Rov Con อาวุธ Illusion ทั้งหลาย

ล่าบอสดัน อันนี้ลุ้น jackpot ดันง่ายๆ ก็ Central Lab / 100 / GMT
ลงไปยิงบอสลุ้นเอาเลย ไม่ต้องมีเควสไร

พวกนี้ใช้เวลากับแรง ไม่มีความเสี่ยงเท่าไหร่

ถ้าชอบเก็ง ชอบลงทุนก็ไปรับm ทำโปร ซื้อของแคชมาขาย ซื้อมาขายไปในพรอน
แต่ตรงนี้ต้องตามกระแสเกมส์น่ะครับ
แก้ไขล่าสุดโดย BAGGIOth เมื่อ Wed May 18, 2022 15:19, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
"This is Bussiness"
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: I'm RedDevil and Romanista
เข้าร่วม: 22 May 2010
ตอบ: 1465
โพสเมื่อ: Wed May 18, 2022 15:32
สอบถามในนี้เลยละกันครับ

ว่าจะเริ่มเล่นหลังวันที่ 26 นี้ครับ เล่นใหม่เลย ไม่ได้เล่นมาหลายปีแล้ว พอจะไหวมั้ยครับ

พอดีไปลงทะเบียนเซิฟเคออสมาละ ว่าจะเล่น RK ละลงทุนซื้อตังซัก 10-20 m พอจะเล่นได้มั้ยครับ

อยากหาอะไรฆ่าเวลาเล่นหลังเลิกงานเหมือนกัน
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
ตอบ: 7352
โพสเมื่อ: Wed May 18, 2022 15:54
[RE]RO GGT เค้าหาตังกันยังไง?
Deimos พิมพ์ว่า:

ว่าจะเริ่มเล่นหลังวันที่ 26 นี้ครับ เล่นใหม่เลย ไม่ได้เล่นมาหลายปีแล้ว พอจะไหวมั้ยครับ

พอดีไปลงทะเบียนเซิฟเคออสมาละ ว่าจะเล่น RK ละลงทุนซื้อตังซัก 10-20 m พอจะเล่นได้มั้ยครับ

อยากหาอะไรฆ่าเวลาเล่นหลังเลิกงานเหมือนกัน  
สายอะไรครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
OTW
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 10 Oct 2010
ตอบ: 3506
โพสเมื่อ: Wed May 18, 2022 17:27
เรื่องหาเงินเกมนี้ถ้าเป็นเงินmยังไงก็กิฟเนีย มอส ชม.นึง1-3mแล้วแต่ความสามรถ

ถัดมาก็พวกของตามแพทที่คนยังใช้เช่นตอนนี้มีหินillusionกับพวกเหรียญ16.1-16.2มาทำเสื้อขาย

พวกของดันบางอย่างยังพอขายได้เช่นหินแดง หินฟ้าจากOGHแต่อาจจะไม่แพงมาแค่พอได้ค่ายานิดหน่อย

เกมมันเล่นแบบไม่ลงทุนได้แต่คนจะอดทนไหมบางคนพอให้ไปฟาร์มเงินก็ไม่เอาละ พอให้วนดันหาของก็บอกเบื่อแต่อยากจะเก่ง อยากจะดาเมจแรง อยากจะเวลไวแบบคนอื่น ไม่เข้าใจเหมือนกัน
0
0

นักเตะอบจ.
Status:
โพสเมื่อ: Wed May 18, 2022 17:28
DemosCratosxChelsea พิมพ์ว่า:
ผมขอถามเพื่อน ๆ ในนี้เลยนะครับ ถ้าเราลงร้อยชั้น ถ้าเล่นแค่ตัวแจก ของแจก จะเอาอาชีพอะไรลงไปบ้างครับ คิดไว้ว่าเล่น 3 จอพอมั้ย

ตัวแทงค์
ตัวทำดาเมจ
ตัวซัพ

หรือตำแหน่งอื่น ๆ แนะนำเพิ่มมาได้ครับ เผื่อชวนเพื่อน ๆ มาเล่นด้วย  

โดยปกติทุกดันตอนนี้คือการโซโล่ครับ เต็มที่ก็มีพระซัพอีกตัวไว้ ถ้าไม่มีเพื่อนแล้วจะไปเป็นตี้นี่น่าจะหายากหน่อย ถ้าจะเอาตามตำแหน่งก็หาตัวแทงค์เป็นชูร่า1ตัวพอครับแค่นี้ก็สบายละ
1
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status: NoGodNoKingOnlyHuman
ตอบ: 17840
โพสเมื่อ: Wed May 18, 2022 17:31
Iiikung1 พิมพ์ว่า:

ตัวแทงค์
ตัวทำดาเมจ
ตัวซัพ

โดยปกติทุกดันตอนนี้คือการโซโล่ครับ เต็มที่ก็มีพระซัพอีกตัวไว้ ถ้าไม่มีเพื่อนแล้วจะไปเป็นตี้นี่น่าจะหายากหน่อย ถ้าจะเอาตามตำแหน่งก็หาตัวแทงค์เป็นชูร่า1ตัวพอครับแค่นี้ก็สบายละ  

ขอบคุณมากครับท่าน ผมรู้สึกสเตปผมง่อยมากเลย แค่เดินในดันตีมอน โดนรุมตาย หาย 5% สงสัยต้องใช้เวลากับเกมมากกว่านี้หน่อย
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: I'm RedDevil and Romanista
เข้าร่วม: 22 May 2010
ตอบ: 1465
โพสเมื่อ: Wed May 18, 2022 17:36
AZzuriSB พิมพ์ว่า:
Deimos พิมพ์ว่า:

สายอะไรครับ  

สายเอจิ ตีไว ตีคริ ผสม ib ครับ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
โพสเมื่อ: Wed May 18, 2022 17:37
Iiikung1 พิมพ์ว่า:

ตัวแทงค์
ตัวทำดาเมจ
ตัวซัพ

ขอบคุณมากครับท่าน ผมรู้สึกสเตปผมง่อยมากเลย แค่เดินในดันตีมอน โดนรุมตาย หาย 5% สงสัยต้องใช้เวลากับเกมมากกว่านี้หน่อย  

อยู่ที่อาชีพกับดาเมจด้วยครับ บางอาชีพต้องวิ่งไปกลางวงก็สุ่มเสี่ยงหน่อย บางอาชีพอย่างเรนไม่ต้องเข้าไปก็ง่าย เน้นเรียนรู้ด้วยร่างกายกับใบเด้งไวสุดครับ
2
0

นักเตะอบจ.
Status:
ตอบ: 1437
โพสเมื่อ: Wed May 18, 2022 22:03
RO GGT เค้าหาตังกันยังไง?
แนะนำคนในนี้เลยนะครับ บางคนอ่านอยากได้ข้อมูลเพิ่มเติม ลองเซิร์ทหากลุ่มเฟสบุ้คของแต่ละอาชีพครับ

เช่น ro ggt ranger talk หรือ ro ggt rune knight talk

เข้าไปถามข้อมูลจะได้ละเอียดกว่าในนี้เยอะมาก ให้เป็นอีกทางเลือกในการตัดสินใจ แถมยังหาเพื่อนเล่นได้ด้วย

ปล. มาช่วยสร้างสังคมดีๆในเกมกัยครับ

ปล2. ขายของระวังโดนโกง อ่านปักหมุดโพสกลุ่มของขายเยอะๆครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
3
0
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2010
ตอบ: 3528
โพสเมื่อ: Thu May 19, 2022 07:55
Duckhunt พิมพ์ว่า:
ตอนเล่นอยู่รับของมาขายหรือตีบวกหาเงิน m เอา
ปล.ง่ายสุดน่าจะบอท เพื่อนมันบอทตั้งแต่วันแรกที่เปิดเซิพจนวันนี้ได้ไปหลายละ  

แนะนำบอทหน่อยครับ
0
0
339
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 8289
โพสเมื่อ: Thu May 19, 2022 11:11
ขอคำแนะนำ GX หน่อยครับ เริ่มยังไงดี
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel