ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status: พร้อมไฟท์
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 Oct 2008
ตอบ: 6924
โพสเมื่อ: Tue Jan 18, 2022 17:09
[RE: (รบกวนWM) งงเลยอยู่ดีๆก็มีคนบอกผมเล่น 2 ไอดี]
ดอกไม้_รีเทิร์น พิมพ์ว่า:
SPuRsKiDzZ พิมพ์ว่า:
แบบนี้เค้าก็ไม่กล้าออนแล้วสิ อุตส่าห์มีเด็กข้างไข่ โถ่ววว เพิ่มให้อีกอย่างไอดีนี้ตอนสมัคร เข้าไปบวกโดริโทสก่อนใครเลยนะ แถมชอบเกรียนใส่แมนยูแล้วมาเกรียนใส่ไก่ จะทำอยู่สองเหตุการณ์แบบนี้เป็นหลัก  

จะพูดเฉี่ยวไปเฉี่ยวมาทำไมเนี่ย...ถ้ามั่นใจขนาดนั้นก็บอกมาเลยสิว่าใคร
มาพูดลอยๆให้คนอื่นเดาไปเรื่อย แล้วมันก็ไปกระทบคนที่เขาไม่รู้เรื่องอีก เห่ออ...

จะต้องเปลี่ยนทั้งประโยคอีกกี่รอบ แก้คำผิดพอเข้าใจ แต่ก็จะตอบให้ ถึงกระทบก็ไม่แคร์นะ ต่อให้ไม่ใช่ก็ไม่แคร์นะ ถึงจะมั่นใจแต่ก็ไม่ร้อยเปอร์ไม่ได้ทะเล่อทะล่าพออกตัวให้เดือดร้อนตัวเองและอีกอย่างหลายคนก็มองไปทิศทางเดียวกัน แต่ต่อให้จะไม่ใช่ ผมก็ไม่แคร์ยืนยันคำเดิม เพราะในอดีตผมก็เคยโดนยูสนี่ใส่ไข่ให้คนเข้าใจผิด สร้างเรื่องว่าผมเป็นคนไปหาเรื่องโควตด่าเค้าก่อน อาศัยว่าพวกเยอะปั้นน้ำเป็นตัวทำตัวเป็นนางเอก แต่ปัจจุบันนี่ทองลอกหมดตัวแล้ว แค่สมมุติฐาน เก่งตั้งคำถามตอบคำถามบ้างเถอะ กี่กระทู้แล้ว กระทู้เก่าไปตอบรึยัง จะทำตัวแบบนี้ไปจนถึงเมื่อไหร่ ทุกกระทู้เลยรึไง  

จะไม่แคร์ได้ไง..ในเมื่อคุณเปิดประเด็นนี้มา แล้วมีคนได้รับผลกระทบ อย่าง จขกท. นี้ไง
สุดท้ายทั้ง จขกท. ทั้งคนที่วิเคราะห์ที่ จขกท. พูดถึงก็ต้องคลางแคลงใจกันโดยใช้เหตุ
ผมว่าคุณแจ้ง WM โดยตรงเลยดีกว่า ถ้ารู้สึกว่ายูสตัวเองได้รับผลกระทบ
อย่ามาเปิดประเด็นให้คนอื่นทะเลาะกันแบบนี้ โดยที่สุดท้ายแล้วตัวเองบอกว่าก็ยังไม่ร้อยเปอร์เซ็นต์  
ใครทะเลาะกันหรอครับ ถ้าคุณคิดว่ามันเสียหายอยากทำเป็นพระเอกก็ทำเองสิครับ เก่งเข้าไปยุ่งเรื่องคนอื่นก็ทำเลยครับ ผมเห็นมีแต่คุณที่ดิ้นทะเลาะกับคนอื่นอยู่ ถ้ากระทบใครแล้วเค้าไม่ใช่จะต้องกลัวอะไรละครับ เค้าก็เรียกร้องความยุติธรรมให้ตัวเอง แล้ว จขกท เค้ากับผมทะเลาะกันไหม ก็ไม่ อ่านก่อน ก็ไม่เคยอ่านมัวแต่ตั้งคำถามที่ตัวเองอยากให้คนอื่นตอบ พอถามตัวเองตอบไม่ได้สักเรื่องไม่มีสิทธิ์ไปบอกให้ใครทำอะไรหรอกครับ เอาเรื่องตัวเองให้รอดก่อน ทำตัวเป็นคนดีอย่างที่อยากให้คนอื่นเป็นได้รึยัง แล้วเค้าก็แจ้งไปแล้วให้ตรวจสอบ เพื่อคุณไม่อ่าน ผมไม่จำเป็นต้องทำ ผมไม่ได้แคร์ ไม่ได้กระทบอะไรผมขนาดที่ผมต้องหวั่นใจ ผมพิมพ์ชัดเจนว่าผมไม่ได้เกลียด ถ้าเค้าเข้ามาทำให้ผมรู้สึกเสียหายหรือทุกข์ร้อนหรือทุกข์ใจหรือเล่นบอร์ดไม่มีความสุข หรือล้ำเส้นความเป็๋นส่วนตัวผม นั่นเป็นหน้าที่ของผมเอง ไม่ใช่ให้คุณมาทำเป็นพระเอกรู้สึกแทนผม ไม่ใช่คุณอย่าพยายามสำคัญตัวเองผิด อีกอย่างถามตัวเองก่อนดีพอจะสอนคนอื่นหรือยัง กลับไปดูพฤติกรรมตัวเองก่อน บอกกี่กระทู้แล้วแล้วก็หนีหายไปทุกกระทู้ พอถามคำถาม ตัวเองทำได้ดีพอที่จะสอนคนอื่นหรือยังครับ คุณดอกไม้ ผมถามหน่อย แล้วตอบคำถามผมด้วย ถ้าไม่ตอบผมจะไม่คุยด้วยแล้ว  

ผมไม่ได้สอนใคร..คุณก็คิดมากไปเองหรือป่าวว่าผมมาสอนคุณ ผมแค่แนะนำเฉยๆคุณจะทำหรือไม่ทำ
ผมจะไปว่าอะไรได้ล่ะจริงมั้ย  
แนะนำ? งั้นผมุถามต่อ พฤติกรรมของคุณดีพอที่จะแนะนำให้คนอื่นทำตามสิ่งที่คุณพูดได้หรอครับ ขนาดคุณเองยังไม่เคยทำ มันไม่แปลกๆไปหน่อยหรอครับที่ผมจะไปเชื่อคนที่ไม่เคยทำ แต่มาแนะนำให้คนอื่นทำ คนที่จะแนะนำคนอื่นได้ ตัวเองต้องทำแบบเป็นแบบอย่างก่อน มันจะได้มีเครดิต  

ผมไม่ได้พิมพ์ให้เชื่อ ผมพิมพ์ให้คิด แล้วผมเคยไปทำอะไรคุณไว้หรอครับ ผมว่าผมไม่เคยไปทำอะไรให้แฟนไก่เลยนะ
ผมมีประเด็นก็เฉพาะกับแฟนแมนยูฯเท่านั้น กับคนอื่นผมก็ไม่เคยมีปัญหาอะไร ทำไมหรอครับกับอีแค่เรื่องแซวกันเรื่องฟุตบอล
ก็ไม่สามารถแนะนำอะไรให้กับสมาชิกท่านอื่นได้เลยงั้นหรอ โห...ใจร้ายจัง  
ทำไมจะแนะนำไม่ได้ครับ ผมก็พิมพ์ชัดเจน แนะนำได้แต่ผมไม่เชื่อก็คุณเครดิตไม่พอ ยังไม่เก็ทอีกหรอครับ? พฤติกรรมของคุณทำให้ผมเชื่อไม่ลงก็แค่นั้น ขอคืนคำพูดให้ ผมก็พิมพ์ให้คิด คุณจะแนะนำอะไรใครก็ได้ แต่พฤติกรรมตัวเองดีพอจะแนะนำคนอื่นรึป่าวอีกเรื่อง เค้าจะเชื่อมั้ยอีกเรื่อง ส่วนเรื่องนี้ คือผมไม่เชื่อ จบป่ะครับ มีอะไรอีกไหม และมันก็ไม่เกี่ยวกับใจดีหรือใจร้ายมันเกี่ยวกับเครดิตตัวคุณล้วนๆ ไม่ต้อง้ทาวความเหตุผลแปลกๆขึ้นมาเหมือนกระทู้ก่อนๆ
แก้ไขล่าสุดโดย SPuRsKiDzZ เมื่อ Tue Jan 18, 2022 17:10, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Dec 2021
ตอบ: 558
โพสเมื่อ: Tue Jan 18, 2022 17:19
ถูกแบนแล้ว
[RE](รบกวนWM) งงเลยอยู่ดีๆก็มีคนบอกผมเล่น 2 ไอดี
คนมีประวัติมันก็จะร้อนๆหน่อยใช่ไหมล่ะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 25 Oct 2021
ตอบ: 4194
โพสเมื่อ: Tue Jan 18, 2022 17:22
ถูกแบนแล้ว
[RE: (รบกวนWM) งงเลยอยู่ดีๆก็มีคนบอกผมเล่น 2 ไอดี]
Deassis พิมพ์ว่า:
คนมีประวัติมันก็จะร้อนๆหน่อยใช่ไหมล่ะ  

ถ้าประวัติผมไม่มีนะครับ แต่ท่านอื่นๆก็ไม่แน่ใจครับ แต่ที่ผมมาตั้งก็เพราะมีท่านอื่นพูดถึงผมก่อนครับ
0
0
แข้งลีกเอิง
Status: Life is suck
เข้าร่วม: 27 Sep 2006
ตอบ: 11159
โพสเมื่อ: Tue Jan 18, 2022 17:32
ตีกับแฟนไก่ ไล่แซะแมนยู จะมีสักกี่คนเองครับ
2
0
Manchester United Fans
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2006
ตอบ: 20159
โพสเมื่อ: Tue Jan 18, 2022 17:33
ทำไมไล่อ่านดูแล้ว รู้สึกเหมือนเจอคนหัวแข็งไรแนวนั้นเลยอ่ะ

แต่ก็ไม่ว่ากันนะ สไตล์ใครสไตล์มัน เน้นตามไม่เน้นแจม
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 21 Jun 2021
ตอบ: 585
โพสเมื่อ: Tue Jan 18, 2022 17:40
ผมไม่รู้จักใครในนี้เลยนะ แต่อ่านแล้วงงตรรกะบางเม้นที่บอกว่า "ถ้าไม่ได้ทำจะเดือดร้อนอะไร"
ก็เดือดร้อนเพราะอาจจะมีบางคนเข้าใจผิดว่าเป็นตัวเองไง ทำให้เสียชื่อเสียง
ถึงต้องรีบออกมาตั้งกระทู้ชี้แจงความบริสุทธิ์ก่อน

เหมือนบอก "ไม่ได้ทำผิดจะกลัวอะไร" << ก็กลัวโดนยัดข้อหาไง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: ❤️HAERIN❤️
เข้าร่วม: 21 Dec 2014
ตอบ: 12788
โพสเมื่อ: Tue Jan 18, 2022 17:52
[RE](รบกวนWM) งงเลยอยู่ดีๆก็มีคนบอกผมเล่น 2 ไอดี
เริ่มอยากรู้จิงๆละ WM ชี้แจงหน่อยสิ ว่าสรุปมัน 2 ไอดีกับใคร หรือ ไอดีเดียวนั่นแหละ

0
0
ARS x BVB x MTUTD x CELTICS x PATRIOTS

"ONCE A GOONER ALWAYS A GOONER"
"DO YOUR JOB"
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2010
ตอบ: 68853
โพสเมื่อ: Tue Jan 18, 2022 17:56
ว่าแต่วันนี้ spursold หายไปไหนครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Tue Jan 18, 2022 17:57
ถูกแบนแล้ว
Allez Les Bleus พิมพ์ว่า:
ว่าแต่วันนี้ spursold หายไปไหนครับ  

อันนี้ผมไม่รู้ครับ แต่ที่รู้คือผมไม่ได้เล่นแน่ๆครับ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2010
ตอบ: 68853
โพสเมื่อ: Tue Jan 18, 2022 18:03
KaoNeow_NBPLUS พิมพ์ว่า:

อันนี้ผมไม่รู้ครับ แต่ที่รู้คือผมไม่ได้เล่นแน่ๆครับ  

ไม่ใช่ก็ไม่ใช่ครับ ส่วนใครที่ทำอยู่ก็เลิกซะนะ มันทุเรศ
3
0
ผู้จัดการทีมชั่วคราว
Status: ʕ•ᴥ•ʔノLFC.
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 52600
โพสเมื่อ: Tue Jan 18, 2022 18:04
ไม่ใช่ผมนะครับ

0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Dec 2021
ตอบ: 558
โพสเมื่อ: Tue Jan 18, 2022 18:06
ถูกแบนแล้ว

ถ้าประวัติผมไม่มีนะครับ แต่ท่านอื่นๆก็ไม่แน่ใจครับ แต่ที่ผมมาตั้งก็เพราะมีท่านอื่นพูดถึงผมก่อนครับ  

นายเคยเล่นยูส Dakota รึเปล่าครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Tue Jan 18, 2022 18:06
ถูกแบนแล้ว

ไม่ใช่ก็ไม่ใช่ครับ ส่วนใครที่ทำอยู่ก็เลิกซะนะ มันทุเรศ  

คราวหลังก่อนจะว่าอะไรผมทำพี่ต้องมั่นใจก่อนนะครับ เพราะผมก็เสียความรู้สึกเหมือนกันครับ และมันก็แย่มากกับการกล่าวหาผู้อื่นครับ // ครั้งนี้ก็ไม่เป็นไรครับแล้วไปแล้วไปครับ
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Tue Jan 18, 2022 18:07
ถูกแบนแล้ว

นายเคยเล่นยูส Dakota รึเปล่าครับ  

ใช่ครับ 555 แต่ผมอธิบายไปหมดแล้วนะว่าเล่นยังไงบ้างแถมตั้งมาบอกด้วยว่า OLd Id มีอะไรบ้างครับ 55 แถมไอดีนั้นไม่ได้ทำใครเสียหายด้วยครับ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: TwentyFiveTwenty One Forever
เข้าร่วม: 24 Feb 2011
ตอบ: 16208
โพสเมื่อ: Tue Jan 18, 2022 18:47
ให้ WM เช็ค IP เลย

เจตนามันก็ชัดเจนว่าตั้งใจจะเลียนแบบชื่อยูสสมาชิกแล้วเอามาปั่น

0
0

TwentyFiveTwentyOne
Forever :)
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel