ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 Oct 2013
ตอบ: 6563
โพสเมื่อ: Wed Nov 24, 2021 22:30
[RE]สิงห์ลุ้นหนัก...หวั่น 'ชิลเวลล์' เจ็บ ACL อาจรูดม่านพักจนจบซีซั่น
ใดๆเลยคือสงสารนักเตะ เป็นอีกคนที่ผมชอบ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 2213
โพสเมื่อ: Wed Nov 24, 2021 22:31
[RE: สิงห์ลุ้นหนัก...หวั่น 'ชิลเวลล์' เจ็บ ACL อาจรูดม่านพักจนจบซีซั่น]
ถ้าเจ็บยาวขนาดนี้จริง ดึงเอเมอร์สันกลับได้ไหมหน้าหนาวนี้ไม่ก็หาตัวแทนหน่อย โซ่คนเดียวไม่มีตัวสลับน่าจะช็อค
0
0
"you can change your wife, your politics, your religion, but never, never can you change your favourite football team."

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 15608
โพสเมื่อ: Wed Nov 24, 2021 22:35
[RE: สิงห์ลุ้นหนัก...หวั่น 'ชิลเวลล์' เจ็บ ACL อาจรูดม่านพักจนจบซีซั่น]
ตัวทำแต้มแฟนตาซีผมมมม
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 24 May 2011
ตอบ: 10812
โพสเมื่อ: Wed Nov 24, 2021 22:37
flightkop@hotmail.com พิมพ์ว่า:
2ThunderBird พิมพ์ว่า:
flightkop@hotmail.com พิมพ์ว่า:
ระวัง'หงส์แดงโมเดลนะ!!

กำลังมาดีๆ ละตัวเก่งทยอยเจ็บ

อ่า ไม่น่าเหมือนนะ เชลซีมีตังเยอะอยู่นะ

ฤดูกาลที่ผ่านมา ซื้แต่ ลูกากู ที่แพงก็จริง

แต่ขายแข้งที่ไม่ได้ใช้ แล้วเท่าทุนอะ

แสดงว่ามีงบช๊อปตลาด มค สบายๆ  

หมายถึง พากันเจ็บหนักยกแผง

จนหมดลุ้นแชมป์น่ะ ไม่ใช่เรื่องรวยจน

นั้น ผมหมายถึง เขาต่างจากเราตรงที่
เขาพร้อมเข้าตลาด ม.ค. เพื่อแก้ปัญหาสควอช อะครับ

แต่ หงส์เรา ไม่มีทางทำแบบนั้นแน่นอนอะ
ถ้าหงส์จะเข้าตลาด ม.ค. ก็ต่อเมื่ ตัวที่เล็งมานานพร้อมจะย้ายแล้วเท่านั้น

ไม่มีทางมาแก้ปัญหา สควอช ตอน ม.ค. แบบหน้าสิ่วหน้าขวานแน่

ผมถึงบอกถ้าเชลซีจะมีปัญหาเรื่องตัวเจ็บเยอะ ก็คงไม่เท่าเราอะครับ
มีทั้งดาวรุ่งมีอนาคตปล่อยยืมเต็มไปหมด พร้อมเรียกกลับมาช่วย

เงินก็มีพร้อมใช้แก้ปัญหาเฉพาะหน้า
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 23 Oct 2010
ตอบ: 13802
โพสเมื่อ: Wed Nov 24, 2021 22:40
Genisys พิมพ์ว่า:
Quinine พิมพ์ว่า:
ชีค ก็เคยเจ็บ ส่วนนี้ด้วยใช่รึเปล่า กว่าจะกลับมาได้ ตั้งหลายปี

ชีคเจ็บเอ็นร้อยหวาย (Achilles tendon) ขาดครับ คนละส่วนกับเอ็นไขว้หน้า  

อ่อ ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับท่าน
0
0

นักบอลถ้วย ก.
Status: “That’s alright. Enjoy your slow life, bitch”
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Dec 2009
ตอบ: 3125
ที่อยู่: Sir Matt Busby Way, Manchester, Greater Manchester M16 0RA
โพสเมื่อ: Wed Nov 24, 2021 22:42
[RE]สิงห์ลุ้นหนัก...หวั่น 'ชิลเวลล์' เจ็บ ACL อาจรูดม่านพักจนจบซีซั่น
โดนยังไงครับกับเหตุการณ์บาดเจ็บ ไม่ได้ดูคู่นี้
0
0

+++++++++M A N C H E S T E R U N I T E D+++++++++
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 21 Mar 2021
ตอบ: 877
โพสเมื่อ: Wed Nov 24, 2021 22:48
ถูกแบนแล้ว
สิงห์ลุ้นหนัก...หวั่น 'ชิลเวลล์' เจ็บ ACL อาจรูดม่านพักจนจบซีซั่น

อ่า ไม่น่าเหมือนนะ เชลซีมีตังเยอะอยู่นะ

ฤดูกาลที่ผ่านมา ซื้แต่ ลูกากู ที่แพงก็จริง

แต่ขายแข้งที่ไม่ได้ใช้ แล้วเท่าทุนอะ

จนหมดลุ้นแชมป์น่ะ ไม่ใช่เรื่องรวยจน

ต้องการอะไรหรอครับดูเป็นห่วงเชลซีนะครับ ผมว่าทรัพยากรเชลซีมีพอทดแทนได้นะ ก่อนชีเวลจะฟอร์มดีอลอนโซ่ก็ฟอร์มดีมาก่อน ไหนจะอัสปิที่โยกไปฝั่งซ้ายก็เล่นดีมาตลอด ช่วงกองหน้าเจ็บไปหายหมดเชลซีก็ผ่านมาได้นะครับผมไม่ได้จะดูถูกลิเวอร์พูลนะแต่ทรัพยากรทีมเชลซีดูดีกว่าครับดูคุณเป็นห่วงเชลซีนะครับ เป็นห่วงหงส์คุณดีกว่าครับ แอฟฟริกันเนชั่นคัพตัวหลักๆหายไปกันกี่คนละสำรองก็ทดแทนไม่ค่อยจะได้ เกิดชีวเวลเจ็บหนักจริงผมว่าบอร์ดเชลซีคงทุ่มซื้อคนอื่นมาทดแทนช่วงเปิดตลาดมกราเองแหละครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย Calpint เมื่อ Wed Nov 24, 2021 22:53, ทั้งหมด 3 ครั้ง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: WilZaCar
เข้าร่วม: 16 Aug 2009
ตอบ: 28
โพสเมื่อ: Wed Nov 24, 2021 22:52
เดี๋ยวกลายเป็น มารกอส อลอนโช ได้ติดทีมชาติสเปนไปบอลโลกแทน
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 09 Oct 2010
ตอบ: 14105
โพสเมื่อ: Wed Nov 24, 2021 22:52
ฟอร์มกำลังมา ซวยแท้

โซ่ก็ไม่แย่หรอกแต่ถ้าพูดถึงความแน่นอนแล้วชิลลี่แน่นอนกว่าจริงๆ

แต่ยังไงดูทรงแล้วหน้าหนาวต้องเข้าตลาดไปหาแบ็คซ้ายมาเพิ่มอยู่ดี
แก้ไขล่าสุดโดย coldrain เมื่อ Wed Nov 24, 2021 22:52, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Status: ♚⇝♥⇜♚
เข้าร่วม: 21 Jun 2010
ตอบ: 386
โพสเมื่อ: Wed Nov 24, 2021 22:53

ชิลลี่ฟอร์มกำลังดีเลย ขอให้ฟื้นตัวหายไวๆ​นะ
0
0

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 4287
โพสเมื่อ: Wed Nov 24, 2021 22:57
สิงห์ลุ้นหนัก...หวั่น 'ชิลเวลล์' เจ็บ ACL อาจรูดม่านพักจนจบซีซั่น
ฟอร์มกำลังมาเลย ขอให้ตรวจซ้ำละเอียดๆไม่ใช่ acl ละกันนะ สาธุ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย jezmare เมื่อ Wed Nov 24, 2021 22:57, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 13 Dec 2009
ตอบ: 1720
โพสเมื่อ: Wed Nov 24, 2021 23:06
Genisys พิมพ์ว่า:
Quinine พิมพ์ว่า:
ชีค ก็เคยเจ็บ ส่วนนี้ด้วยใช่รึเปล่า กว่าจะกลับมาได้ ตั้งหลายปี

ชีคเจ็บเอ็นร้อยหวาย (Achilles tendon) ขาดครับ คนละส่วนกับเอ็นไขว้หน้า  

ผมเจ็บเอ็นร้อยหวายมา 9 เดือนแล้วยังไม่โอเลย
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: ಥ_ಥ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8750
โพสเมื่อ: Wed Nov 24, 2021 23:07
ไม่เอาน่า
0
0
CGM48
••••••••••••••••••••••••••

Status:
เข้าร่วม: 08 Jan 2009
ตอบ: 2524
โพสเมื่อ: Wed Nov 24, 2021 23:09
เซ็งแทน

กลับมาไวๆพ่อหนุ่ม
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 18 Jul 2007
ตอบ: 2517
โพสเมื่อ: Wed Nov 24, 2021 23:12
Calpint พิมพ์ว่า:

ต้องการอะไรหรอครับดูเป็นห่วงเชลซีนะครับ ผมว่าทรัพยากรเชลซีมีพอทดแทนได้นะ ก่อนชีเวลจะฟอร์มดีอลอนโซ่ก็ฟอร์มดีมาก่อน ไหนจะอัสปิที่โยกไปฝั่งซ้ายก็เล่นดีมาตลอด ช่วงกองหน้าเจ็บไปหายหมดเชลซีก็ผ่านมาได้นะครับผมไม่ได้จะดูถูกลิเวอร์พูลนะแต่ทรัพยากรทีมเชลซีดูดีกว่าครับดูคุณเป็นห่วงเชลซีนะครับ เป็นห่วงหงส์คุณดีกว่าครับ แอฟฟริกันเนชั่นคัพตัวหลักๆหายไปกันกี่คนละสำรองก็ทดแทนไม่ค่อยจะได้ เกิดชีวเวลเจ็บหนักจริงผมว่าบอร์ดเชลซีคงทุ่มซื้อคนอื่นมาทดแทนช่วงเปิดตลาดมกราเองแหละครับ  

บอร์ดมีกฏวิพากวิจารณ์ได้เฉพาะทีมเชียร์

ตั้งแต่เมื่อไหร่เหรอ ทำไมจะวิจารณ์ไม่ได้

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel