ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 85, 86
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 10262
โพสเมื่อ: Sat Oct 16, 2021 22:59
[RE: Live : เลสเตอร์ ซิตี้ vs แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด]
El-NinoHD พิมพ์ว่า:
Ool3z พิมพ์ว่า:
awb คือก่อนยูโร มีเม้นนึงบอกว่า หลังอังกฤษของแมนยู เหมาะสมเป็นตัวจริงทีมชาติอังกฤษทั้งหมด ประมาณนี้มั้ง แผล่บเยอะด้วย  

ก่อนยูโรก็ไม่ผิดนะผมว่า เล่นดีทุกคนจริงๆอะ

แต่เปิดฤดูมา ผมนึกว่าซื้อตัวใหม่แต่ชื่อเดิม กากสัสมากๆ  
ฤดูกาลนี้แย่จริงครับ แต่ฤดูกาลก่อน ผมว่า shaw maguire เหมาะสมกับตัวจริงนะ แต่ awb ผมว่ามันมีคนที่ดีกว่าครับ  

awbนี่ เทรนท์ไงก็ดีกว่าแหละครับ แต่ทุกคนก็ต้องสยบ วอร์คเกอร์ รายนั้นแมงโหดจริง เกมบุกไม่เท่าไหร่ เกมรับแมงโคตรแข็ง ในยูโรนะ แมงแข็งกว่าAWBที่ฟอร์มดีอีก

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 3517
โพสเมื่อ: Sat Oct 16, 2021 23:06
[RE: Live : เลสเตอร์ ซิตี้ vs แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด]
awb คือก่อนยูโร มีเม้นนึงบอกว่า หลังอังกฤษของแมนยู เหมาะสมเป็นตัวจริงทีมชาติอังกฤษทั้งหมด ประมาณนี้มั้ง แผล่บเยอะด้วย  

ก่อนยูโรก็ไม่ผิดนะผมว่า เล่นดีทุกคนจริงๆอะ

แต่เปิดฤดูมา ผมนึกว่าซื้อตัวใหม่แต่ชื่อเดิม กากสัสมากๆ  
ฤดูกาลนี้แย่จริงครับ แต่ฤดูกาลก่อน ผมว่า shaw maguire เหมาะสมกับตัวจริงนะ แต่ awb ผมว่ามันมีคนที่ดีกว่าครับ  

awbนี่ เทรนท์ไงก็ดีกว่าแหละครับ แต่ทุกคนก็ต้องสยบ วอร์คเกอร์ รายนั้นแมงโหดจริง เกมบุกไม่เท่าไหร่ เกมรับแมงโคตรแข็ง ในยูโรนะ แมงแข็งกว่าAWBที่ฟอร์มดีอีก  
จริงครับ วอร์คเกอร์ no.1
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 13 Aug 2009
ตอบ: 24410
โพสเมื่อ: Sun Oct 17, 2021 00:55
...
แก้ไขล่าสุดโดย AbrahamLincoln เมื่อ Sun Oct 17, 2021 00:57, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status: เบื่อ
เข้าร่วม: 16 Jul 2007
ตอบ: 17819
โพสเมื่อ: Mon Oct 18, 2021 11:56
แมนยูแย่จริง
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 85, 86
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel