ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3695
โพสเมื่อ: Thu Jun 10, 2021 16:14
[RE]ดีล ซานโช่ใกล้เเล้ววแมนยู
boy1000 พิมพ์ว่า:
นักข่าวคนนี้ถ้าข่าว ซานโซ่ นี้คือเป็นตัวตลกของแฟนทั้ง 2 ฝั่งเลยน่ะครับ

ช่วงแรกแกอยู่แก๊งเดียวกับ โรมาโน่ และก็ falk ที่ยืนยันย้ายแน่ แล้วก็เปลี่ยนเป็นเกม poker ของดอร์ทมุน ถ้าได้ 120 ล้านขายแน่ อะไรประมาณนี้ ก็เลยโดนแฟนฝั่งเยอรมันเล่นไปเยอะ

ช่วงหลังแกย้ายข้างมาอยู่ฝั่งไม่ย้ายแน่ๆ ดอร์ทมุน ไม่ได้จะเล่นเกม poker แต่จะไม่ขายจริงๆ ก็เลยโดนแฟนฝั่งแมนยูขุดโพสเก่าๆของแกมาถล่มยับอยู่

ส่วนตลาดรอบนี้ มันชัดแหละครับ ว่ายังไง ซานโซ่ ก็ย้าย 95 ล้านยูโรนั้นละ

ส่วน ฮาลัน ก็ชัดว่าไม่ย้ายแน่ๆ

จบแบบนี้แน่นอนครับ ตลาดปิดมาดูกันว่าผมแม่นไหม  

ผมเชื่อท่านมากสุดละ ดูจากตลาดที่แล้วจำได้กระแสแฟนแมนยูมาแรงมากว่า Sancho จะย้าย

มีท่านนี่แหละที่ยืนยันหนักแน่นว่าเลย deadline คือจบ

ถ้า Haaland ไม่ย้ายแบบนี้ เชลซีมีโอกาสได้ Sancho ไหมครับ มีข่าวอัพเดทไหม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้จัดการทีมชุดเยาวชน
Status: Red Devil & Nerazzurri & The Yellow Wall
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 17623
โพสเมื่อ: Thu Jun 10, 2021 16:19
[RE]ดีล ซานโช่ใกล้เเล้ววแมนยู
PBJS พิมพ์ว่า:
DoriTozz พิมพ์ว่า:
ที่แม่น? เพราะเป็นคน norway ง่ายๆ ก็คือเค้ามีวงในโชลชา
โซลชาเคลื่อนไหวอะไร ก็ได้ข่าวตลอด
ดังนั้น ถ้าเปลี่ยนผจก ทีม ก็เตรียมลด tier ได้
เรื่องดีลซานโช่
ส่วนตัวผมว่าหลังยูโรแหล่ะ ไม่ก็หลังอังกฤษตกรอบ
มันไม่สมเหตุผลน่ะครับ อังกฤษกะลังจะแข่งนัดแรกไม่กี่วันนี้แล้ว
แล้วเรื่องตรวจร่างกายจะเอาไง น้าประตูใต้จะยอมให้ออกจากแคมป์มาตรวจเหรอ
แล้วเรื่องสมาธินักเตะอีกล่ะ
มองในมุมนักเตะทีมชาติที่กะลังจะแข่งทัวร์นาเมนท์สำคัญ
ผมไม่เห็นความสมเหตุสมผลเลย ที่ดีลจะเสร็จในเร็วๆ นี้
มันกวนสมาธินักเตะเกินไป  

ผมว่าดีลไม่เสร็จมันไม่รบกวนสมาธินักเตะมากกว่าเหรอครับ ดีลจบย้ายแน่นอนไรงี้ ไม่มีอะไรมาออกข่าวให้กระทบ เล่นแบบไม่กังวลอะไรแล้ว คือย้ายชัวร์ เพราะตามข่าวนักเตะก็อยากย้ายด้วยอยู่แล้ว อยากกลับอังกฤษนี่  

ก็ถูกของคุณครับ ผมเลยเชื่อข่าว? ที่ว่าตัวนักเตะอยากให้จบก่อนเริ่มยูโร
แต่มาตอนนี้ มันใกล้นัดแรกเกินไป
ณ วันนี้ มันต้องโฟกัสไปที่นักเตะโครเอเชียมากกว่า
ถ้าเลื่อนไปหลังยูโร น่าจะดีกับตัวนักเตะมากกว่า
งดคิดเรื่องย้ายทีมซักพัก ไม่งั้นทีมชาติพัง ผมคิดงี้นะ  
มันสามารถจบแบบทั้ง 3 ฝ่าย Reach agreement - Done Deal กันไว้ได้ครับ แล้วค่อยมาตรวจร่างกายเซ็นสัญญา เปิดตัวชูเสื้อกันหลังเสร็จภารกิจยูโรอีกที
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 55056
โพสเมื่อ: Thu Jun 10, 2021 16:20
[RE: ดีล ซานโช่ใกล้เเล้ววแมนยู]
luciferzz พิมพ์ว่า:
นักข่าวคนนี้ถ้าข่าว ซานโซ่ นี้คือเป็นตัวตลกของแฟนทั้ง 2 ฝั่งเลยน่ะครับ

ช่วงแรกแกอยู่แก๊งเดียวกับ โรมาโน่ และก็ falk ที่ยืนยันย้ายแน่ แล้วก็เปลี่ยนเป็นเกม poker ของดอร์ทมุน ถ้าได้ 120 ล้านขายแน่ อะไรประมาณนี้ ก็เลยโดนแฟนฝั่งเยอรมันเล่นไปเยอะ

ช่วงหลังแกย้ายข้างมาอยู่ฝั่งไม่ย้ายแน่ๆ ดอร์ทมุน ไม่ได้จะเล่นเกม poker แต่จะไม่ขายจริงๆ ก็เลยโดนแฟนฝั่งแมนยูขุดโพสเก่าๆของแกมาถล่มยับอยู่

ส่วนตลาดรอบนี้ มันชัดแหละครับ ว่ายังไง ซานโซ่ ก็ย้าย 95 ล้านยูโรนั้นละ

ส่วน ฮาลัน ก็ชัดว่าไม่ย้ายแน่ๆ

จบแบบนี้แน่นอนครับ ตลาดปิดมาดูกันว่าผมแม่นไหม  

ผมเชื่อท่านมากสุดละ ดูจากตลาดที่แล้วจำได้กระแสแฟนแมนยูมาแรงมากว่า Sancho จะย้าย

มีท่านนี่แหละที่ยืนยันหนักแน่นว่าเลย deadline คือจบ

ถ้า Haaland ไม่ย้ายแบบนี้ เชลซีมีโอกาสได้ Sancho ไหมครับ มีข่าวอัพเดทไหม  

ยังไม่เห็นข่าว เชลชี กับ ซานโซ่ เลยครับ แต่ส่วนตัวผมว่าเป็นไปได้น่ะ ถ้าแมนยูยังไม่ยอมจ่ายค่าตัวซานโซ่ง่ายๆ แล้ว เชลชี หากองหน้าไม่ได้จริงๆ ก็อาจจะมีโอกาสซื้อ ซานโซ่ แทน ซึ่งถ้าเป็นแบบนี้ ผมก็มั่นใจว่า ซานโซ่ ก็ย้ายเหมือนกัน เพราะครอบครัวแกอยู่ที่ลอนดอน
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: CEO @Manchester United FC
เข้าร่วม: 28 Oct 2007
ตอบ: 7434
โพสเมื่อ: Thu Jun 10, 2021 16:22
[RE: ดีล ซานโช่ใกล้เเล้ววแมนยู]
purena พิมพ์ว่า:
ถ้าโขกดีลซานโช่ได้

ดีลฮาลัน คงไม่โก่งกันมาก

ผมว่าฮาลันนี่รอดูตอนย้ายได้เลย ว่าจะถึง 200 M มั๊ยดีกว่า

ฮาลันด์นี่จ้องกันแทบทุกทีมใหญ่เลยก็ว่าได้ มีหรือจะไม่โก่ง

เผลอๆ โก่งหนักกว่าซานโช่อีก
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 30 Jan 2010
ตอบ: 3636
โพสเมื่อ: Thu Jun 10, 2021 16:23
ทำไมผมว่า ฮาลันด์ เขาไม่ขายอยู่แล้ว ดอทอะ
คือถ้าจะขายข้อเสนอต้องบ้าบอมากๆ คือราคาแพงเว่อร์ๆ ดอทถึงจะผิดคำพูดอะ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 24 Apr 2010
ตอบ: 3544
โพสเมื่อ: Thu Jun 10, 2021 16:26
ผมว่าน่าจะได้ก่อนยูโร แบบตกลงไรกันได้แล้ว ส่วนตรวจร่างกายน่าจะหลังยูโรจบ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 501
โพสเมื่อ: Thu Jun 10, 2021 16:29

ยังไม่เห็นข่าว เชลชี กับ ซานโซ่ เลยครับ แต่ส่วนตัวผมว่าเป็นไปได้น่ะ ถ้าแมนยูยังไม่ยอมจ่ายค่าตัวซานโซ่ง่ายๆ แล้ว เชลชี หากองหน้าไม่ได้จริงๆ ก็อาจจะมีโอกาสซื้อ ซานโซ่ แทน ซึ่งถ้าเป็นแบบนี้ ผมก็มั่นใจว่า ซานโซ่ ก็ย้ายเหมือนกัน เพราะครอบครัวแกอยู่ที่ลอนดอน  

คุณ boy1000 สนใจเชียร์ทีมอื่นนอกจากดอร์ทมุนมั้ยครับ ตอนนี้แทบจะนำเข้าสตาร์จากบุนเดสเป็นหลักแล้ว นักเตะที่เคยอยู่ดอร์ทมุนอย่างพูลิซิส แล้วตอนนี้ยังมีข่าวฮาคิมี่ ฮาแลนด์อีก โค้ชก็อดีดโค้ชดอร์ทมุนอีก 555
เชียร์ดอร์ทมุนต้องมาลุ้นว่าทีมจะขายสตาร์คนไหนไปบ้างในแต่ล่ะปี แต่เชียร์เชลซีไม่ต้องกลัวเสียสตาร์เพราะเป็นทีมใหญ่ไม่มีใครกล้าซื้อ ขายเชลซีเต็มที่เลยตู 55555
แก้ไขล่าสุดโดย tiaria เมื่อ Thu Jun 10, 2021 16:33, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 23174
โพสเมื่อ: Thu Jun 10, 2021 16:44
Spoil

ผมอยากรู้ คือแมนยูกับซานโช่ ใกล้ที่จะอะไรฟระ

1
0
อสอหปรส.

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 55056
โพสเมื่อ: Thu Jun 10, 2021 16:45
tiaria พิมพ์ว่า:

คุณ boy1000 สนใจเชียร์ทีมอื่นนอกจากดอร์ทมุนมั้ยครับ ตอนนี้แทบจะนำเข้าสตาร์จากบุนเดสเป็นหลักแล้ว นักเตะที่เคยอยู่ดอร์ทมุนอย่างพูลิซิส แล้วตอนนี้ยังมีข่าวฮาคิมี่ ฮาแลนด์อีก โค้ชก็อดีดโค้ชดอร์ทมุนอีก 555
เชียร์ดอร์ทมุนต้องมาลุ้นว่าทีมจะขายสตาร์คนไหนไปบ้างในแต่ล่ะปี แต่เชียร์เชลซีไม่ต้องกลัวเสียสตาร์เพราะเป็นทีมใหญ่ไม่มีใครกล้าซื้อ ขายเชลซีเต็มที่เลยตู 55555  

ตั้งแต่ ทูเคิ่ล ไปคุมนี้ผมตามเชียร์ เชลชี อยู่ทุกนัดเลยครับ น่าจะไม่พลาดสักนัดอ่ะ ปกติผมติ่ง ทูเคิ่ล อยู่แล้ว
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: * KingCanto * GodZlatan - KnightRooney
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 12791
โพสเมื่อ: Thu Jun 10, 2021 16:49
อ้างอิงจาก:
Spoil
AlfaZero พิมพ์ว่า:
DoriTozz พิมพ์ว่า:
ที่แม่น? เพราะเป็นคน norway ง่ายๆ ก็คือเค้ามีวงในโชลชา
โซลชาเคลื่อนไหวอะไร ก็ได้ข่าวตลอด
ดังนั้น ถ้าเปลี่ยนผจก ทีม ก็เตรียมลด tier ได้
เรื่องดีลซานโช่
ส่วนตัวผมว่าหลังยูโรแหล่ะ ไม่ก็หลังอังกฤษตกรอบ
มันไม่สมเหตุผลน่ะครับ อังกฤษกะลังจะแข่งนัดแรกไม่กี่วันนี้แล้ว
แล้วเรื่องตรวจร่างกายจะเอาไง น้าประตูใต้จะยอมให้ออกจากแคมป์มาตรวจเหรอ
แล้วเรื่องสมาธินักเตะอีกล่ะ
มองในมุมนักเตะทีมชาติที่กะลังจะแข่งทัวร์นาเมนท์สำคัญ
ผมไม่เห็นความสมเหตุสมผลเลย ที่ดีลจะเสร็จในเร็วๆ นี้
มันกวนสมาธินักเตะเกินไป  

ผมว่าดีลไม่เสร็จมันไม่รบกวนสมาธินักเตะมากกว่าเหรอครับ ดีลจบย้ายแน่นอนไรงี้ ไม่มีอะไรมาออกข่าวให้กระทบ เล่นแบบไม่กังวลอะไรแล้ว คือย้ายชัวร์ เพราะตามข่าวนักเตะก็อยากย้ายด้วยอยู่แล้ว อยากกลับอังกฤษนี่  

ก็ถูกของคุณครับ ผมเลยเชื่อข่าว? ที่ว่าตัวนักเตะอยากให้จบก่อนเริ่มยูโร
แต่มาตอนนี้ มันใกล้นัดแรกเกินไป
ณ วันนี้ มันต้องโฟกัสไปที่นักเตะโครเอเชียมากกว่า
ถ้าเลื่อนไปหลังยูโร น่าจะดีกับตัวนักเตะมากกว่า
งดคิดเรื่องย้ายทีมซักพัก ไม่งั้นทีมชาติพัง ผมคิดงี้นะ  

มันสามารถจบแบบทั้ง 3 ฝ่าย Reach agreement - Done Deal กันไว้ได้ครับ แล้วค่อยมาตรวจร่างกายเซ็นสัญญา เปิดตัวชูเสื้อกันหลังเสร็จภารกิจยูโรอีกที  

อย่างเร็วสุดๆ ก็คงแค่ Done deal อย่างที่ท่านโจ้บอกอะครับ

ถ้าเอาเรื่องการตลาดมาพ่วง แนวโน้มเปิดตััวหลังยูโรแน่นอน

เพราะทีมเรา และ สปอนเซอร์ คงอยากเปิดตัวนักเตะใหม่ กับ เสื้อที่เปลี่ยนสปอนเซอร์ใหม่ อะ

(หลังพวกบิ๊กดีลทีมเรา มักเล่นใหญ่ เปิดตัวแบบสร้างคอนเท็น 5555)

ปล. ไหนๆ ก็ไปดีล ซานโช่ แล้ว

ถ้าผมเป็น แม็ต จั๊ด หรือ เมอร์ทัฟ อยากจะลองเสนอบอร์ดบริหาร

ว่าลองยื่นข้อเสนอดูไหม 200 ล้านปอนด์ (230 ล้านยูโร)
[ ซานโช่ 80 + ฮาลันด์ 120 ]

แบ่งจ่าย 2 ปี ปีละ 100 ล้านปอนด์ เงี้ย

ยื่นแบบวัดใจอะ 5555

แก้ไขล่าสุดโดย T e r n G เมื่อ Thu Jun 10, 2021 16:54, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
#ThankyouSirAlex
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 21 May 2011
ตอบ: 4096
โพสเมื่อ: Thu Jun 10, 2021 17:05
ใกล้ตั้งแต่ปีที่แล้วไม่ใช่เหรอครับ อิอิ
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: หวิ่งๆ หวั่งๆ
เข้าร่วม: 19 Dec 2009
ตอบ: 6397
โพสเมื่อ: Thu Jun 10, 2021 18:12
48 ชม ยัง
0
0

ฝากชองฟังเพลงสบายๆด้วยครับผม https://www.youtube.com/embed/GbPsvOqrT08
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel