ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: YOU MAD???
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Jul 2009
ตอบ: 14456
โพสเมื่อ: Mon May 17, 2021 13:29
[RE: Cryptocurrency วันนี้เป็นไงกันบ้าง แชร์กันครับ]
Petrakov พิมพ์ว่า:
Wade Wilson พิมพ์ว่า:
Petrakov พิมพ์ว่า:
ถ้าจะช้อนตอนนี้แนะนำตัวไหนครับ​ ถือยาว1-2เดือน​ ADA/BNBช่วยแนะนำหน่อยครับ  

ถือยาวได้ 2 ตัว แต่ผมชอบ bnb ผมรอต่ำกว่า 15k อยู่
เดือน กรก มีเผาเหรียญด้วย  

เคครับ​ ผมถือBNB ตอน21.8Kดอยมาตั้งแต่ซื้อของแรงจริง​ ขอบคุณครับเดี่ยวตั้งรับไว้15k  

ตั้งไว้หลายไม้ก็ได้ครับ แนวรับตอนนี้มันอยู่ที่ราวๆ 500 usd
ดาวเตะกัลโช่
Status: • Glorious Purpose •
เข้าร่วม: 26 Jan 2008
ตอบ: 9902
โพสเมื่อ: Mon May 17, 2021 13:32
[RE: Cryptocurrency วันนี้เป็นไงกันบ้าง แชร์กันครับ]
ผมออกจากตลาดมาก่อน ละครับ Cut ทุกตัว
เพราะไม่แน่ใจว่าจะตีกลับตอนไหน ยอมเสียตอนนี้ดีกว่าครับ สำหรับผมนะ

เดี๋ยวค่อยเข้าไปใหม่ ตอนตลาด Bull กลับมา
ตอนนี้วาฬทุบหนักจริงๆ ครับ ระหว่างนี้ศึกษาเหรียญอื่นๆ ไปก่อนก็ได้ครับ ถือว่าได้ทำข้อมูลไปในตัว

แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 9947
โพสเมื่อ: Mon May 17, 2021 13:36
มีสัญาณขึ้นนิดๆแล้วก็อุ่นใจละตอนนี้ เมื่อเช้าลงอย่างเดียวเลย
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3032
โพสเมื่อ: Mon May 17, 2021 13:48
เอากราฟมาวัดไม่ได้เลยตอนนี้ ราคาขึ้นลงตามทวิต โต้กันไปมา
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: I'm Gunner
เข้าร่วม: 03 Oct 2013
ตอบ: 29965
โพสเมื่อ: Mon May 17, 2021 13:49
ปั่นกันให้ลง แล้วเอาเจ้ามาช้อนครับ รู้ไรไม่ารู้งี้ เมื่วานใจเย็นกว่านี้ short มันแน่ๆ
*0**0*
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Aug 2010
ตอบ: 737
โพสเมื่อ: Mon May 17, 2021 13:59
จากสูงสุดคืนสู่สามัญของจริง เคยบอกให้น้องซื้อไว้ตอน 32000 เมื่อต้นปี แต่ช่วงนั้นต้องใช้เงินเลยต้องปิดที่ 44000 แล้วใครจะคิดว่ามันไปถึง 64000 แล้วใครจะคิดว่ามันจะกลับมาที่ 44000 แล้วหลังจากนี้ใครจะรู้ ว่ามันอาจจะกลับไปที่ 28000 อีกก็ได้ คิดว่าทองโหดแล้ว มาเจอ BTC โหดกว่า ไม่ถึง 5 เดือน ขึ้นลง 20000 เหรียญ
JK
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 5394
โพสเมื่อ: Mon May 17, 2021 14:17
Cmaj7 พิมพ์ว่า:
ผมออกจากตลาดมาก่อน ละครับ Cut ทุกตัว
เพราะไม่แน่ใจว่าจะตีกลับตอนไหน ยอมเสียตอนนี้ดีกว่าครับ สำหรับผมนะ

เดี๋ยวค่อยเข้าไปใหม่ ตอนตลาด Bull กลับมา
ตอนนี้วาฬทุบหนักจริงๆ ครับ ระหว่างนี้ศึกษาเหรียญอื่นๆ ไปก่อนก็ได้ครับ ถือว่าได้ทำข้อมูลไปในตัว

ระวังคัทแล้วเด้งนะจุดนี้ หรือว่าท่านคัทมาตั้งแต่บนๆแล้ว
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 5394
โพสเมื่อ: Mon May 17, 2021 14:21
หม่องดูฮีอยู่ทีระเบียง พิมพ์ว่า:

เอา bot trade มาให้ดูละกันครับ กินส่วนต่างเล็กๆ แต่ตอดไปเรื่อยๆ[/img]  

เรื่องบอทต้องดูดีๆนะครับมันจะใช้ได้ดีตอน sideway แต่ถ้ากระชากเมื่อไหร่ยับ เพื่อนผมโดนมาละต้องระวังตรงนี้ด้วย เพราะมันจะถัวให้ตลอด ละถ้าตลาดหมีมาจริงคือแมรงถัวจนดอยยับอะ
ดาวเตะกัลโช่
Status: • Glorious Purpose •
เข้าร่วม: 26 Jan 2008
ตอบ: 9902
โพสเมื่อ: Mon May 17, 2021 14:46
marinho พิมพ์ว่า:
Cmaj7 พิมพ์ว่า:

ระวังคัทแล้วเด้งนะจุดนี้ หรือว่าท่านคัทมาตั้งแต่บนๆแล้ว  

ผมก่ะจะเข้าไปเทรดเอากำไร 20-25% แล้วออกครับ
ไม่ได้จะถือยาวครับ แต่ปรากฏว่าเข้าจังหวะผิดครับ โดนวาฬทุบลงรัวๆ

ตอนนี้เลยตัดสินใจ Cut ออกมาก่อน ตั้งหลักอะไรก่อน
แล้วพอตลาดเริ่มนิ่ง เดี๋ยวเข้าไปใหม่ครับ เสียมากเสียน้อยในตลาดแบบนี้

ผมเสียน้อยดีกว่าครับ เพราะไม่รู้ว่าตลาดจะดีดกลับมาในจุดที่ผมเข้าชื้อไปเมื่อไร
อาจจะ 1-3 เดือน ซึ่งผมมองว่ามันนานไปหน่อย ในการเลือกเล่นระยะสั้นครับ

...

แต่ก็รอดูตลาดเรื่อยๆ ครับ บวกกับข่าว Elon นี้ละ
ตั้งแต่เล่น BTC ยันมา DOGE เนี่ย ทำให้ตลาดปั่นป่วนพอสมควรเลยครับ

อีกอย่างเห็นกลุ่มอื่นๆ บอกว่าเหรียญต่างๆ ที่กำลังลงอยู่นี้
ไม่ขึ้นกับ BTC หรือ ETH ผมว่าไม่จริงนะ ผมสังเกตุมาซักช่วงละว่า มันเกี่ยวกัน
ถ้าตัวใหญ่ มีสัญญานเริ่มลง เหรียญอื่นๆ ที่เป็น Trend ก็จะลงค่อยๆตามๆ กันมาหมดเลย

...

ส่วนการลงทุน ในช่วงขาลง อยากลองเหมือนกันครับ
แต่ผมยังไม่เคยเล่นจริงๆ จังๆ เลยไม่กล้าซักเท่าไร กลัวจะพังมากกว่า
อีกอันก็น่าจะ Futures ถ้าใครสายวิเคราะห์จ๋าๆ น่าจะชอบ ซึ่งผมก็กำลังมองอยู่ครับ เข้าออกไวดี

แก้ไขล่าสุดโดย Cmaj7 เมื่อ Mon May 17, 2021 14:48, ทั้งหมด 1 ครั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 10 May 2020
ตอบ: 2464
โพสเมื่อ: Mon May 17, 2021 15:55
[RE]Cryptocurrency วันนี้เป็นไงกันบ้าง แชร์กันครับ
พอร์ตหลักถือ stable coin เป็นหลักตั้งแต่วันเสาร์ มี vet sol ที่ถือยาว

ฝั่ง defi เริ่มจากเข้าไปฟาร์ม ต่อมาซื้อพวกเหรียญกาว แล้วก็ token ของฟาร์มต่าง ๆ ลดความกาวลง ล่าสุด Merlin DOGGY ชื่นใจมาก ๆ
Safemoon นี่จัดตั้งแต่ต้นเดือนเมษา ทิ้งยาว
กลายเป็นได้จากพวกนี้เยอะกว่าพอร์ตหลัก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย improvise เมื่อ Mon May 17, 2021 16:04, ทั้งหมด 1 ครั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: คนเราจะสามารถ "รอ" ใครอีกคนได้นานแค่ไหน ?
ตอบ: 423
โพสเมื่อ: Mon May 17, 2021 18:52
improvise พิมพ์ว่า:
พอร์ตหลักถือ stable coin เป็นหลักตั้งแต่วันเสาร์ มี vet sol ที่ถือยาว

ฝั่ง defi เริ่มจากเข้าไปฟาร์ม ต่อมาซื้อพวกเหรียญกาว แล้วก็ token ของฟาร์มต่าง ๆ ลดความกาวลง ล่าสุด Merlin DOGGY ชื่นใจมาก ๆ
Safemoon นี่จัดตั้งแต่ต้นเดือนเมษา ทิ้งยาว
กลายเป็นได้จากพวกนี้เยอะกว่าพอร์ตหลัก  

vechain พลังคนจีนนี่น่าลุ้นจริงครับ ส่วน sol chain พื้นฐานก็ดีมากๆ แก๊สถูก เร็ว
ท่านมาถูกทางแล้วครับ
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 10 May 2020
ตอบ: 2464
โพสเมื่อ: Mon May 17, 2021 19:39
หม่องดูฮีอยู่ทีระเบียง พิมพ์ว่า:
improvise พิมพ์ว่า:

vechain พลังคนจีนนี่น่าลุ้นจริงครับ ส่วน sol chain พื้นฐานก็ดีมากๆ แก๊สถูก เร็ว
ท่านมาถูกทางแล้วครับ  

ขอบคุณครับ
เลือกเพราะเหตุผลตามที่ท่านบอกเลยครับ
ตอนนี้กำลังจะศึกษาฝั่ง solana ครับ
นักบอลถ้วย ง.
Status:
ตอบ: 5222
โพสเมื่อ: Mon May 17, 2021 20:27
เมื่อตอนประมาณ 2 m = 1btc ผมสมัครบิทคับไปจนวันนี้ยังสมัครไม่ผ่านก็นึกในใจว่าโชคดีแล้วกรู ถ้าเข้าตอน 2 ล้านจะเป็นยังไงเนี่ย
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 21 Jul 2020
ตอบ: 1971
โพสเมื่อ: Mon May 17, 2021 20:56
ราคาอยากช้อนแต่เงินอะติดดอยไปแล้ว

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel