ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Living is easy with eyes closed.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 7845
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 22:48
[RE: Wild Rift SEA ICON Series ศึกชิงที่ 5 ลุ้นกันไปที่นัด]
Beebirdnokk พิมพ์ว่า:
Ticket to ride พิมพ์ว่า:
Assussa2 พิมพ์ว่า:
เข้ารอบแล้วโว้ยยทีมไม่แตกแล้ว TARO กูวววววววววววว  

ได้ที่ 5 ได้แอร์ไทม์เพิ่มแล้ว หวังว่าทีมจะไม่แตก  

เขาได้เงินเดือนกันยังอะครับแก๊งนี้  

เงินเดือนมีแค่ 2 คนครับทีมเก่าคือ O7T กับ mrsunz เพราะสังกัด sos ถั่วเหลืองไม่จ่ายตอนนี้น่าจะยังมั้งนะ
แต่ mrsunz ยังทำงานกับ sos อยู่อะผมก็งง ล่าสุดเป็นสตรีมเมอร์ในสังกัด sos เปิดตัวล่าสุด

ส่วนอีก 3 คนยังไม่มีทราบครับแต่ทีมมีสปอนแต่เซ็นไม่ได้เพราะติดสัญญา sos 2 คนถ้าเซ็นน่าจะเสียเงิน

ค่าผิดสัญญาถ้ายกเลิกก็อดได้เงินที่เขาติด โครตซวย สปอนติดต่อมา 3 เจ้าอะน้องโยบอก

และบอกว่ารอเข้ารอบ 5 ทีมซึ่งพึ่งเข้าเกมที่แล้วน่าจะมีการเซ็นเกิดขึ้นได้เลยเพราะเรียกราคาได้  

อ๋อครับ ผมเห็นในเพจ SOS เหมือนกัน แป้งสามป๋องนี่เห็นว่าจะมา SOS ทำไปทำมาไปออกเบคอนซะละ
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1599
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 22:49
[RE: Wild Rift SEA ICON Series ศึกชิงที่ 5 ลุ้นกันไปที่นัด]
เข้ารอบแล้วโว้ยยทีมไม่แตกแล้ว TARO กูวววววววววววว  

ได้ที่ 5 ได้แอร์ไทม์เพิ่มแล้ว หวังว่าทีมจะไม่แตก  

เขาได้เงินเดือนกันยังอะครับแก๊งนี้  

เงินเดือนมีแค่ 2 คนครับทีมเก่าคือ O7T กับ mrsunz เพราะสังกัด sos ถั่วเหลืองไม่จ่ายตอนนี้น่าจะยังมั้งนะ
แต่ mrsunz ยังทำงานกับ sos อยู่อะผมก็งง ล่าสุดเป็นสตรีมเมอร์ในสังกัด sos เปิดตัวล่าสุด

ส่วนอีก 3 คนยังไม่มีทราบครับแต่ทีมมีสปอนแต่เซ็นไม่ได้เพราะติดสัญญา sos 2 คนถ้าเซ็นน่าจะเสียเงิน

ค่าผิดสัญญาถ้ายกเลิกก็อดได้เงินที่เขาติด โครตซวย สปอนติดต่อมา 3 เจ้าอะน้องโยบอก

และบอกว่ารอเข้ารอบ 5 ทีมซึ่งพึ่งเข้าเกมที่แล้วน่าจะมีการเซ็นเกิดขึ้นได้เลยเพราะเรียกราคาได้  

แป้งสามป้อง ชิ่งไปเบคอนละ Mrsunz ยังอยู่อีกหรือ น่าเสียดาย แต่ตอนนี้เข้ารอบแล้วน่าจะได้
O7T เหมือนจะไป Neolution E-Sport หรือเปล่าเห็นสตรีมให้ค่ายนี้อยู่่
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
ตอบ: 10879
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 22:51

แป้งสามป้อง ชิ่งไปเบคอนละ Mrsunz ยังอยู่อีกหรือ น่าเสียดาย แต่ตอนนี้เข้ารอบแล้วน่าจะได้
O7T เหมือนจะไป Neolution E-Sport หรือเปล่าเห็นสตรีมให้ค่ายนี้อยู่่  

mrsunz ไม่ทราบครับผมเพราะไม่อัพเดทเลย

ส่วน o7t ผมไปคุยกับแกมาวันนี้แกบอก นีโอไม่ใช่สปอนครับแค่ผู้มีพระคุณให้คอมมาใช้เลยสตรีมให้เพจนีโอเหมือนตอบแทนไม่มีสัญญาใดๆ ครับเหมือนรุ่นพี่ที่รู้จักกันช่วยเหลือแกเลยตอบแทนบุญคุณแต่ไม่ใช่สปอนครับแกบอก
Status:
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 23:01
เกร็ดความรู้นิดนึงนะครับ

O7T
Mrsunz
NongYo

คือทีมเดียวกันตอนแรกที่ตั้งทีมของ sos นะครับผมทัวร์แรกเลย 3 คนนี้ อีก 2 คนคือ F2Y และก็ป่าอีกคนผมลืม จากนั้นน้องโยออกทีมไปทำทีมเองก่อนจะกลับมารวมกัน 3 คนอีกรอบใน taro โดยน้องโยชวนกลับมาตอนแรก ซันถอดใจละ ซึ่งน้องโยเล่นดีมาก พอน้องโยออก sos เป๋เลย
แก้ไขล่าสุดโดย Beebirdnokk เมื่อ Thu May 13, 2021 23:02, ทั้งหมด 1 ครั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Living is easy with eyes closed.
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 7845
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 23:12
ปั่นชิบหายเกม 3
ซุปตาร์ยูโร
Status: Don't kick the chair
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 10846
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 23:13
INVคอนเท้นจัด

Status:
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 23:13
ปั่นชิบหายเกม 3  

นี่แหละครับทาโร่ของจริง เน้นสุดไม่เน้นทรง เข้าสุดแล้วหยุดที่บ่อ

เกมแรกนี่เน้นผล เกม 3 นี่เหมือนแมนยูโรเตชันเจอเลสเตอร์
นักเตะอบต.
Status:
ตอบ: 1599
โพสเมื่อ: Thu May 13, 2021 23:20
เกม 3 ชนะแบบอีหยังวะ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel