ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แขวนสตั๊ด
Status: ಥ_ಥ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8753
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 19:34
[RE: มีเพื่อนเป็นสลิ่มทำไงกันครับ]
unfollow ครับ

ของผมมีทั้งสองแบบทั้งฝั่งม้อบและคนละฝั่ง

มันสิทธิ์ของเค้าที่จะโพส

ผมเบื่อบรรยากาศเข้าหน้าเฟสมาเจอแต่อะไรแบบนี้ผมก็อัลฟอลไปแก้ที่ตัวเราง่ายสุด
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
CGM48
••••••••••••••••••••••••••

นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 3439
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 19:36
[RE: มีเพื่อนเป็นสลิ่มทำไงกันครับ]
พวกคลั่งหนักๆไม่คบอะ คบไปก็ตรรกะวิบัติ
1
0
แขวนสตั๊ด
Status: ಥ_ಥ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8753
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 19:38
เงาหนอนเขียว พิมพ์ว่า:
ผมมีเยอะเลยครับเพื่อนวงเหล้าด้วย เวลากินเหล้าพอเข้าเรื่องการเมืองเถียงกันโคตรมัน แบ่งเป็นสองฝ่ายแต่หลังๆไม่คุยเรื่องการเมืองแล้วกินเหล้าเพลินๆดีกว่า เพื่อนผมที่เป็นสลิ่มพูดกันตรงๆนิสัยดีเลยครับ ช่วยเหลือเวลาเดือดร้อนก็มาคอยช่วย แต่เค้ามีความคิดแบบนั้นไม่รู้จะเปลี่ยนไงแต่ถ้าให้เลิกคบเพราะเรื่องนี้คงไม่มีทาง

ผมก็งงนะคนที่แบ่งปัน ช่วยเหลือ ดูเป็นคนมีน้ำใจ แต่ทำไมพอเรื่องการเมืองกลับเป็นอีกคนไปเลย ดูใจเเคบ ไม่เข้าใจอะไรเลย  

จริงเลยครับ มีพี่อยู่คนนึงเรื่องอื่นแกดีทุกอย่างใคร ๆ ก็รัก

แต่พอเป็นเรื่องการเมืองแกไม่เปิดรับฟังใครเลย เห็นด้วยกับม้อบทุกประการ

กลายเป็นคนรุนแรง สุดโต่ง เรียกว่าอย่างกับคนละคนไปเลย

1
0
CGM48
••••••••••••••••••••••••••

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: It's not that I'm evil I just don't like to preten
เข้าร่วม: 01 Apr 2008
ตอบ: 25208
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 22:32
[RE]มีเพื่อนเป็นสลิ่มทำไงกันครับ
ทำไมชอบคิดว่าจะเปลี่ยนความคิด หรือจะให้ทำยังไง เอาจริงๆผมว่าให้คนที่มีความคิดเหมือนกันร่วมมือกันให้ได้ก่อนดีกว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel