ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
อบรมขอไลเซนส์
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Nov 2008
ตอบ: 25654
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 19:51
[RE: ทำไมแอ๊ด คาราบาวถึงได้รับการฉีดวัคซีนก่อนบุคลากรทางการแพทย์?]
Rafia พิมพ์ว่า:
ไม่รู้กูด่าไว้ก่อน  

ถ้ารู้ก็อธิบายมาซิคับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 19:52
[RE: ทำไมแอ๊ด คาราบาวถึงได้รับการฉีดวัคซีนก่อนบุคลากรทางการแพทย์?]
๋JM พิมพ์ว่า:
the Smirnoff พิมพ์ว่า:
Nakkii พิมพ์ว่า:
โพสนี้เต็มๆมีบอกอยู่นะว่าทำไมได้ฉีดก่อน

" เป็นเรื่องบังเอิญที่ผมได้สิทธิพิเศษ เพราะเคยร่วมกับพี่น้องชาวสองล้อช่วยต้านโควิดได้นำอุปกรณ์การแพทย์ไปมอบให้ รพ.บำราศนราดูร ทางคุณหมอเลยให้ผมได้ฉีดในโควต้าผู้สูงวัย พี่น้องอดใจรอก่อนนะครับ วัคซีนกำลังทยอยมาครับ "

ผมอ่านมาจากข่าวนี้นะ ตั้งแต่วันที่ 25 เมษาละ
https://www.thairath.co.th/entertain/news/2077000  

มันผลประโยชน์ทับซ้อนเปล่าอ่ะแบบนี้

อันนี้รอผุ้รู้มาตอบ  

อันนี้ผมว่าก็น่าจะเป็นโควต้ามั้ง แต่ไม่รู้ประเมินจากอะไรว่าใครจะได้ฉีดก่อน อาจจะมองทั้งอายุ มีการบริจาค ว่าแต่ที่แกฉีดคือ แอสตร้า รอบที่สั่งจากเกาหลี แสนโดส ป่ะครับ  

โควต้า แต่การระบุว่าใครได้ฉีดก่อนเลยนี่คือใช้สิทธิพิเศษหน่ะซิ
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: ಥ_ಥ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8753
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 19:59

ไม่รู้เหมือนกันครับ ผมรอดูข้อมูลก่อนค่อยตัดสิน

มีคนให้ข้อมูลกับคุณไปแล้วนี่ จะมาถามผมเอาอะไรล่ะครับ

0
0
CGM48
••••••••••••••••••••••••••

Status:
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 20:17

ไม่รู้เหมือนกันครับ ผมรอดูข้อมูลก่อนค่อยตัดสิน

มีคนให้ข้อมูลกับคุณไปแล้วนี่ จะมาถามผมเอาอะไรล่ะครับ

เอ้า ผมก็นึกว่ารู้555
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: ಥ_ಥ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8753
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 20:18

เอ้า ผมก็นึกว่ารู้555  

ไม่รู้ครับ
0
0
CGM48
••••••••••••••••••••••••••

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 03 Dec 2013
ตอบ: 4170
โพสเมื่อ: Wed May 05, 2021 08:23
กำนันกำใน พิมพ์ว่า:

เลทเกมเหรอครับ?  

ไม่ได้นั่งเฝ้าบอร์ดทั้งวันนะครับ

เลทกงเลทเกมอะไรเลอะเทอะ

เหอๆ เลอะเทอะ
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7627
โพสเมื่อ: Wed May 05, 2021 08:28
๋JM พิมพ์ว่า:
Nakkii พิมพ์ว่า:
โพสนี้เต็มๆมีบอกอยู่นะว่าทำไมได้ฉีดก่อน

" เป็นเรื่องบังเอิญที่ผมได้สิทธิพิเศษ เพราะเคยร่วมกับพี่น้องชาวสองล้อช่วยต้านโควิดได้นำอุปกรณ์การแพทย์ไปมอบให้ รพ.บำราศนราดูร ทางคุณหมอเลยให้ผมได้ฉีดในโควต้าผู้สูงวัย พี่น้องอดใจรอก่อนนะครับ วัคซีนกำลังทยอยมาครับ "

ผมอ่านมาจากข่าวนี้นะ ตั้งแต่วันที่ 25 เมษาละ
https://www.thairath.co.th/entertain/news/2077000  

มันผลประโยชน์ทับซ้อนเปล่าอ่ะแบบนี้

อันนี้รอผุ้รู้มาตอบ  

อันนี้ผมว่าก็น่าจะเป็นโควต้ามั้ง แต่ไม่รู้ประเมินจากอะไรว่าใครจะได้ฉีดก่อน อาจจะมองทั้งอายุ มีการบริจาค ว่าแต่ที่แกฉีดคือ แอสตร้า รอบที่สั่งจากเกาหลี แสนโดส ป่ะครับ  

โควต้า แต่การระบุว่าใครได้ฉีดก่อนเลยนี่คือใช้สิทธิพิเศษหน่ะซิ  

ใช่ไงครับผมถึงพิมว่าไม่รู้ประเมินจากอะไร มะนก็สิทธิพิเศษนั่นแหละครับ เห็นจากข่าวก็มีน้าแอ๊ด กับ เจ๊เล้งดอนเมืองมั้ง ที่ได้จากสิทธิ์ จากการบริจาคให้ รพ. แต่เท่าไรอย่างไรไม่ทราบเหมือนกัน ส่วนโดสอื่นๆ ไม่รู้ว่าไปที่ไหนบ้าง 555
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel