ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 4047
โพสเมื่อ: Thu May 06, 2021 06:13
[RE: เก๋ากว่า!ซาฮินเชื่อมือ 'ซีดาน' พาราชันพลิกข่มสิงห์ลิ่วชิงดำ]
toebut พิมพ์ว่า:
bankkok พิมพ์ว่า:

ถ้ายูโรป้า มีอูไนเป็นเทพแห่งยูโรป้า.... UCL นี่ก็มีซีดานเป็นมหาเทพผู้ยิ่งใหญ่แห่ง UCL คอยพา รีลมาดริดเข้าไปเป็นแชมป์ UCL ได้เรื่อยๆ แน่ๆ แต่เชลซีมาได้ขนาดนี้ก็ถือว่าเกินเป้าแล้ว สกอร์นำแค่ประตูทีมเยือนลูกนึง แต่กดดันเหมือนกำลังเป็นทีมตามมาดริดอยู่เลย นี่สินะ บารมีของรีลมาดริด ในถ้วย UCL ทีมที่เป็นแชมป์รายการนี้ เยอะที่สุดในยุโรปแล้ว !!!  

มหาเทพซีดาน​ ยังไงนะครับ?  

ก็ซีดานแกตุมทีมพามาดริดเป็นแชมป์ UCL 3 ปีติดกันเลยไงครับ ประสบการณ์ใน UCL เพียบ ทั้งสมัยนักเตะ และตอนเป็นโค๊ช ความนิ่งในการคุมทีม ลูกล่อ ลูกชน ในการใช้แท็คติก น่าจะมีเยอะกว่าผู้จัดการทีมคนอื่นๆ นะครับ ประมาณนี้นะครับ ถ้าเปรียบกับเทนนิส ซีดานนี่ผมว่าเปรียบเหมือน นาดาล หรือ เฟเดอเรอร์ ในวงการฟุตบอล เลยนะครับ ...

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel