ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 7146
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 12:18
[RE: เผย "หงส์" ยังต้องการเตะกับ "ผี" แม้กฎเปิดช่องให้ชนะฟรีๆ]
โคตรคลาส แมนจัดๆ รักทีมนี้ เชียร์ไม่ผิดทีมจริง จัดแข่งมาแมนๆ เก่งพอก็ได้ไป เก่งไม่พอก็ให้ทีมอื่นเค้าไป UCL ก็ต้องยอมรับฝีมือทีมอื่นด้วยเค้าก้ต่อสู้พยายามเหมือนกัน
แก้ไขล่าสุดโดย GOSSIPMAN11 เมื่อ Tue May 04, 2021 12:19, ทั้งหมด 1 ครั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 08 Apr 2010
ตอบ: 1342
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 12:19
[RE: เผย "หงส์" ยังต้องการเตะกับ "ผี" แม้กฎเปิดช่องให้ชนะฟรีๆ]
ถ้าเป็นไปตามกฏก็ปรับแพ้ไป จะได้รับผลการกระทำ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: LFC
เข้าร่วม: 26 Jun 2006
ตอบ: 6048
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 12:19
น้ำใจนักกีฬา

0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 05 Jan 2021
ตอบ: 1175
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 12:20
ถูกแบนแล้ว
#1ในมาแรง พิมพ์ว่า:
# อ่านความเห็นมู้ก่อนๆ บางคนบอกว่าถ้าโดนลงโทษถึงขั้นตัดแต้ม งั้นคราวหน้าก็จ้างม็อบไปป่วนสนามทุกนัดสิ จะได้โดนตัดแต้มจนจบซีซั่น

ผมก็คิด ถ้างั้นกลับกัน ถ้าเคสนี้จบลงแบบแมนยูไม่โดนลงโทษอะไรเลย แค่เลื่อนแมตช์ออกไป เท่ากับผีไม่เสียประโยชน์อะไรเลยนะ ก็คล้ายกับข้างบนแต่เปลี่ยนเป็นคราวหน้าถ้าทีมเราโปรแกรมอัดแน่น จวนตัวเกินไป หรือดูแล้วได้พักน้อยกว่าคู่แข่ง นักเตะกรอบจัดๆ ก็จ้างม็อบบ้างสิ เพราะเต็มที่ก็แค่เลื่อนแมตช์ออกไป ไม่โดนลงโทษอะไรเลย #  

ที่อังกฤษเค้าไม่โง่หรอกนะ เค้ามีการสืบสวนสอบสวนจนแน่ชัดก่อนแล้วค่อยลงโทษ ถ้าจ้างม๊อบมาเพื่อเลื่อนวัน ผิดจริงไม่รู้จะโดนโทษถึงขนาดไหน ไหนจะศักดิ์ศรี ไหนจะแฟนบอล ไหนจะการตลาดป่นปี้หมด คงไม่มีสโมสรไหนยอมเสี่ยงกับแค่เกมเกมเดียวอีก อย่างเคสนี้ เเมน ยูเตะ พฤหัส กับ อาทิตย์ มาตั้งหลายนัดแล้ว ไม่เห็นมีปัญหา ไม่จำเป็นต้องกลัวลิเวอพูลเลย เหตุผลก็รู้ๆกันอยู่
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2010
ตอบ: 8808
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 12:21
ในมุมคนเล่นกีฬายังไงมันก็อยากแข่งอะ ชนะบายนี่มันดูป๊อดยังไงก็ไม่รู้ แต่ในมุมผู้บริหารกับผู้รักษากฎอันนั้นก็ปล่อยไปว่ากันเอาเองละกัน
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 18 Oct 2008
ตอบ: 1468
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 12:22
Chargerz6250 พิมพ์ว่า:
# อ่านความเห็นมู้ก่อนๆ บางคนบอกว่าถ้าโดนลงโทษถึงขั้นตัดแต้ม งั้นคราวหน้าก็จ้างม็อบไปป่วนสนามทุกนัดสิ จะได้โดนตัดแต้มจนจบซีซั่น

ผมก็คิด ถ้างั้นกลับกัน ถ้าเคสนี้จบลงแบบแมนยูไม่โดนลงโทษอะไรเลย แค่เลื่อนแมตช์ออกไป เท่ากับผีไม่เสียประโยชน์อะไรเลยนะ ก็คล้ายกับข้างบนแต่เปลี่ยนเป็นคราวหน้าถ้าทีมเราโปรแกรมอัดแน่น จวนตัวเกินไป หรือดูแล้วได้พักน้อยกว่าคู่แข่ง นักเตะกรอบจัดๆ ก็จ้างม็อบบ้างสิ เพราะเต็มที่ก็แค่เลื่อนแมตช์ออกไป ไม่โดนลงโทษอะไรเลย #  

ที่อังกฤษเค้าไม่โง่หรอกนะ เค้ามีการสืบสวนสอบสวนจนแน่ชัดก่อนแล้วค่อยลงโทษ ถ้าจ้างม๊อบมาเพื่อเลื่อนวัน ผิดจริงไม่รู้จะโดนโทษถึงขนาดไหน ไหนจะศักดิ์ศรี ไหนจะแฟนบอล ไหนจะการตลาดป่นปี้หมด คงไม่มีสโมสรไหนยอมเสี่ยงกับแค่เกมเกมเดียวอีก อย่างเคสนี้ เเมน ยูเตะ พฤหัส กับ อาทิตย์ มาตั้งหลายนัดแล้ว ไม่เห็นมีปัญหา ไม่จำเป็นต้องกลัวลิเวอพูลเลย เหตุผลก็รู้ๆกันอยู่

แต่พี่อะโชวโง่หลายทีแล้วนะ

5
0

นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 21 May 2011
ตอบ: 2075
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 12:23
โดนปรับแพ้ก็ไม่แปลกหรอก
แฟนบอลๆเดนแค่100-200ทำสโมสรชิบหาย
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 16160
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 12:25
เผย "หงส์" ยังต้องการเตะกับ "ผี" แม้กฎเปิดช่องให้ชนะฟรีๆ
ทีมนางเอก จิบน้ำส้มแพ๊พ #Kloppforkop
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ดาวเตะกัลโช่
Status: Aimyon
เข้าร่วม: 04 Feb 2009
ตอบ: 7690
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 12:27
แข่งเหอะ อยากดู
1
0
Aimyon's OFFICIAL SITE / YOUTUBE / TWITTER / INSTAGRAM

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 02 Apr 2021
ตอบ: 1072
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 12:27
ถูกแบนแล้ว
Chargerz6250 พิมพ์ว่า:

ก็ใช่ไงครับ ผมเห็นมู้ก่อนๆ แฟนผีบางคนบอกจะมีมืดมืดจ้างม็อบไปป่วนสนามคู่แข่งบ้างสิ ถ้าโดนตัดแต้ม คือมันจะทำกันง่ายขนาดนั้นเลยเรอะ #
1
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 08 Dec 2006
ตอบ: 3302
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 12:31
ผมแฟนแมนยูนะครับ ก็ต้องยอมรับแฟนทีมใช้สิทธิเกินส่วนจริง

ก็ต้องแล้วแต่คณะพิจารณา จะทำอะไรกับทีมเราก็ทำไปเถอะ..

ขอเรื่องนึงขอให้เกลเซอร์ออกไปอย่างที่ม็อบเค้าเรียกร้อง

และขอชื่นชมลิเวอร์พูลครับ นี่แหละครับน้ำใจนักกีฬา

การแข่งขันมันสำคัญกว่า อันนี้ต้องยอมรับในเกียรติและศักดิ์ศรี

ที่ลิเวอร์พูลมอบให้การแข่งขัน ขอบคุณครับ ลิเวอร์พัดเลี่ยน
3
0
-ใส่กัน ยาวๆไป-
UNITED till I die 'Oh'
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 01 Jan 2014
ตอบ: 8908
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 12:31
อยากแข่งเช่นกัน ได้สามแต้มฟรีๆ โดยเฉพาะกับทีมศัตรูที่รักมันคงเขินๆแปลกๆ
0
0
นักเตะอบต.
เกรียนป่วนบอร์ด
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 4786
จะโดนเขาด่าว่านางเอกมั้ยอ่ะครับแบบเนร้
1
0
นักเตะอบต.
Status: glory,man'united
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 1353
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 12:32
[RE]เผย "หงส์" ยังต้องการเตะกับ "ผี" แม้กฎเปิดช่องให้ชนะฟรีๆ
ข่าวจากมิร์เรอร์ เลียกันอย่างกับ FA ออกมาประกาศเอง แหม่ รักไม่ผิดทีมจริงๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
MYK
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 30 Jun 2020
ตอบ: 112
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 12:36
เผย "หงส์" ยังต้องการเตะกับ "ผี" แม้กฎเปิดช่องให้ชนะฟรีๆ
Respect Klopp

แต่ถ้าจบที่ปรับแพ้ก็ยอมรับครับ

ผมไม่เห็นด้วยกับคนที่บอกว่า "อยากให้โดนหนักๆไปเลยแฟนทีมอื่นจะได้ไม่เอาเยี่ยงอย่าง"

คนเราควรมีสิทธิในการประท้วงครับ ห้ามไม่ได้หรอกแต่ถ้ามันส่งผลกระทบต่อเกมแข่งขันก็ควรปรับแพ้ไปเลยทุกครั้งที่ปิดสนาม มาอีกก็ปรับแพ้อีก ถ้ามาแค่อยู่นอกสนามชูป้ายเฉยๆก็ควรให้ เขาจะได้มีสิทแสดงความคิดเห็น แต่อยู่ในกรอบที่เหมาะสมครับ

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel