ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 4030
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 14:47
[RE: อันโตนิโอฮีโร่! คัมแบ็คเบิ้ล "ค้อน" บุกแซงเฉือนเบิร์นลีย์ 2-1 กลับที่ 5]
Celberos พิมพ์ว่า:
bankkok พิมพ์ว่า:

เก่งมากๆ เลย มอยส์พาเวสต์แฮมทำคะแนนได้ขนาดนี้ โปรแกรมที่เหลือ เวสต์แฮมเจอทีมเบากว่าเชลซีเยอะมาก สุดท้ายผมว่า เวสต์แฮมน่าจะทำแต้มติด Top4 ได้แน่นอน ส่วนเชลซีไม่ติด Top4 ปีนี้ก็คงต้องโทษตัวเองนั่นแหละ เจอทีมกลางๆ กับท้ายตาราง ทำแต้มหลุดมือไปเยอะมาก ฟอร์มดีๆ อยู่ๆ ก็แพ้แบบทุเรศๆ ซะงั้น หลายเกมส์ที่สกอร์นำอยู่ดีๆ ก็โดนยิงตีเสมอแบบ งงงงซะงั้น ... เฮ้ออ คิดแล้ว เซงง  

เชลซีเจอทีมเล็กผมกลัวกว่าเจอทีมใหญ่อีก

ผมว่าคนหลุดน่าจะเป็นเลสเตอร์นะ เชลซีมีตัดกับเลสเตอร์อีก ถ้าเชลซีแพ้เลสเตอร์ก็ต้องยอมรับว่าดีไม่พอไป ucl จริงๆ แต่เอาจริงๆ อีก 4 นัด แพ้ได้หนึ่งนัดเพราะประตูได้เสียนำเยอะ ผมว่าก็โอกาสสูงอยู่แหละที่จะยังครอง top4 ได้จนจบฤดูกาล

แต่ถ้าไม่จบท็อปโฟร์จริงๆ ไปลุ้นแชมป์ ucl แล้วกัน ฮา  

ผมทายว่า เชลซีน่าจะแพ้แมนซิ ยันเสมอนอล กับเลสเตอร์ได้ แล้วชนะแอสตันวิลล่าได้ เต็มที่น่าจะเก็บได้อีกประมาณ 5 คะแนน จบฤดูกาลคงมีคะแนนประมาณ 66 คะแนนเท่านั้นนะครับ น่าจะไม่พอลุ้นท็อปโฟร์กับเวสต์แฮม เพราะเวสต์แฮมนี่เจอทีมเล็กเก็บเรียบ ได้ 3 แต้ม เกือบตลอดนะครับ แต่เวสต์แฮมเจอทีมใหญ่ยังเป็นรอง งานนี้เชลซีต้องโทษตัวเองเลย ช่วงหัวเลี้ยวหัวต่อ ดันเสมอ ลีดส์ เสมอเซาท์ แพ้เวสบอรมซะงั้น จาก 9 คะแนนที่น่าจะเก็บได้ ดันได้มาแค่ 2 คะแนนเท่านั้นเอง คิดแล้วก็เศร้าาา...

1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ★・:・。Honey。・:・★
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 9030
โพสเมื่อ: Tue May 04, 2021 15:27
[RE: อันโตนิโอฮีโร่! คัมแบ็คเบิ้ล "ค้อน" บุกแซงเฉือนเบิร์นลีย์ 2-1 กลับที่ 5]
อันโตนิโอ นี่โคตรสำคัญจริงๆ

ถ้าไม่ติดว่าอายุเยอะแล้วคงเนื้อหอมน่าดู
1
0
แข้งดัทช์ลีก
Status: INVU
เข้าร่วม: 08 Dec 2007
ตอบ: 10293
โพสเมื่อ: Wed May 05, 2021 21:30
อะไรนะ? พิมพ์ว่า:
อันโตนิโอ นี่โคตรสำคัญจริงๆ

ถ้าไม่ติดว่าอายุเยอะแล้วคงเนื้อหอมน่าดู  

คนนี้ควรติดทีมชาติอังกฤษนานแล้วครับ ดันมาเจ็บเอย คนอื่นชื่อดังกว่าเอย
ตอนนี้ก็ลังเลว่าจะเลือกเล่นให้จาไมกาไหม
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel