ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 31 May 2009
ตอบ: 7939
ที่อยู่: beautiful things don't ask for attention : ความงามแท้จริงไม่เรียกร้องความสนใจ
โพสเมื่อ: Sun May 02, 2021 21:09
[RE: พูดคุย + โพย หุ้น คริปโต กองทุน 2 พ.ค. 64]
SาพณาสูS พิมพ์ว่า:
schneider526 พิมพ์ว่า:
RateRko พิมพ์ว่า:
MMP to the moon คับ

ถือมาตั้งแต่ก้นหลุม รอขึ้น 1 ดอล

จะรวยก็งานนี้แหละ  

ท่านเล่น pool ไหนครับ ตัว mmp ผมนี่ใหม่มากกับ defi เอาจริงๆ ตอนฝากก็ไม่รู้จะเล่นคู่ตัวไหนเลย  

Mmp นี่น่าจะเป็นเหรียญใหม่น่ะครับ น่าจะซื้อได้ใน pancakeswap ราคาพุ่งแรงลงหลักร้อยบาทได้คืนมาหลักแสนหลายคนล่ะ ภายในเวลาไม่กี่วัน  

มัน scam มั้ยครับเหรียญนี้ ผมลังเลว่าจะเข้าช้าไปมั้ย  

ตอนแรกมีข่าวว่า Scam ครับ พอออกขาย Presale ราคาล่วงไปเลย ตอนหลังเหมือนจะไม่ Scam ครับ แต่เหรียญนี่เหมือนจะเป็นคนไทยทำน่ะ
ครับ ตอนนี้ราคาพุ่งล่ะครับเข้าน่าจะช้าไปล่ะ ใครเข้าตั้งแต่ตอน Presale นี่ลงเงินหลักร้อย ได้แสนกันหลายคนเลย ผมก็ไม่ได้เข้าน่ะกลัว 555+  

ขอบคุณมากๆ ครับ ทำไปงมไปสนุกดี ผมกำลังง defi อยู่เลย  
เหรียญอะไรพวกนี้ที่แบบพึ่งเข้ามาใหม่ต้องระวังหน่อยครับ ช่วงนี้ตั้งแต่เหรียญ safemoon ออกมาเหรียญ scam ออกมาเยอะครับ คือมันรวยเร็วจริงน่ะครับ แต่อย่าทุ่มเยอะครับเสี่ยง มันรวยเร็วเพราะเวลาเหรียญมันเข้ามาใหม่ ราคามันไม่มี Floor Ceilng เหมือนหุ้นใช่ไหมครับ ทีนี้บางทีบางเหรียญเข้าใหม่วันแรกมันพุ่งขึ้นไป 1000% ได้เลย ส่วนใหญ่คนที่เล่นเขาหยอดน้อยๆครับ 10$ - 50$ ไรงี้ขึ้นมา 1000% ก็ได้ 100- 500$ อะไรประมาณนี้ครับ
Dedicated to the People Who Made It : อุทิศให้แก่ผู้ที่สร้างมันมา
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: อย่าลืมโต๊ด บน ล่าง
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 8860
โพสเมื่อ: Sun May 02, 2021 21:13
[RE: พูดคุย + โพย หุ้น คริปโต กองทุน 2 พ.ค. 64]

ถือมาตั้งแต่ก้นหลุม รอขึ้น 1 ดอล

ท่านเล่น pool ไหนครับ ตัว mmp ผมนี่ใหม่มากกับ defi เอาจริงๆ ตอนฝากก็ไม่รู้จะเล่นคู่ตัวไหนเลย  

Mmp นี่น่าจะเป็นเหรียญใหม่น่ะครับ น่าจะซื้อได้ใน pancakeswap ราคาพุ่งแรงลงหลักร้อยบาทได้คืนมาหลักแสนหลายคนล่ะ ภายในเวลาไม่กี่วัน  

มัน scam มั้ยครับเหรียญนี้ ผมลังเลว่าจะเข้าช้าไปมั้ย  

ตอนแรกมีข่าวว่า Scam ครับ พอออกขาย Presale ราคาล่วงไปเลย ตอนหลังเหมือนจะไม่ Scam ครับ แต่เหรียญนี่เหมือนจะเป็นคนไทยทำน่ะ
ครับ ตอนนี้ราคาพุ่งล่ะครับเข้าน่าจะช้าไปล่ะ ใครเข้าตั้งแต่ตอน Presale นี่ลงเงินหลักร้อย ได้แสนกันหลายคนเลย ผมก็ไม่ได้เข้าน่ะกลัว 555+  

ขอบคุณมากๆ ครับ ทำไปงมไปสนุกดี ผมกำลังง defi อยู่เลย  
เหรียญอะไรพวกนี้ที่แบบพึ่งเข้ามาใหม่ต้องระวังหน่อยครับ ช่วงนี้ตั้งแต่เหรียญ safemoon ออกมาเหรียญ scam ออกมาเยอะครับ คือมันรวยเร็วจริงน่ะครับ แต่อย่าทุ่มเยอะครับเสี่ยง มันรวยเร็วเพราะเวลาเหรียญมันเข้ามาใหม่ ราคามันไม่มี Floor Ceilng เหมือนหุ้นใช่ไหมครับ ทีนี้บางทีบางเหรียญเข้าใหม่วันแรกมันพุ่งขึ้นไป 1000% ได้เลย ส่วนใหญ่คนที่เล่นเขาหยอดน้อยๆครับ 10$ - 50$ ไรงี้ขึ้นมา 1000% ก็ได้ 100- 500$ อะไรประมาณนี้ครับ  

คิดแบบนั้นเหมือนกันครับ ถ้าเล่นคงหยอดไปไม่เกิน 100$ พวกเปิดหลายเด้งก็กลัวเหมือนกัน แต่ตอนนี้เนี่ย ผมงงดอกมากๆ 555

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2006
ตอบ: 710
โพสเมื่อ: Sun May 02, 2021 21:19
Rage พิมพ์ว่า:
Rage พิมพ์ว่า:
ซื้อเหรียญใน Bitkub ตั้งแต่วันที่ 30
ตอนนี้ยังทำรายการไม่เสร็จถือว่าแปลกไหม

แปลกมากครับเพ่ ลองสอบถาม Support ดูน่ะครับ  

เมื่อคืนถามแล้วเพราะมีเงินแต่ทำอะไรไม่ได้เลย
เพราะยอดสั่งซื้อมันค้างอยู่ แต่ไม่ได้เหรียญ
สรุปเขาถามว่าจะให้ยกเลิกออร์เดอร์ไหมแค่นั้น

แต่ผมซื้อตอนมันจะขึ้นพอดีเลย ยังสงสัยว่าเขาจะรับผิดชอบอะไรไหม

บางที่มันก็ไม่ match นะครับ คงไม่ใช่ความผิด broke
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5368
โพสเมื่อ: Sun May 02, 2021 21:29

มันไม่ใช่การฟาร์มอะครับ แค่การถือเหรียญเฉยๆ
https://www.papayatop.com/moon-maker-protocol

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 05 Jul 2010
ตอบ: 2877
โพสเมื่อ: Sun May 02, 2021 22:17
ได้หวยคิมจองมูนมา 150x เลย
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 19:20

มันไม่ใช่การฟาร์มอะครับ แค่การถือเหรียญเฉยๆ
https://www.papayatop.com/moon-maker-protocol  

ผมลอง swap แล้วมันจะขึ้น

Spoil
The transaction cannot succeed due to error: PancakeRouter: INSUFFICIENT_OUTPUT_AMOUNT. This is probably an issue with one of the tokens you are swapping.  

หมายความว่าไงเหรอครับ ผมใช้ bnb swap ในแพนเค้ก

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5368
โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 22:04

Spoil
The transaction cannot succeed due to error: PancakeRouter: INSUFFICIENT_OUTPUT_AMOUNT. This is probably an issue with one of the tokens you are swapping.  

หมายความว่าไงเหรอครับ ผมใช้ bnb swap ในแพนเค้ก  

ต้องปรับ slipage 12 เปอเซนต์ครับ

https://poocoin.app/tokens/0x768d221e81524de52841aed976370b2e4f990416

อันนี้กราฟครับ
ลองศึกษาดูนะคับ ศึกษาข้อมูลก่อนการลงทุนครับ

มีกลุ่มในเฟสกับเทเลแกรมอยู่ครับชื่อ Moonmaker protocol
แก้ไขล่าสุดโดย RateRko เมื่อ Mon May 03, 2021 22:06, ทั้งหมด 1 ครั้ง

โพสเมื่อ: Mon May 03, 2021 23:52

Spoil

ต้องปรับ slipage 12 เปอเซนต์ครับ

https://poocoin.app/tokens/0x768d221e81524de52841aed976370b2e4f990416

อันนี้กราฟครับ
ลองศึกษาดูนะคับ ศึกษาข้อมูลก่อนการลงทุนครับ

มีกลุ่มในเฟสกับเทเลแกรมอยู่ครับชื่อ Moonmaker protocol

ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ ลองเจิมไปไว้เป็นค่าครูเฉยๆ ครับ จะได้คล่องมือ

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel