ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
อบรมขอไลเซนส์
Status: i believe in destiny
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 13956
โพสเมื่อ: Sun Apr 25, 2021 10:40
18+ ประสบกาม สาวในทินเดอร์
cybernet พิมพ์ว่า:
อยากถามว่าในรถนี่แคบไปไหนครับ ผมเคยลองแล้วมันแคบอ่ะ แต่โคตรตื่นเต้นเลย ทำในลานจอดรถด้วย  

แคบครับ แต่รถผม city 2004 เบาะรถข้างหลังมันพับได้ครับ เตรียมหมอนไปสักอัน สบาย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โพสเมื่อ: Sun Apr 25, 2021 10:41
NUDIEJEANS พิมพ์ว่า:
เสียวมากครับ ถามหน่อยครับตอนขอใส่ครั้งแรกนี่กะจะใส่ถุงยางไหมครับ อยากรู้แบบอารมณ์มันได้แล้ว  

ผมใส่ครับ เตรียมไว้ในรถอยู่แล้ว แล้วน้องก็บังคับให้ใส่ด้วย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 02 Sep 2008
ตอบ: 1767
โพสเมื่อ: Sun Apr 25, 2021 11:00
[RE: 18+ ประสบกาม สาวในทินเดอร์]
Spoil
Mr.Man1992 พิมพ์ว่า:
Satsatkub พิมพ์ว่า:
ทำไมผมว่า จขกท อ่อนประสบกาม อย่างแรง คือถ้าน้องแมร่งไม่บุกคือไม่ได้เยแน่ๆ

น้องมันคง เง จนไม่ไหวอะดูทรง  

จะว่างั้นก็ได้มั้งครับ แต่จริงๆส่วนตัวผมชอบนิ่งแล้วให้ผู้ ญ เริ่มก่อนมากกว่า มันตื่นเต้นแปลกๆ  

แต่บางทีเราต้องเป็นฝ่ายเริ่มก่อนครับไม่งั้นจะพลาดได้นะครับ

ผมก็เคยมีประสบการณ์คุยกับน้องคนนึงใน twitter

ทวิตผมมันจะเป็นด้านมืดนะครับแต่น้องเค้าทักมาแล้วคุยกันปกติเลย จนมีวันนึงน้องบอกว่าเหงาถ้าอยากนัดเจอกับพี่แต่ยังไม่ขอมีอะไรกันก่อนได้มั้ย ผมก็ตามน้ำไปบอกว่าได้

พอผมไปรับน้องขึ้นรถมาผมก็ชวนคุยทำความรู้จักสักพักนึงจากนั้นผมก็เริ่มเอามือไปจับมือน้อง ปรากฎว่าเค้าก็ได้ขัดขืนแล้วก็จับมือผมไปเล่นตีมือผมซะงั้น

จากนั้นสักพักผมก็เลื่อนๆเอามือไปจับขาน้องแล้วลูบเบาๆสลับกับจับมือ แต่เรื่องที่คุยกันในรถคือเรื่องปกติทั่วไปเลย ไม่มี 18+ แม้แต่น้อย

ขับไปได้สักพักผมจะหาที่จอดรถนั่งคุยเล่นกับน้องแต่ปรากฏว่ามันไม่มีที่ให้จอดเลยแถวๆนั้น น้องเลยถามผมมาว่าแล้วจะไปไหนดี ผมก็เลยพูดๆไปว่าไปเปิดห้องนั่งเล่นดูทีวีกันมั้ย น้องอ้ำอึ้งอยู่พักนึงเหมือนจะกลัวๆ

ผมก็เลยบอกไปว่าพี่ไม่ทำอะไรหรอกครับถ้าน้องไม่อนุญาต ถึงพี่จะหื่นแต่พี่ไม่เคยฝืนใจใคร ไม้นี้ได้ผลทุกรอบครับยอมไปทุกคน 555+

พอไปถึงที่ห้องน้องเค้าก็ไปนอนดูทีวีครับ ผมก็นอนข้างๆน้องครับแล้วจับมือกันเหมือนตอนอยู่ในรถ เหมือนน้องเค้าจะชอบให้จับมือ

ดูทีวีไปได้สักพักผมก็เริ่มหันจุ๊บตรงไหล่น้องเค้าเบาๆ จากนั้นก็ดมหัวแล้วแซวน้องเค้าไปว่าใช้ยาสระผมอะไรหอมจัง แล้วก็ขอดมอีกน้องเค้าก็ไม่ได้ว่าอะไรยิ้มๆ

แต่พอจังหวะผมเลื่อนไปหอมแก้มแล้วกำลังจะขยับไปจูบ น้องเค้าหลับตาปี๋เลยครับ ผมจูบไปน้องเค้าปิดปากแน่นเลยไม่มีการตอบสนองใดๆ ผมคิดในใจแห้วแน่ๆวันนี้ น้องเค้าบอกยังไม่พร้อมไม่อยากมีอะไรกันตั้งแต่เจอครั้งแรก

ผมก็เลยบอกน้องไปว่างั้นพี่ทำให้น้องเฉยๆมั้ย ไม่ต้องมีอะไรกันก็ได้ น้องเค้าเงียบไปพักนึงแล้วบอกผมว่าใช้แค่ลิ้นนะไม่เอานิ้ว แล้วก็ไม่มีอะไรกันนะ

พอใช้ลิ้นให้น้องเค้าสักพักนึงผมก็ลองค่อยๆใช้นิ้วดูปรากฎน้องก็ไม่ได้ว่าอะไรผมเลยจัดเต็มให้เลยทีนี้ ผมทำให้น้องนานมากจนน้องเค้าตัวเริ่มสั่นๆเกร็งๆ ผมเลยเบรคก่อนแล้วลองขึ้นมาจูบน้องดู

ปรากฏว่ารอบนี้มีการตอบสนองครับ น้องเค้าจูบแล้วกัดปากผมรู้สึกได้เลยว่ารอบนี้อารมณ์มาเต็ม ปากผมก็จูบไปนิ้วก็แหย่อยู่ด้านล่าง จนในที่สุดผมก็ลองไปกระซิบข้างหูน้องว่า พี่มีถุงนะ ให้พี่ทำให้มั้ย น้องเค้าไม่ตอบแต่พยักหน้า

หลังจากนั้นก็ตามนั้นครับ ยาวเลย 555+
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: this too shall pass!!
เข้าร่วม: 08 Jun 2010
ตอบ: 1319
โพสเมื่อ: Sun Apr 25, 2021 11:09
[RE: 18+ ประสบกาม สาวในทินเดอร์]
ซอยโลกีย์ โขทัยป่ะท่าน

1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 01 Dec 2009
ตอบ: 2599
โพสเมื่อ: Sun Apr 25, 2021 11:12
ทำไม อ่านละสะท้อนที่ตัวเองเจอมา เมื่อ ไม่นานมานี้เลย
เจอมาเหมือนเจ้าของมู้ล่ะ จากแอพนี้ แต่น้องคนที่ผม ได้สัมผัสเนี้ย ภายนอกใสๆ แบบใสมาก
แต่ ลีลา แบบผมก็ซื้อกินบ่อยน่ะ แต่ยังไม่เท่าน้องเขาเลย
แค่นี้ล่ะกัน ตอนนี้มีคนคบจริงจังล่ะ ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ
1
0

โพสเมื่อ: Sun Apr 25, 2021 11:17
nEv3rMinDz พิมพ์ว่า:

ช่วงนี้อย่าไปเลยโขทัย โคตรอันตราย
1
0
โพสเมื่อ: Sun Apr 25, 2021 11:18
anteriork พิมพ์ว่า:
ทำไม อ่านละสะท้อนที่ตัวเองเจอมา เมื่อ ไม่นานมานี้เลย
เจอมาเหมือนเจ้าของมู้ล่ะ จากแอพนี้ แต่น้องคนที่ผม ได้สัมผัสเนี้ย ภายนอกใสๆ แบบใสมาก
แต่ ลีลา แบบผมก็ซื้อกินบ่อยน่ะ แต่ยังไม่เท่าน้องเขาเลย
แค่นี้ล่ะกัน ตอนนี้มีคนคบจริงจังล่ะ ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ  

ของผมก็ใสครับ ถ้ามองจากรูปที่ลงในไอจีคือ เด็กเรียนคนนึงเลยล่ะ จนมานั่งอยู่ด้วยกันเท่านั้นล่ะ
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: กินหวานไม่กินคาว สันดานไพร่
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 9772
โพสเมื่อ: Sun Apr 25, 2021 11:25
ชอบคำว่า เข้าซอย ของซอย และก็ซอยๆๆๆ
1
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: this too shall pass!!
เข้าร่วม: 08 Jun 2010
ตอบ: 1319
โพสเมื่อ: Sun Apr 25, 2021 11:30

ช่วงนี้อย่าไปเลยโขทัย โคตรอันตราย

ช่วงโควิดทองหล่อ ผมก็ไม่ได้เข้า อำเภอเมืองเลย ผมอยู่ ศรีสัช

ว่าแต่ สาวเล่นทินเดอร์เยอะมั้ยท่าน ในอำเภอเมือง
1
0
โพสเมื่อ: Sun Apr 25, 2021 11:33
bigshots พิมพ์ว่า:
แอพนี้ นี่มันต้องเสียเงินเพื่อดูคนแมทด้วยหรอครับ  

ใช่ครับถ้าอยากดูคนแมตเราก็ต้องเสียเงิน แต่ผมไม่เคยนะ ผมกดแมตธรรมดาวัดใจเอา
0
0
โพสเมื่อ: Sun Apr 25, 2021 11:34

ช่วงโควิดทองหล่อ ผมก็ไม่ได้เข้า อำเภอเมืองเลย ผมอยู่ ศรีสัช

ว่าแต่ สาวเล่นทินเดอร์เยอะมั้ยท่าน ในอำเภอเมือง  

ผมอยู่ ศน ครับ มันติดกับ อต ส่วนใหญ่ผมจะแมตเจอ อต หรือไม่ก็ พิดโลกเลย ในโขทัยไม่เคยไปเลยฮะ
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2008
ตอบ: 19814
โพสเมื่อ: Sun Apr 25, 2021 11:37
ครั้งหน้าไลฟ์วาไรตี้เลยฮะ
1
0
AFC Wimbledon "The Real Dons"
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 01 Dec 2009
ตอบ: 2599
โพสเมื่อ: Sun Apr 25, 2021 14:06
anteriork พิมพ์ว่า:

ของผมก็ใสครับ ถ้ามองจากรูปที่ลงในไอจีคือ เด็กเรียนคนนึงเลยล่ะ จนมานั่งอยู่ด้วยกันเท่านั้นล่ะ

ของผมนี้ลุค ใส แต่ก็พอรู้ละว่าต้องมาประกอบกิจกรรมกัน เพราะมีนัดมา รร แต่อย่างของท่านนี้บนรถนี้ก็โหดจัด
1
0

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 27 Feb 2011
ตอบ: 25098
โพสเมื่อ: Sun Apr 25, 2021 14:40
Walter White พิมพ์ว่า:
เคยไปงานแต่งเพื่อนจัดที่บ้านแถวอีสาน นั่งกินหมูกระทะ น้ำแข็งหมดเลยออกไปซื้อของตลาดโตรุ่งเล็กๆ
เพื่อนของเพื่อน ตจว ผมไม่รู้จักขอไปด้วย

ไปถึงผมซื้อของเสร็จ เพื่อนคนนี้ดันไปคุยกับ ผญไร้บ้านคนนึง ที่นอนหน้าร้านชำ
แล้วพาขึ้นรถ บอกให้ผมพาไปที่ๆ นึง

ไปถึงแม่งเป็น เชิงตะกอนเผาศพ ละมีห้องเล็กๆมีหลังคาไว้เก็บของ
มันก็จูงมือ ผญ คนนั้น สรุปว่า ล๊อค

มันสั่งให้ผม หันรถไปอีกทางละเปิดไฟหรี่ ตัวมัน ยืนซอย ผญ คนนั้น แถวๆ เชิงตะกอน
ประมาณ เกือบ 20 นาที เสร็จ ไปส่ง ผญคนนั้น หน้าถนน

กลับมาบ้าน น้ำแข็ง ละลายหมด ผมโดนด่าเลย ไอ้คนนั้นก็ปูเสื่อ กางมุงนอน เจี้ยวแม่งก็ไม่ล้าง  

ผู้หญิงคนนั้นหน้าตาดูดี หรือเพื่อนท่านหาที่ลงไม่ไหว เลยเอาใครก็ได้ตอนนั้นครับ
แก้ไขล่าสุดโดย System of Valentine เมื่อ Sun Apr 25, 2021 14:44, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: เซ็ง
เข้าร่วม: 11 Jan 2006
ตอบ: 23330
โพสเมื่อ: Sun Apr 25, 2021 14:54
cybernet พิมพ์ว่า:
อยากถามว่าในรถนี่แคบไปไหนครับ ผมเคยลองแล้วมันแคบอ่ะ แต่โคตรตื่นเต้นเลย ทำในลานจอดรถด้วย  

แคบครับ แต่รถผม city 2004 เบาะรถข้างหลังมันพับได้ครับ เตรียมหมอนไปสักอัน สบาย

ผมปกจะซื้อ xl7 มาเพื่องานนี้เลย จะพับเบาะแล้วลุยๆๆๆๆ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel