ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 111
โพสเมื่อ: Thu Apr 08, 2021 12:21
MahasamutzChelsea พิมพ์ว่า:
น้าแซะบอร์ดเชลซีรึเปล่าเนี๊ย 5555  

เรื่องลูคาคูมันเป็นหนึ่งในเหตุผลหลักที่ทำให้ตอนนั้น คอนเต้ งัดกับบอร์ดเชลซีเลยนะครับ เอาจริงๆ ลึกๆ ผมยังคิดว่าแกคงอยากจะพิสูจน์ว่ารอบก่อนบอร์ดเชลซีว่าตัดสินใจผิดกับเรื่องนี้นะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status: 손주연: 이젠 날 안 묶어둘래 좀 더 자유롭게 진짜 날 찾을래
เข้าร่วม: 07 Aug 2008
ตอบ: 16914
โพสเมื่อ: Thu Apr 08, 2021 12:52
[RE]"น้าคอน" บอกไม่มีวันลืม "บิ๊กตู้" โดนแซะโอเวอร์เรต ย้ำนี่แหละเพชรเม็ดงาม
บอกลูกากูดับกับแมนยูนี่ก็เนิฟเกิ้น

แค่มันมีช็อตฮาๆคือกลบสถิติประตูหมดเลยเหรอ

ผมถามหน่อย ปีสุดท้ายมู มีใครเล่นดี ก็ห่วยกันหมด แต่มันยังยิงได้ตั้ง 10 กว่าลูก

เบอร์ 9 ปัจจุบันที่อวยนักอวยหนา แต่ตอนฟอร์มตกเหมือนกันลูกากูมีประโยชน์กว่าเยอะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย RedSaber เมื่อ Thu Apr 08, 2021 12:55, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
우주소녀: LAST SEQUENCE
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: 「なりたかった自分」になれますように / 15 years+ City's fan
เข้าร่วม: 24 Dec 2007
ตอบ: 17460
โพสเมื่อ: Thu Apr 08, 2021 13:25
[RE: "น้าคอน" บอกไม่มีวันลืม "บิ๊กตู้" โดนแซะโอเวอร์เรต ย้ำนี่แหละเพชรเม็ดงาม]
Famingoeiei พิมพ์ว่า:
kimsung-mc พิมพ์ว่า:
เดี๋ยวก็มีคนเข้ามาคอมเม้นจับบอลห่วย จับบอลลั่น ทั้ง ๆ ที่ไม่เห็นมาตั้งนานละ  

เคยได้ดูป่าวครับ ผมยังได้ดู้นะ ยังเหมือนเดิม บอกเลย แค่มันมีพื้นที่เล่นมากขึ้น  

ถ้าดูแล้วเห็นเป็นงั้นก็แล้วแต่ครับ คอนเต้ก็ยังพูดเองมีแต่คนที่ไม่ชอบเขาเท่านั้นแหละ ถึงยังเห็นเป็นแบบนั้น
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 13 Jan 2021
ตอบ: 1479
โพสเมื่อ: Thu Apr 08, 2021 13:27
ถูกแบนแล้ว
[RE: "น้าคอน" บอกไม่มีวันลืม "บิ๊กตู้" โดนแซะโอเวอร์เรต ย้ำนี่แหละเพชรเม็ดงาม]
เดี๋ยวก็มีคนเข้ามาคอมเม้นจับบอลห่วย จับบอลลั่น ทั้ง ๆ ที่ไม่เห็นมาตั้งนานละ  

เคยได้ดูป่าวครับ ผมยังได้ดู้นะ ยังเหมือนเดิม บอกเลย แค่มันมีพื้นที่เล่นมากขึ้น  

ถ้าดูแล้วเห็นเป็นงั้นก็แล้วแต่ครับ คอนเต้ก็ยังพูดเองมีแต่คนที่ไม่ชอบเขาเท่านั้นแหละ ถึงยังเห็นเป็นแบบนั้น  

อ้าวคิดว่าดูด้วย พิพม์ยังกะ ดูเลย อ้อ กะจะมาแขวะแฟนผีที่พูดเรื่องการจับบอลว่างั้น
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: 「なりたかった自分」になれますように / 15 years+ City's fan
เข้าร่วม: 24 Dec 2007
ตอบ: 17460
โพสเมื่อ: Thu Apr 08, 2021 13:35

อ้าวคิดว่าดูด้วย พิพม์ยังกะ ดูเลย อ้อ กะจะมาแขวะแฟนผีที่พูดเรื่องการจับบอลว่างั้น  

อ่อนี่ก็กะแยงแค่นี้เหรอ ถึงไม่ทุกนัดผมก็ดูเหอะ ผมก็ตอบกระทู้หลังเกมงูจบเรื่อยๆนะ

คือสำหรับท่านถ้าดูแล้วคิดไม่เหมือนกันเท่ากับไม่ดูเหรอ ผมว่าผมก็เถียงกับพวกคนอื่นที่ดูด้วยกันบ่อยนะเขาก็รับฟัง

มีท่านนี่แหละพอไม่เหมือนก็บอกดูเปล่า ผมก็แบบเออผมไม่เถียงไงถ้าท่านบอกดูละเห็นเป็นงั้นเรื่องของท่านละ 55
แก้ไขล่าสุดโดย kimsung-mc เมื่อ Thu Apr 08, 2021 21:56, ทั้งหมด 3 ครั้ง
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 03 Dec 2010
ตอบ: 5272
โพสเมื่อ: Thu Apr 08, 2021 18:24
ดีใจกับ บิ๊กตู้ ศูนย์หน้าร่างยักษ์ด้วยครับ

แต่ก่อนชอบโดนแซวว่า ยักษ์ไม่มีเพชร

ตอนนี้คอนเต้มียืนยันให้แล้วว่า ก็เพชรเหมือนกันนะ
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: เบื่อ
เข้าร่วม: 16 Jul 2007
ตอบ: 17819
โพสเมื่อ: Sun Apr 11, 2021 12:06
อัยยะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel