ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 31, 32
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
`_
สิงห์
???
ท๊อฟฟีี
???
เสมอ
???
คะแนนทั้งหมด: 78
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 14813
โพสเมื่อ: Tue Mar 09, 2021 03:29
[RE: 01.00 สิงห์ vs ท๊อฟฟี่]
VincenzE พิมพ์ว่า:
EEE-EEE พิมพ์ว่า:
EEE-EEE พิมพ์ว่า:
เซพดีจริงไม่เถียง แต่แวร์เนอร์มันก็ไม่คมป่ะ ยิงทิ้งยิงขว้าง

ถึงไม่ด่าหยาบขนาดนั้น แต่ผมก็ด่าอ่ะ  
ในนี้ติ่งแวร์เนอร์มันเยอะ ตัวที่ปกป้องเคยแถให้แวร์เนอร์ตลอดว่าไม่ได้เล่นหน้าเป้าเลยเสียความมั่นใจ ทั้งที่กากเอง  

ถ้าเปลี่ยนเป็นสกอร์ 0-0 อยากรู้ว่าจะโอ๋อยู่มั้ย กองหน้าบ้าไรเทคนิคการยิงไม่มีเลย แปบอลยัดอย่างเดียว  
ผมพิมพ์แบบนี้ตลอด ทำมาแก้เขินให้แวร์เนอร์ บอกผมเล่นพนัน ไอเจมส์ผมด่าทุกนัด ไม่มีใครออกตัวปกป้องมัน แต่พอเป็นแวร์เนอร์ทำเดือดแทน โม้ไว้เยอะไอพวกนี้ บอกทูเคิ่ลมาแวร์เนอร์จะได้มีความมั่นใจขึ้น  

งงเหมือนกัน ไล่ไปตายอาจจะแรงไป แต่ยิงแบบนี้มันต้องด่าอ่ะ จะให้มาชมอยู่ว่ามีส่วนร่วม ๆ อย่างเดียวมันก้ไม่ได้เนอะ นี่มันกองหน้า อาการหนักกว่าโมราต้าอีก ยิงยัดอย่างเดียวไม่มีเทคนิคอื่นเลย  
ผมพลาดเองที่พิมพ์แบบนั้น ติ่งแวร์เนอร์มันรอซ้ำผมอยู่ เลยออกมากันใหญ่ เพราะนัดอื่นผมด่าตลอด แค่ไม่พิมพ์คำนี้ เลยไม่มีประเด็นจะซ้ำผม
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 31, 32
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel