ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แขวนสตั๊ด
Status: CFC,ACM,RMCF
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Dec 2007
ตอบ: 52230
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 11:27
[RE: CFC : เบลอตติ นี่เหมาะกับสิิิิงห์บลูไหม (แฟนซีรีอามาตอบด้วยก็ได้)]
Hell_Yeah พิมพ์ว่า:
RazeJP พิมพ์ว่า:
เหมาะมากครับ แต่ไคโรยังยืนยันว่า100ล้าน  

อะไรนะยังไม่ลดหรอ แต่เจ้าของทีมมันรวยยุ่เข้าใจได้เพราะเป็นยักษ์ใหญ่ด้านการสื่อสสารอิตาลี

เงินมาผ้าหลุดดิ  

ในอิตาลี3เทพ ไคโร-โตริโน่ เดลอเรนติส-นาโปลี โลติโต้-ลาซิโอ้ 3คนนี้มีแต่เพิ่มไม่มีลดครับ
แก้ไขล่าสุดโดย RazeJP เมื่อ Fri Mar 05, 2021 11:28, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
There is no good in anything until it is finished and Do not regret what you have done.
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: 【=◈︿◈=】
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 19123
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 11:31
[RE: CFC : เบลอตติ นี่เหมาะกับสิิิิงห์บลูไหม (แฟนซีรีอามาตอบด้วยก็ได้)]
พร้อมใช้ยังไงอะ อยู่กัลโช่มาทั้งชีวิต ย้ายมาก็ต้องลุ้นให้ปรับตัวได้เหมือนกัน
สปีดบอล การเพรส การประกบ มันก็ต่างกับบอลอิตาลีอีก

เบลอตติก็คนนึง ปิออนเทคนั่นก็อีกคนนึง
2-3 ปีก่อนโคตรจะ hyped ปัจจุบันอย่างเงียบเลย

ถ้าอยากจะได้กองหน้าใหม่ ผมอยากได้คนที่ทูเคิลอยากได้มากกว่า ไม่ว่าจะเป็นใครก็ตาม
0
0

ติ่งโล้นครับผม คลั่งโล้นนะ
PGM
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 9700
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 11:34
ติ่งโล้น พิมพ์ว่า:
พร้อมใช้ยังไงอะ อยู่กัลโช่มาทั้งชีวิต ย้ายมาก็ต้องลุ้นให้ปรับตัวได้เหมือนกัน
สปีดบอล การเพรส การประกบ มันก็ต่างกับบอลอิตาลีอีก

เบลอตติก็คนนึง ปิออนเทคนั่นก็อีกคนนึง
2-3 ปีก่อนโคตรจะ hyped ปัจจุบันอย่างเงียบเลย

ถ้าอยากจะได้กองหน้าใหม่ ผมอยากได้คนที่ทูเคิลอยากได้มากกว่า ไม่ว่าจะเป็นใครก็ตาม  

รายหลังนี่เป็นไงบ้างหละเนี่ย หายเงียบไปจากเรด้าร์เลย
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 21552
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 11:52
ติ่งโล้น พิมพ์ว่า:

เดี๋ยวใจเย็นๆ แค่เสนอทางเลือกไง เพราะสิงห์ก็เล็งฮาลันด์ ละนักเตะทุกคนที่ย้ายมันก็ต้องปรับตัวอยู่แล้ว จะปรับได้หรือไม่ได้เราไม่มีทางรุ้ อีกอย่างโค้ชก็ต้องเป็นคนเลือกเองอยู่แล้ว ละเปียเทคกับเบลอตติก็คนละคนกัน เก่งไม่เก่งรู้ แต่ค่าเฉลี่ยประตูและสถิติมันก็บอกอยู่ เอามาช่วยในการตัดสินใจ

ความเห็นส่วนตัว เบลอตติผมว่าฟอร์มสม่ำเสมอกว่าเปียเทค
ไม่ใช่แค่hypedช่วงเวลาหนึ่ง ถามว่าเก่งไหมต้องถามแฟนซีรีอาน่าจะได้ความเห็นมากขึ้น
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
ตอบ: 21552
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 11:53
เหมาะมากครับ แต่ไคโรยังยืนยันว่า100ล้าน  

อะไรนะยังไม่ลดหรอ แต่เจ้าของทีมมันรวยยุ่เข้าใจได้เพราะเป็นยักษ์ใหญ่ด้านการสื่อสสารอิตาลี

เงินมาผ้าหลุดดิ  

ในอิตาลี3เทพ ไคโร-โตริโน่ เดลอเรนติส-นาโปลี โลติโต้-ลาซิโอ้ 3คนนี้มีแต่เพิ่มไม่มีลดครับ  

ไคโรไม่น่าจะเขี้ยวได้นานกว่า เดลอเรนติสกับ โลลิโต้มั้ง
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 2597
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 11:58
ถูกแบนแล้ว
เหมาะ

Spoil
กับมิลาน  
อ่ะ หยอกๆ

เบล็อตติโขกไงก็ได้แค่100mตามค่าฉีก แต่ถ้าปีนี้ตกชั้น ไงก็ต้องย้าย
ถามว่าเหมาะมั้ย เหมาะนะ ถ้ามาละเข้าระบบก็เหมาะสมหมด

เห็นมีคนเทียบเบล็อตติกับเปียเตก
เบสม่ำเสมอกว่าเยอะ ขนาดโตริโน่องค์ประกอบทีมกากกว่าแฮร์ธ่า ยังยิงเยอะกว่าเลย
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 23145
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 12:22
ชอบนะ เชื่อว่าทำได้

อย่าไปติดว่าเป็นอิตาเลี่ยนเลย

คนทำผลงานได้ดี ก็มี
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
ตอบ: 9149
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 12:48
ถ้ามาเอาเล่นที่นี่ จะไม่ได้เก่ง ไม่ได้แข็งขนาดที่หวังหรอก
ที่เหมือนตัวใหญ่ ตัวหนา ลองคิดเชิงเปรียบเทียบจาก น้ำหนัก ส่วนสูง ดูก่อน
แก้ไขล่าสุดโดย Contingency เมื่อ Fri Mar 05, 2021 12:49, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
ตอบ: 9193
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 12:55
AlfaZero พิมพ์ว่า:
เหมาะครับสายไถยิงแข็งๆ รีบปิดดีลได้ควรรีบปิดครับ  

ถ้าไม่ได้ฮาลันด์เป้าหมายรองคือคนนี้เท่านั้นในความคิดผมนะจมุกไว คม แข็ง แมนยูก็เห็นเคยมีข่าวนะ แต่เจอราคาเข้าไปถอยเหมือนกัน  
ยุคตลาดเฟื่องฟู 100 ล้านยูโร ยุคโควิทน่าจะค่าตัวลดเยอะเลยครับ  

ที่ดังๆก็ยังแพงเหมือนเดิมครับ ปับเป้,ฮาลันด์,ชานโช่
คูลิบาลี่ ก็ยัง100ล้าน ประธานเขาไม่ยอมลดเลย

แต่พวกระดับกลางๆนั่นแหละที่เรียกแพงๆไม่ได้แล้ว เพราะทีมเล็กก็ไม่มีเงิน
อย่างเทพโอริกี้ ก่อนหน้านี้คงขายได้40ล้านเหรียญขึ้นไป
ตอนนี้คงได้ประมาณ20-25ล้านเหรียญ
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
ตอบ: 7349
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 13:24
อิตาเลียน+เชลซีนี่ค่อนข้างเวิร์คอยู่นะ ทั้งโค้ชทั้งนักเตะ ตัวเบล็อตติเองฝีเท้าดีอยู่แล้ว ผมว่าน่าสนถ้าได้ในราคาที่ไม่แพงจนเกินไป
0
0
OTW
ผู้จัดการทีมชุดเยาวชน
Status: Red Devil & Nerazzurri & The Yellow Wall
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 17570
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 14:01
spideer13 พิมพ์ว่า:
เหมาะครับสายไถยิงแข็งๆ รีบปิดดีลได้ควรรีบปิดครับ  

ถ้าไม่ได้ฮาลันด์เป้าหมายรองคือคนนี้เท่านั้นในความคิดผมนะจมุกไว คม แข็ง แมนยูก็เห็นเคยมีข่าวนะ แต่เจอราคาเข้าไปถอยเหมือนกัน  
ยุคตลาดเฟื่องฟู 100 ล้านยูโร ยุคโควิทน่าจะค่าตัวลดเยอะเลยครับ  

ที่ดังๆก็ยังแพงเหมือนเดิมครับ ปับเป้,ฮาลันด์,ชานโช่
คูลิบาลี่ ก็ยัง100ล้าน ประธานเขาไม่ยอมลดเลย

แต่พวกระดับกลางๆนั่นแหละที่เรียกแพงๆไม่ได้แล้ว เพราะทีมเล็กก็ไม่มีเงิน
อย่างเทพโอริกี้ ก่อนหน้านี้คงขายได้40ล้านเหรียญขึ้นไป
ตอนนี้คงได้ประมาณ20-25ล้านเหรียญ  

ใช่ครับผมว่าที่ราคาจะมีผลเยอะหน่อยคือพวก คลาส B-C พวกระดับ SS-A นี่แทบไม่ลด
0
0
Status:
เข้าร่วม: 27 Sep 2013
ตอบ: 16727
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 14:43
Haaland Lukaku สองคนนี้เท่านั้นนนน Belotti ผมว่าพอๆ Jovic อะ
0
0

Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 5791
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 14:56
ผมคิดมานานละว่าเบล็อตติโคตรเหมาะกับเชลซี ลากๆไถๆ พักบอลดี ซัพเพื่อนได้ แต่แกไม่คมเท่าไหร่นะถ้าเทียบกับฮาลันด์,คอสต้า แต่สไตล์อ่ะโคตรเหมาะ อายุก็กำลังพีคๆ

ปีนี้ผมว่าโก่งไม่ไหวละ ยิ่งถ้าตกชั้นก็ยิ่งถูก แต่ไม่รู้ว่าแกอยากอยู่อิตาลีป่าว อาจจะไม่ค่อยอยากออกนอกประเทศ
0
0
COYS

แข้งลีกเอิง
Status: CM แชมป์โลก
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 27975
โพสเมื่อ: Sat Mar 06, 2021 01:32
กองหน้าอิตาลี ไม่ค่อยอยากให้ซื้อเลย แต่ถ้า สไตล์แบบ Graziano Pellè ดีเลย

แก้ไขล่าสุดโดย เทวีสุริยา เมื่อ Sat Mar 06, 2021 01:32, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel